Giảm béo tại thẩm mỹ viện Thiên Hà có đảm bảo không?

Giảm béo tại thẩm mỹ viện Thiên Hà có đảm bảo không?

Chia sẻ trang này

1. Mummy

Mummy New Member

• 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 2,127 Lượt xem

• 12 Lượt trả lời

Mình năm nay mới ra trường nhưng bụng mình đã 70 rồi. Có lẽ là do ăn uống k điều độ khi là sinh viên, giờ mình muốn giảm cân để thuận lợi cho việc đi làm. Có mẹ nào biết giảm béo tại thẩm mỹ viện Thiên Hà có đảm bảo không ? Chỉ mình với nha, mình đang muốn đi giảm béo cấp tốc mà tập thể dục thì k kịp nữa rồi. huhu.

Hà Tây thích bài này.

2. yêu anh không

yêu anh không Member

• 91 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Với vùng bụng tùy vào kích thước vùng bụng to hay nhỏ, lượng mỡ nhiều hay ít sẽ có các mức giá cho việc hút mỡ bụng khác nhau.Mức giá cụ thể cho 1 lần hút mỡ bụng sẽ được báo sau khi làm các xét nghiệm đo lượng mỡ cần thiết của bạn nha

3. vitorya

vitorya New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có lẽ bạn cần đi hút mỡ thì mới kịp đi làm được. hút mỡ thì giá khoảng từ 5 - 10 triệu.
    Cũng tùy vào kích thước bụng của bạn nữa, 70 thì chắc làm sẽ không đắt lắm đâu.

4. Lan Nhi

Lan Nhi Active Member

• 315 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Hút mỡ mà rẻ thế thôi á bạn? Mình tưởng phải 20-30 triệ chứ

5. yêu anh không

yêu anh không Member

• 91 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

hihi hút mỡ rẻ mà :D mình thấy bà cô hút chỉ 7 triệu thui à nha :p
    Nhưng mà hút xong nếu k ăn uống điều độ mấy năm sau bụng lại to ra đó .

6. LinhMinh

LinhMinh New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ko hẳn thế đâu bạn, còn tùy vào vùng mỡ nhiều hay ít của từng mà giả cả khác nhau
    Một người có vòng 2 lớn thì ắt chi phí hút mỡ bụng cũng lớn hơn hẳn rồi.

7. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Bạn này còn trẻ cần gì phải đi hút mỡ bụng giảm béo sớm thế, mai sau hại sức khỏe lắm. Lúc trẻ nhìn béo nhưng không phệ và nặng nề đâu mà

8. họ kute

họ kute New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nghiên cứu gần đây nhất của Hiệp hội khoa học thực phẩm và dinh dưỡng Nhật phát hiện, acid axetic trong giấm táo có hiệu quả giảm béo, mỗi ngày uống 1-2 thìa giấm táo, kiên trì trong 12 tuần sẽ giảm thấp thể trọng và chỉ số chất lượng cơ thể (BMI) rõ rệt, giảm bớt béo bụng.

9. bé kute dễ thương

bé kute dễ thương New Member

• 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Theo nghiên cứu cho thấy, người không ăn sáng thường xuyên, dễ tích chất béo cao hơn người ăn sáng thường xuyên tới 4 lần. Điều này, có nghĩa là bữa sáng sẽ giúp ổn định quá trình trao đổi chất và lượng đường trong máu. Nếu không ăn bữa sáng, chờ đến 10h sáng hoặc buổi chiều mới ăn cái gì đó thì sự trao đổi chất của bạn sẽ chậm xuống, sẽ ngừng việc đốt cháy chất béo của bạn lại.

10. Buồn ơi chào mi

Buồn ơi chào mi Active Member

• 542 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Mình tưởng hút mỡ phải mấy chục triệu chứ nhỉ? Đâu có rẻ thế đâu bạn ơi. Phải tầm 30 triệu ấy. 7 triệu chắc chất lượng tồi rồi, khéo còn nguy hiểm nữa

Hà Tây thích bài này.

11. Hà Tây

Hà Tây Member

• 73 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

chưa chắc đâu nhá. chắc là còn tùy pp và kích thước mỡ nữa.
    có thể vùng mỡ ít thì giá rẻ thui

12. songbenem92

songbenem92 New Member

• 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Có lẽ là do ăn uống k điều độ khi là sinh viên, giờ mình muốn giảm cân để thuận lợi cho việc đi làm

13. Thienhabeauty

Thienhabeauty New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Với hàng nghìn khách hàng đã và đang tin tưởng sử dụng dịch vụ tại Thẩm Mỹ Viện Thiên Hà trong đó có cả ca sĩ, những người nổi tiếng.... như Cá Sấu Chúa Quỳnh Nga, Ca sĩ diễn viên Vỹ Oanh, Bảo thi....... Mình cam kết bạn có thể hoàn toàn yên tâm khi lựa chọn điểm đến của mình là Thẩm Mỹ Viện Thiên Hà.
    Bạn xem thêm phương pháp giảm béo tại:
    http://www.thienhabeauty.com/dich-vu-tham-my/giam-beo-tao-phom-dang.html
    Nếu bạn cần tư vấn thêm vui lòng đặt câu hỏi trên https://www.facebook.com/thienhabeautycom?ref_type=bookmark chung tôi sẽ tư vấn thêm cho bạn