Giảm cân 2 day diet là phương pháp gì

Giảm cân 2 day diet là phương pháp gì

Chia sẻ trang này

1. vyvy

vyvy New Member

• 17 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

• 1,087 Lượt xem

• 11 Lượt trả lời

Em nghe nói có pp giảm cân 2 day diet. Không hiểu là phương pháp gì mà mọi người nhắc đến nhiều thế nhỉ ? Không biết nó thế nào mà mấy chị công ty em suốt ngày nói :> em cũng băn khoăn quá nhưng ngại k dám hỏi sợ chê quê.
    Chị nào từng giảm cân bằng pp này thì chia sẻ e với ah, e tham khảo xem thế nào.
    Cả nhà có ai bit pp này là gì hem? :D

Cún yêu, khanhvy and yêu mưa like this.

2. yêu mưa

yêu mưa Member

• 52 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Re: Giảm cân 2 day diet là phương pháp gì
    Công dụng của thuốc giảm cân 2 day diet

Viên uống giảm cân 2 day diet giúp giảm lượng chất béo hấp thu vào cơ thể. 60% chất béo dư thừa không được hấp thụ được thải ra ngoài theo đường nước.
    Ngăn ngừa hoạt động chuyển hoá của carbonhydrat và đường trong cơ thể thành chất béo, cắt giảm bớt lượng calory hấp thụ vào cơ thể do đó giảm lượng chất béo tồn tại trong cơ thể.
    Đánh tan mỡ ngay bên trong cơ thể suốt giúp giảm cân 24h có thể xem đây là bài tập luyện giảm cân 24 giờ, đẩy nhanh quá trình trao đổi chất, làm chậm quá trình lão hoá.
    Bạn nên kết hợp với chế độ ăn luống, luyện tập khoa học sẽ mang lại tác dụng giảm cân đáng kinh ngạc và thân hình gợi cảm bất ngờ. Giảm cân mọi lúc, kể cả bạn đang ngủ cũng giảm, mang lại hiệu quả nhanh chóng và an toàn nhất.

Thông tin về thuốc giảm cân 2day diet

Có chiết xuất từ các thành phần tự nhiên như nấm linh chi, tinh chất gỗ mun, phục linh , fox-nut, seman pruni, dioscoreae, mầm lúa mì...
    Thuốc giảm cân linh chi 2 day diet giảm sự hấp thụ chất béo, đốt cháy mỡ thừa một cách hiệu quả. Với công thức độc đáo riêng biệt của mình , viên uống giảm béo Nhật Bản mang lại ba lợi ích chính:
    Đốt cháy mỡ: Đẩy nhanh quá trình trao đổi chất. Có thể được so sánh với chương trình tập luyện 24 giờ 1 ngày. Giảm cân cả trong khi bạn ngủ.
    Giảm béo : Giảm lượng calo hấp thụ, ngăn ngừa sự chuyển hóa của carbonhydrat và đường thành chất béo, do đó giảm lượng chất béo có trong cơ thể.
    Loại trừ 60% chất béo: Có khoảng 60% chất béo sẽ không được cơ thể hấp thụ vì thế loại hẳn chúng ra khỏi cơ thể thì sẽ giảm khả năng hấp thụ chất béo.

Cún yêu thích bài này.

3. khanhvy

khanhvy Member

• 79 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Hóa ra là thuốc giảm cân à ? nghe tên mình tưởng là phương pháp giảm cân trong 2 ngày cơ đấy!
    Uống thuốc thì nguy hiểm cho sk lém...

Dòng đời thích bài này.

4. Cún yêu

Cún yêu New Member

• 22 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Re: giảm cân 2 day diet là phương pháp gì
    hình như có phương pháp giảm cân 2 day diet mà...k phải là thuốc này đâu bạn ơiiii @@
    Nếu là thuốc này thì k hiệu quả đâu...

5. Linh tinh lắm

Linh tinh lắm Active Member

• 555 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Re: giảm cân 2 day diet là phương pháp gì

Mình thấy có nhiều bài báo lên án cái 2 day diet này lắm đó, bạn nào định chọn phương pháp này thì cần tìm hiểu kỹ nha kẻo tiền mất tật mang

kellyhoang thích bài này.

6. kellyhoang

kellyhoang Member

• 80 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Re: giảm cân 2 day diet là phương pháp gì ?
    Cái pp này có vẻ hiệu quả mà, hàng xóm mình cũng mới mua nhưng chưa thấy kêu ca gì về chất lượng đâu, chắc là cũng ổn thôi mà

7. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Re: giảm cân 2 day diet là phương pháp gì ?

Mình tưởng 2 day diet là cách massage hay 1 phương pháp gì đó, hóa ra lại là thuốc giảm cân à? Vậy thì mình tránh xa, sợ cái này lắm, ko chơi thuốc giảm cân đâu.

8. Dòng đời

Dòng đời Member

• 104 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hi lúc đầu mình cũng nghĩ là thực đơn giảm cân trong 2 ngày chứ không nghĩ là thuốc giảm cân 2 ngày. Lúc trước mình có nghe mọi người nói đến thuốc giảm cân 24h rùi nên giờ nghe thuốc giảm cân 2 ngày không thấy sợ và sốc nữa. Cơ mà để dùng thử thì mình vẫn không dám đâu

9. chuột mickey

chuột mickey Member

• 106 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thuốc giảm cân 2-Day Diet được Thụy Sỹ và nhiều quốc gia cảnh báo là không an toàn cho người sử dụng vì nó có chứa Sibutramine - chất gây nguy hiểm cho huyết áp, tim, gan. Năm 2011, Cục Quản lý Dược cũng đã có văn bản đình chỉ lưu hành và hồi toàn bộ thuốc chứa hoạt chất Sibutramine, do tác dụng phụ nguy hiểm là gây bệnh tim mạch ở những người có nguy cơ cao.
    Do đó mọi người nên thận trọng khi giảm cân với 2-Day Diet nhé!

10. bestwish

bestwish Member

• 51 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Tớ đã dùng loại này, 4 đợt, mỗi một cặp sản phẩm dùng được trong khoảng 2 tuần, hết 900k/đợt. giảm 4 kg. Uống vào buổi sáng và tối, trưa ăn bình thường. Nhưng khi uống sản phẩm xong không ăn bất cứ thứ gì, chỉ uống nước. Không đủ kiên nhẫn theo nên ăn lại bình thưởng lại lên như cũ.
    Nói chung qua nhiều lần áp dụng các phương pháp giảm cân thì kinh nghiệm cho thấy: giảm cân thì có giảm nhưng giữ được cân mới cực kỳ khó.
    Muốn duy trì cân nặng như mong muốn phải kỷ luật ăn uống khắt khe như những người mẫu thì may ra mới giữ được form chuẩn. Như vậy thì ai sẽ ăn uống thay cho mình trong những buổi liên hoan vui vẻ đây???!!! Ôi trời khó lắm ý.

11. Nguyễn Thị Thu Hà

Nguyễn Thị Thu Hà Member

• 96 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Ui mình cứ tưởng sau khi giảm cân rồi thì ăn uống điều độ, chứ làm sao ăn uống khắt khe trong thời gian dài được. Với lại mình thấy mọi người không nên ham hố sử dụng những loại thuốc giảm cân nhanh chóng như 2 day diet, lợi bất cập hại ah :(

12. Mẹ bé Bo

Mẹ bé Bo Member

• 103 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hjx mình nghĩ là không nên dùng thuốc giảm cân 2 day diet này đâu. Bình thường các loại thuốc giảm cân khác có tác dụng trong 2 tuần là đã thấy hơi lo rồi, huống chi tác dụng cấp tốc trong 2 ngày như thế này:<