Giảm cân 24h có tốt không

Giảm cân 24h có tốt không

Chia sẻ trang này

1. yêu anh không

yêu anh không Member

• 91 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

• 1,548 Lượt xem

• 11 Lượt trả lời

em thấy nhiều người có pp giảm cân 24h, nghĩa là giảm cân theo ngày ấy các chị ạ. @@
    Cái này thì giảm nhanh lắm thì phải, nhưng mà liệu có tốt không thế? em thấy hơi lo lo vì sợ ảnh hưởng đến sức khỏe :<
    Chị nào đã từng thử pp này thì chia sẻ e với ah, Dạo này cơ thể em ko đc như ý, tăng 2 kg lận trong 2 tuần, e sợ tình trạng này vẫn tiếp diễn.
    Cả nhà ai biết thông tin gì Share cho em vs nghen

doanthihue and nhoc_ti like this.

2. congiola

congiola Member

• 369 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Re: Giảm cân 24h có tốt không?

Mình gầy nên cũng chả thực hiện phương pháp giảm béo, nhưng mà giảm cân theo 24h thì thấy nó khó lắm bạn ạ, mình thấy làm gì cũng vậy muốn hiệu quả lâu dài và có kết quả tốt thì đều cần có quá trình bạn ạ, dục tốc thì bất đạt, có khi lại hại bản thân. Mình thấy bạn nên ăn uống 1 cách khoa học mà giờ trên mạng có rất nhiều bí quyết và các thực đơn ăn giảm béo đấy. ngoài ra bạn nên uống khoảng 2l nước mỗi ngày cùng với tập thể thao đều đặn

3. giotnangbenthem

giotnangbenthem Active Member

• 475 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Re: Giảm cân 24h có tốt không?

Giảm cân kiểu này là kiểu giảm nhanh trong 24h ấy hả bạn? Thế thì làm sao mà được, hại người chết. Tối thiểu phải 1 tuần, 2 tuần thì các phương pháp giảm cân bình thường mới có tác dụng nha

4. nhoc_ti

nhoc_ti Member

• 82 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Re: Giảm cân 24h có tốt không
    1 ngày thì làm sao mà giảm đc cân nhỉ? chắc cái này lừa đảo thui chứ làm sao mà giảm đc trogn 1 ngày...1 ngày mà giảm đc thì chắc phải nhịn ăn à ?

doanthihue thích bài này.

5. doanthihue

doanthihue Member

• 88 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Re: Giảm cân 24h có tốt không ?
    chắc là tên thuốc thôi chứ k phải là uống vào thì trong 24h giảm đc cân luôn đâu ==
    giảm thế thì hại người lắm đấy

6. hongocha

hongocha Member

• 112 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình nghe nói uống thuốc thì có thể giảm cân trong một vài ngày là đã thấy sợ rồi. Đằng này giảm cân trong 24h lận:(. Đừng ai dại gì mà áp dụng nha. Có chăng giảm cân bằng hút mỡ thì mới nhanh đến vậy thôi

rainy_on thích bài này.

7. Thu Hoa

Thu Hoa Active Member

• 505 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Hình như bạn chủ thớt muốn nói đến trang web này đó các bạn ạ: http://giamcan24h.com
    Chứ ko phải chủ thớt muốn giảm cân nhanh trong 24 giờ đâu. :D Vì làm gì có phương pháp giảm cân như thế

rainy_on thích bài này.

8. rainy_on

rainy_on Member

• 90 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

mà nói chung giảm cân không nên uống thuốc, dù gì cũng không tốt bằng các phương pháp như tập thể dục và ăn uống điều độ đâu các chị ak

perfect thích bài này.

9. perfect

perfect Member

• 70 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

nếu không có thời gian để tập thể dục và ăn uống điều độ thì uống thuốc cũng đc mà bạn. vì có những người k có thời gian mà tập thể dục thường xuyên đâu, như nhân viên văn phòng ấy

weryoung thích bài này.

10. weryoung

weryoung Member

• 61 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

ơ nghe nói cái thuốc này lừa đảo mà k chất lượng hay sao ấy mà ? các bác không biết sao ?

Fucking Perfect thích bài này.

11. Fucking Perfect

Fucking Perfect Active Member

• 101 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

mình thấy hàng xóm vẫn dùng suốt mà, có thấy kêu ka lừa đảo gì đâu cơ ?
    hay là bác nhầm với thuốc khác ?

12. hoanglan90

hoanglan90 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình không có thời gian tập thể dục nên thuốc giảm cân là liệu pháp của mình. Và mình sử dụng sản phẩm giảm cân của giamcan24h.com này rồi mình thấy rất hiệu quả và bạn bè mình cũng dùng rất nhiều. Mình chưa bao giờ nghĩ giamcan24h lừa đảo cả. Mình rất tin tưởng họ.