Giảm cân 3 ngày có an toàn và hiệu quả không mọi người?

Giảm cân 3 ngày có an toàn và hiệu quả không mọi người?

Chia sẻ trang này

1. coxanh

coxanh New Member

• 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 1,119 Lượt xem

• 12 Lượt trả lời

Giảm cân 3 ngày có an toàn và hiệu quả không mọi người? Cả nhà giúp em vụ này với, tự nhiên mấy hôm nay em tắng cân chóng mặt, tại mấy hôm nay bạn bè tụ tấp ăn uống thường xuyê nên giờ nó bị phì ra, mà khổ nỗi 3 ngày nữa là em có buổi diễn văn nghệ tại trường, nhưng do bị tắng cân nên em bị chật với bộ mua mặc hôm ấy, đến là khổ. Cả nhà có ai có phương phá giảm cân trong 3 ngày không, mà liệu có an toàn không nhỉ, mọi người vào giúp em với, help me.

>>Cách giảm béo bung nhanh nhất
    >>Bí kíp giảm béo đùi
    >>Giảm béo trong 7 ngày

2. hoahongden

hoahongden Member

• 308 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Re: Giảm cân 3 ngày có an toàn và hiệu quả không mọi người?

Mình thấy giảm cân 3 ngày hầu hết chỉ ăn rau xanh với trái cây thôi, ăn thế mình thấy nguy hiểm lắm, cơ thể đang quen được ăn no, mà đột ngột vậy cũng không tốt lắm, với cách này cần phâir từ từ, bnj cũng chỉ tắng ít, nên có thể từ dể hạn chế cân nặng được

la liếm thích bài này.

3. hangnguyen

hangnguyen Member

• 455 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Re: Giảm cân 3 ngày có an toàn và hiệu quả không mọi người
    Cái này mình thấy nhiều người dùng mà, chưa thấy ai kêu ảnh hưởng đến sức khỏe bao giờ, chắc là nghe 3 ngày thì mọi người sợ nên hay nói là nguy hiểm thôi chứ thực ra cũng bt

la liếm thích bài này.

4. la liếm

la liếm Member

• 48 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Re: giảm cân 3 ngày có an toàn và hiệu quả không mọi người
    Mình chưa làm cái pp này bao giờ nhưng mà thấy hàng xóm mình làm rồi nè, có vẻ hiệu quả đó, làm xong trông ng thon gọn hẳn đó !

5. Mẹ Bắp cải

Mẹ Bắp cải Active Member

• 450 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Giảm cân 3 ngày hiệu quả thì sẽ ko an toàn mà an toàn thì sẽ ko hiệu quả, thời gian ngắn quá giảm được nhiều thì sẽ hại người đó bạn

6. Đào Nền

Đào Nền Member

• 108 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trong 3 ngày em muốn giảm bao nhiêu cân? Nếu giảm dưới 1 cân thì ăn rau xanh với trái cây còn giảm trên 1 cân e là sẽ ảnh hưởng nhiều tới sức khoe đấy em ah. Em nên cân nhắc trước nhé!

7. banghan

banghan Member

• 113 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Theo mình thì trừ khi trong trường hợp đặc biệt và cần thiết thì bạn mới nên áp dụng phương pháp giảm cân 3 ngày. Chứ nếu thực hiện nó nhiều lần là nguy hại đến sức khỏe luôn đó

8. matmun

matmun Member

• 111 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Quan trọng là bạn giảm cân theo phương pháp nào ấy! Thực đơn ăn kiêng để ép cân = sức khỏe suy nhược, mệt mỏi và hiệu quả thì chắc 1-2kg là cùng. Uống thuốc giảm cân nhanh = Hiệu quả có thể lên đến 3-4kg nhưng mà cơ thể lại bị sốc. Hút mỡ = hiệu quả cao, khá an toàn nhưng chi phí cũng khá cao:D

9. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Mình thấy nếu muốn giảm cân nhanh trong 3 ngày thì chỉ có cách đến tmv hút mỡ, nhưng nói là giảm thôi chứ sau đó phải nằm nghỉ dưỡng nên cũng phải mất nửa tháng mới khỏe khoắn trở lại được. Đại khái giảm cân bằng các cách bình thường thì 3 ngày ko được đâu

10. gai1con

gai1con Member

• 104 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình thấy có nhiều thực đơn giảm cân trong 3 ngày mà không biết đã có ai áp dụng thành công hay chưa? Chứ uống thuốc giảm cân thì nhiều người kêu là không an toàn. Vậy mát xa giảm béo hay xông hơi thì sao mọi người nhỉ? Cách này an toàn nhưng không biết hiệu quả có nhanh trong 3 ngày không?

11. Linh tinh lắm

Linh tinh lắm Active Member

• 555 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Giảm cân trong 3 ngày thì mình nghĩ nếu hiệu quả sẽ ko an toàn đâu, hại người lắm đó bạn ơi.

12. Thỏ trắng

Thỏ trắng Member

• 107 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy nhiều người dễ tăng cân chỉ trong vài ngày như bạn chủ thớt thì cũng dễ giảm cân đấy bạn. Bạn thử cách giảm cân 3 ngày với chuối này đi:
    Ngày 1
    Buổi sáng: Một trái chuối già, một cốc nước hoa quả ép.
    Buổi trưa: Một đĩa sa lát hoa quả trộn, 1 bát canh chuối xanh nấu với ốc hương, một cốc nước lọc.
    Buổi tối: Một đĩa sa lát hoa quả, một cốc nước ép từ hoa quả tươi.
    Ngày 2
    Buổi sáng: một đĩa hoa quả và chén chè chuối chưng ít đường, một cốc nước lọc.
    Buổi trưa: 1 phần ếch om chuối xanh, một đĩa sa lát rau tươi trộn, một cốc nước ép bưởi.
    Buổi tối: các loại rau tươi tuỳ ý, hai trái táo.
    Ngày 3
    Buổi sáng: một đĩa hoa quả trộn, một cốc nước ép chuối.
    Buổi trưa: 1 bát bún ốc chuối đậu, một đĩa sa lát rau tươi, một cốc nước lọc.
    Buổi tối: một bát canh, 1 trái chuối nếp nướng.

13. con gái lớn

con gái lớn Member

• 107 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Ui giảm cân 3 ngày kiểu này không được ăn cơm hả bạn? Mình thấy bạn chủ thớt không nên áp dụng thực đơn này đâu. Chỉ sợ ba ngày sau bạn kiệt sức không tập văn nghệ được ấy. Như thế thì thà péo 1 chút còn hơn