Giảm cân lấy dáng thế nào hiệu quả vậy các chị?

Giảm cân lấy dáng thế nào hiệu quả vậy các chị?

Chia sẻ trang này

1. Dương Thị Lan

Dương Thị Lan New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 2,176 Lượt xem

• 37 Lượt trả lời

Ganh tị quá các chị, người ta ăn uống ê hề ko sao còn em như uống nước cũng mập. Em là tạng dễ tăng cân, dù bình thường ăn ko nhiều nhưng người cứ tròn trĩnh. Ngày nào em cũng dậy sớm chạy bộ, ăn rau với trái cây ko hà. Thậm chí có lần tuyệt vọng quá mua cả thuốc giảm cân uống, uống thời gian giảm tí chút nhưng ngưng thuốc thì lại tăng ko phanh. Bạn bè hay trêu em là Nàng béo, nghe thì cười đó nhưng tủi lắm các chị, con gái có ai muốn bị đem cái béo cái xấu của mình ra đùa vậy đâu. Giờ em đang quyết tâm giảm cân bằng được, các chị có mẹo gì hay nói em với nhé.

2. vân vân

vân vân Active Member

• 224 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

nếu giảm cân theo chế độ thì phải thật quyết tâm mới mong giảm đc kg bạn ah. chứ như ngày xưa m này, định giảm theo locarb, theo đc vài bữa lại nản. mệt lắm. mà phải cầu kì nữa
    ko thì khó lắm.

3. BíchNguyệt88

BíchNguyệt88 Member

• 154 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

khổ quá mẹ ơi. e thì giờ chỉ có nhịn ăn để không béo nữa thôi. mẹ mệt mỏi vậy thì đi tmv 1 lần đi cho xong

4. Miên Miên

Miên Miên Member

• 240 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

m biết nối lo của bạn. nhưng mà bạn đừng lên đi uống thuốc giảm cân hay là nhịn ăn nhé. sẽ ảnh hưởng tới sức khỏe lắm đấy

5. Thái Thủy Tiên

Thái Thủy Tiên New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giờ công nghệ hiện đại lắm rồi, chị gái mình hôm bữa tới Pensilia hủy mỡ bụng với đùi, về nhìn bà ấy thon hẳn luôn. Lúc trước mình dáng đẹp hơn mà giờ thì thua xa.

6. Linda_Hoang

Linda_Hoang Member

• 136 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

giá cả thế nào bạn ơi? m thấy bên đông á nổi công nghệ giảm béo nhất nhưng mà giá lại hơi cao

7. thanhtam2014

thanhtam2014 Member

• 242 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

giá thế là trung bình với các bên rồi mà nhỉ? lại còn hay có km nữa cơ

8. Thái Thủy Tiên

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tùy cơ địa từng người điều trị thế nào mà giá cả khác nhau, chị mình nói đợt này Pensilia có km mua gói dáng đẹp eo thon gì đó thì được làm 2 lần hủy mỡ nọng cằm free. Bạn cứ lên fb gõ Pensilia là ra à, vô hỏi trực tiếp luôn cho nhanh

9. Diễm Phương

Diễm Phương Member

• 217 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

chị bạn làm ở pensilia hả?

10. Thái Thủy Tiên

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị mình đi thẩm mỹ hủy mỡ ở Pensilia chớ ko phải nv của chỗ đó, chỉ cũng thuộc loại dễ mập khó giảm cân nên tập td hay gì cũng vô ích ấy, tức quá mua nguyên gói giảm cân luôn =))))

11. hoalan

hoalan Member

• 244 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

làm trong bao lâu vậy bạn? giảm được bao nhiêu cân rồi. chia sẻ ảnh trước và sau giảm cân của chị bạn cho mọi người tham khảo nha

12. ThanhThanhBui

ThanhThanhBui Member

• 131 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hủy nọng cằm m tưởng là làm công nghệ 1 lần thôi. mà đắt chứ có rẻ đâu nhỉ. đây lại còn được những 2 lần. thích thật

13. ngocbich

ngocbich Member

• 124 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

hủy mỡ nọng cằm nguy hiểm mà nhỉ? vì ở ngay trên mặt mà, mình thấy bình thường toàn làm kiểu không phẫu thuật thôi

14. Diễm Phương

Diễm Phương Member

• 217 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

không phẫu thuật là kiểu j bạn? bây giờ giảm béo cũng có dùng công nghệ phẫu thuật nữa đâu

15. sunnygirl

sunnygirl New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu như vậy phải kiên quyết tập luyện+ chế độ ăn giảm cân và uống thêm thuốc giảm cân nữa may đâu mới giảm được. Có thể bạn sai ở chỗ nào đó hoặc kết hợp các cách trên chưa đúng.

16. oanhbt

oanhbt Member

• 222 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

sao bạn lại khuyên bạn ấy uống thuốc giảm cân. độc hại mà

17. thanhtam2014

thanhtam2014 Member

• 242 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

ở đông á có 2 công nghệ giảm béo là lipo 4d và 3dlipo plus. nên chọn công nghệ nào nhỉ

18. maikieu

maikieu Member

• 229 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

3dlip plus là giảm 1 lần còn lipo4d là làm liệu trình. em thấy cả 2 đều được, quan trọng là mẹ lựa chọn theo ý muốn thôi

19. Jeny Pham

Jeny Pham Member

• 157 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thường thì em thấy các chị hay chọn 3d lipo plus vì muốn giảm 1 lần cho xong. nhưng mà làm lipo 4d cũng được vì điều chỉnh liệu trình cũng ổn. mà các mẹ lại có thời gian xoay tiền hơn

20. Linh Yuu

Linh Yuu Member

• 211 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

lipo4d thì 2tr5 lần à? thế thì các mẹ vừa làm vừa điều chỉnh chế độ ăn uống sinh hoạt thúc đẩy hiệu quả lên là sẽ rút ngắn được liệu trình