Giảm mỡ bụng New Cavi lipo 3D ở Dr Hải Lê có hiệu quả không ạ

Giảm mỡ bụng New Cavi lipo 3D ở Dr Hải Lê có hiệu quả không ạ

Chia sẻ trang này

1. thanhthuynguyen0683

thanhthuynguyen0683 New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 8,933 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

Bạn em ai cũng mi nhon hết mỗi mình em béo ra à, mấy đứa toàn an ủi béo dễ thương làm em đc an ủi phần nào nhưng đấy là lúc đi học giờ đi làm mặc váy sát thì ôi thôi thảm họa thời trang. Mà do tạng người của em khó giảm béo lắm sao ý mà áp dụng mấy cách tập thể dục giảm mỡ với ăn kiêng chả ăn thua gì luôn.

Giờ lấy chồng sinh con bận bịu cũng có chút điều kiện tài chính nên em muốn đi giảm mỡ bụng, em đang tham khảo công nghệ giảm mỡ không phẫu thuật New Cavi lipo 3D bên VTM y khoa Dr Hải Lê. Em muốn vào đây tham khảo ý kiến các mẹ, có mẹ nào đã làm phương pháp này chưa, có hiệu quả không chia sẻ cho em tí kinh nghiệm với. Em cám ơn nhiều.

2. lyphongmeo

lyphongmeo New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đồng cảnh ngộ, mình thì có chịu khó đi tập thể dục giảm béo nhưng cân nặng có giảm mà vòng 2 chả có dấu hiệu cải thiện gì cả, đã thế ngưng tập cái là cân nặng lại tăng mới khổ

3. khicon85

khicon85 New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dạo này giảm mỡ Cavi lipo hot thế nhỉ, mấy chị đồng nghiệp cơ quan mình dạo này cũng bàn tán về phương pháp này lắm, nghe nói béo phì còn có thể gây vô sinh nữa ak

4. đinh thị vân

đinh thị vân New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình là dân văn phòng nên mỡ bụng càng ngày càng to, nhất là sau khi mình sinh em bé. có mẹ nào có địa chỉ nào giãm mỡ ko, cho mình biết với

5. hathanhthanh

hathanhthanh New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Năm ngoái mình cũng giảm mỡ bằng Cavi lipo, chỉ đi làm có một lần mà người trông thon gọn nhẹ nhõm hẳn ra, cơ mà giá khá là mắc đó

6. đinh thị vân

đinh thị vân New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giá tầm bao nhiêu mà mắc vậy bạn

7. hathanhthanh

hathanhthanh New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hồi ý mình làm hết 38 triệu có người nhiều mỡ quá thì phải đến hơn 40 triệu cơ, được cái tiền nào của đấy, giá mắc nhưng lại hiệu quả nhanh lại an toàn, chả phải ăn kiêng hay tập luyện khổ sở gì cả, mẹ nào có điều kiện thì chả có gì phải lăn tăn :)

8. khicon85

khicon85 New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ăn chơi thiệt đó, giá đấy chắc mình chạy :))
    Đi tập yoga đi các mẹ, vừa giúp cơ thể dẻo dai lại còn giảm béo ^^

9. thanhthuynguyen0683

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hix em có thử tập yoga rồi nhưng mà tính e nó không kiên trì nên không theo được lâu, tập được một thời gian rồi nghỉ lại đâu vào đấy :(

10. thanhthuynguyen0683

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Công ty bạn nhiều người béo lắm hay sao mà bàn luận cả chủ đề này thế :))

11. nguyenminhanh

nguyenminhanh New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng từng nghe về phương pháp giảm mỡ này rồi, đây là công nghệ giảm mỡ thế hệ mới nhất thì phải, nó sử dụng sóng siêu âm làm tan mỡ rồi đưa ra ngoài cơ thể, được tổ chức FDA của Mỹ chứng nhận là an toàn và hiệu quả rồi, nếu thắc mắc thì bạn hãy hỏi bác sĩ sẽ được tư vấn tốt hơn.