Giảm mỡ Laser Lipo có thực sự an toàn

Giảm mỡ Laser Lipo có thực sự an toàn

Chia sẻ trang này

1. thaomy

thaomy Member

• 60 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

• 63,138 Lượt xem

• 19 Lượt trả lời

Chào cả nhà.
    Cái này là mình chỉ hỏi hộ bà chị thôi. Sau khi sinh cháu thứ 2 chị mình phát phì ra nhìn khiếp lắm. Vòng 2 toàn mỡ là mỡ nhìn như cái trống. Thế mà chị ấy đã sinh được 8 tháng rồi đấy. Giờ hai vợ chồng như số 10 ý. Chồng gây như mo nang dấp nước còn vợ cứ béo quay ra. Thấy chị í than phiền nhiều chuyện riêng tư về mỡ, mỡ bụng ảnh hưởng đến ngoại hình rồi cả chuyện vợ chồng nữa mà mình cũng thấy thương.
    Đợt gần đây chị ấy có tìm hiểu được cái công nghệ giảm mỡ Laser Lipo thấy bảo cũng nhanh, chỉ cần làm một lần. Chị ấy máu lắm rồi. Thích đi làm luôn. Nhưng mình cứ gàn để tìm hiểu kĩ đã. Ở diễn đàn mình có ai làm chưa, cho mình xin ý kiến với nha. Như làm có đau không, làm xong rồi da có bị sệ ra không, mà có phải kiêng khem nhiều không, chi phí nữa thì càng tốt.
    Mình cần gấp gấp lắm. Mong mọi người giúp đỡ tận tình, mình xin cảm ơn trước

Cảm ơn mọi

2. Hoa nắng

Hoa nắng New Member

• 43 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Chị Minh í hử, đúng không bồ tèo. Mình cũng hóng hớt cái giảm mỡ này nhưng mà chưa có được nhiều thông tin nên chẳng giúp được gì bồ. Cũng đang lên đây tính chuyện hỏi han các thành viên khác chuyện đi căng da mặt không cần phẫu thuật đây này.

3. thaomy

thaomy Member

• 60 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Uh. Chuẩn đấy.
    Nói chung là ở diễn đàn này chưa bị hiện tượng quảng cáo trong diễn đàn nên an tâm hơn bồ ạ.
    Mà bồ còn trẻ tính căng da mặt làm gì, có làm thì làm cái gì không cần phẫu thuật í. Mà tránh botox ra nha, không lại như em lindsay này thì khổ

4. kimi hana

kimi hana New Member

• 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chị này có gì hỏi chuyên gia tư vấn xem sao. Hay là sợ họ lừa mình à.

5. Thanh

Thanh New Member

• 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thấy nhiều người thực hiện rồi mà bạn này. mà nó giảm mỡ bằng năng lượng Laser mà. Vì thế nên ko nguy hiểm như cắt rạch đâu. Nếu mà sợ thì khi mình sinh mổ chẳng sợ gấp 10 gấp 100. Nhưng mà cũng có sao đâu ^^! So sánh hơi khập khiễng. Chị thông cảm nha

6. hung byun

hung byun New Member

• 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Giảm mỡ có vẻ hot nhỉ. Nhan nhản thấy chị em cứ hỏi giảm mỡ.
    Nếu thích body chuẩn thì vẫn phải chăm chỉ tập thể dục thôi. An toàn nhất, chẳng bận tâm gì.
    Mấy bạn nữ giờ "nhác" quá

7. Mộc Lan

Mộc Lan New Member

• 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn đúng là nam giới chẳng hiểu và thông cảm gì cho chị em cả.
    Sau vài lần đẻ là bụng chúng tôi chảy, sệ, xổ ra hết rồi.
    Có tập cũng chẳng ăn thua nhiều đâu.
    Mà cứ thử xem xem nếu 1 đống việc nhà, rồi con cái nhỏ thì còn thời gian mà tập với tành không.

8. thaomy

thaomy Member

• 60 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Chị có tham khảo ở những trung tâm rồi. Nhưng đấy là họ nói một chiều thôi. Sao tin được 100% Mà đây là chị tìm hiểu thông tin hộ bạn, nên không cẩn thận dễ mang tiếng lắm. Em nghe câu Được vạ thì má đã sưng chưa.

uh. Mình thấy ví von của chị này khá là hay. Kể ra cũng đúng í nhỉ. Sẽ lấy làm 1 lời "tếu táo" trêu bà chị mình, cho bà í bớt sợ khi đi thực hiện thẩm mỹ.

Đồng ý với Mọc Lan luôn, ôi mấy ông tự dưng lạc vào đây lại than chúng mình lười. Chán quá cơ.

9. Diêu Thần

Diêu Thần New Member

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn này đọc được thông tin về giảm mỡ Laser Lipo này chưa?
    Nghe họ mô tả cũng khá chi tiết. Tức là họ lấy cái máy có năng lượng sóng Laser phá hủy tế bào mỡ
    Rồi mới hút ra ngoài. Không cắt phanh mà loại bỏ được mỡ là thích rồi.
    Trị thế này mới tận gốc

10. An An

An An New Member

• 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thực tế thì bà cô mình định cư bên Mỹ cũng đã giảm mỡ bằng Laser Lipo này rồi.
    Hiệu quả tức thì thật.
    Không phải nằm viện gì cũng thật luôn.
    Mỗi tội là sau phải cột nịt bụng và chăm chỉ massage bụng trong tháng đầu để bụng mềm ra.
    Cô mình làm cách đấy 3-4 năm rồi. Giờ dáng vẫn ngon nghẻ mà.
    P/s là Cô mình làm bên Mỹ nha

Mộc Lan thích bài này.

11. hung byun

hung byun New Member

• 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đúng là động chạm vào vấn đề nhạy cảm.
    Các chị em cứ bình tĩnh. Đúng là các chị nhiều việc thật. Nhưng sao làm nhiều việc nhà mà ko giảm mỡ đc nhỉ.
    Các chị em cứ cọi việc nhà là bài tập thể dục í
    - Ví dụ: leo cầu thang lên tầng 5 phơi quần áo, ngày leo vài lần
    - Lau nhà này (thay vì nhường chồng) vừa làm vừa giảm mỡ bụng. Đặc biệt hiệu quả
    Tăng tần suất lên. Thế là tiện cả đôi đường.
    Tôi chỉ đưa ra ý kiến đóng góp các chị em thảm khảo thôi. Có gì đắc tội xin đc lượng thứ.

12. thaomy

thaomy Member

• 60 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Bạn ơi, bạn ơi.
    Mừng quá khi đọc được com này của bạn.
    Bạn hỏi hộ mình là cô bạn: khi thực hiện đau không,
    - Trong khi thực hiện như thế nào
    - Sau khi thực hiện có khó khăn khổ sở gì không?
    - Giờ có biến chứng gì không (ảnh hưởng đến bộ phận khác, hay trái gió trở trời có bị đau không?)

13. cogaidentuhomqua

cogaidentuhomqua New Member

• 30 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Công nghệ giảm mỡ Laser Lipo này đã có lâu vậy rồi à.
    Mà được áp dụng bên Mỹ rồi thì cũng được kiểm chứng đàng hoàng rồi mới được thực hiện ý nhỉ.
    Điều này cũng được coi là một tiêu chuẩn của sự an toàn rồi?

14. thaomy

thaomy Member

• 60 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Đợi bạn An An mà sốt ruột quá :(
    Ra tết rồi, sắp phải có giải đáp cho bà chị họ rồi.

15. Mộc Lan

Mộc Lan New Member

• 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bên Mỹ mà làm rồi thì chứng tỏ là đã đạt an toàn.
    Mình thấy bên họ khắt khe mấy vụ thẩm mỹ này lắm, không cho làm ăn lộm nhộm như ở VN đâu.
    Vì bên họ nhân quyền, rồi quyền ng tiêu dùng to lắm

16. An An

An An New Member

• 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình vừa hỏi bà cô mình rồi.
    Những công nghệ này đều phải có chứng chỉ CE của tổ chức FDA (bảo vệ sk con người) cấp thì mới được thực hiện.
    Mà ở Mỹ nhiều người béo người ta thích giảm mỡ công nghệ cao này lắm. Nhanh, an tooàn. Mà sau khi mỡ được lấy ra (ở dạng lỏng) còn có thể dùng để cấy vào ngực nữa.
    Laser Lipo này ở Mỹ vẫn được áp dụng nhiều lắm. Nên bạn không nên lăn tăn. Về VN rồi thì cứ đi làm thôi.
    Nhưng mà tay nghề bác sĩ phải cao, có kinh nghiệmh thfi thực hiện mới hiệu quả với chính xác.
    Nên cứ lựa trung tâm thẩm mỹ lớn (mình nghĩ chỉ có ở đây mới có những công nghệ này) rồi tìm hiểu và đăng kí làm nhé.

17. hongdung028

hongdung028 Member

• 180 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Ở Việt Nam mình có trung tâm nào làm chưa nhỉ

18. lanminh6655

lanminh6655 Member

• 192 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

cố giảm mỡ để còn đón teetd nào

19. ngochan993

ngochan993 Active Member