Hà Nội nên bọc răng sứ ở đâu đẹp, chất lượng?

Hà Nội nên bọc răng sứ ở đâu đẹp, chất lượng?

Chia sẻ trang này

1. Bào Ngư

Bào Ngư Active Member

• 188 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

• 8,135 Lượt xem

• 37 Lượt trả lời

2. chuabaogio

chuabaogio Member

• 65 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

dự rằng bạn là 1 fan lớn của phim hàn xẻng.:p:p:p:p:p

3. Anna Trương

Anna Trương Active Member

• 206 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

tưởng c ở đâu nếu ở hn thì thiếu gì :) tham khảo chỗ nha khoa gia đinh, lan ạnh, smile đi , mấy chỗ đó làm đẹp và uy tín lắm

4. Thảo Linh

Thảo Linh Active Member

• 152 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

qua nk HN đi bạn mình thấy ở đó bọc răng sứ đẹp và tốt lắm.

5. hoamua

hoamua New Member

• 28 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

c @Bào Ngư có bọc nhìu hok zậy???e cũng đang tính đi bọc răng sứ cho 4 cái răng cửa đây ạ nhưng mà sợ đau lém.:(:(:(:(:(:( chả bit có chịu nổi hok...

6. Anna Trương

Anna Trương Active Member

• 206 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

ko đau đâu bạn tự tin mà làm đi cho đẹp :D riêng khoản răng lợi mà xấu thì mất tự tin bỏ xừ.:cool:

7. Nguyenmaiphuong

Nguyenmaiphuong Member

• 58 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

trước em bọc chỗ family thấy okie lắm ạ. chị qua đó mà làm

8. Hee Mi

Hee Mi Active Member

• 177 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

ấy có gần khu Cầu Giấy ko? trước mình bọc răng sứ katana chỗ 16 Trần Thái Tông chắc chắn lắm mà ai cũng khen đẹp . Ấy tham khảo chỗ đó xem sao :):):):):):):):):):)

9. Bào Ngư

Bào Ngư Active Member

• 188 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Hơi thưa và xỉnh màu bạn ơi;) quan trọng là mình muốn có hàm răng trắng sáng tự nhiên như dv HQ í. Cho nên muốn đẹp thì phải biết chấp nhận chứ bộ :p

10. aoluahadong

aoluahadong Member

• 32 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Đụng đến răng lợi là thấy tốn xiền rồi bạn ơi. :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes: trước mình đi tẩy trắng răng thôi mà đã thấy sốt xình xịch rồi.:D:D:D:D

11. Bào Ngư

Bào Ngư Active Member

• 188 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

chắc nguyên hàm em ạ vì răng chị thưa và xin màu:( Nếu làm thì ko sợ đau đâu vì có thuốc tê mà, giờ chỉ cần tìm được chỗ nào đẹp chất lượng là chị đi liền. ;);)

12. fashionweek

fashionweek Member

• 38 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

sợ đau thì dán mặt sứ veneer bạn ơi công nghệ mới đấy, không phải mài răng, không phải điều trị tủy mà hiệu quả còn bền hơn bọc răng sứ ấy chứ.

13. Ngọc Candy

Ngọc Candy Active Member

• 217 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

mình qua đây hàn răng 1 lần rồi nè chả hỉu ông bs hàn cái kiểu gì 2 tháng sau ăn cơm, uống nước đã thấy buốt răng từ lần đó là cạch luôn.:oops::oops::oops::oops: Mà nghĩ mỗi lần đụng chạm tới răng cứ phải há hốc miệng khó chịu kinh khủng luôn ấy:D

14. dongsongxanhbiec

dongsongxanhbiec Member

• 34 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

em bọc răng sứ chỗ NKGD rồi nè công nhận là đẹp và chất lượng, bs thì nhiệt tình lắm nhưng thấy giá có vẻ hơi mặn có 6 răng ngót ngét 30 củ xót cả ruột. :cool::cool::cool: Đúng là vì đẹp mà tốn hém méo chịu được.

15. Nguyenmaiphuong

Nguyenmaiphuong Member

• 58 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Trước mình boc có 4 cái chỗ bọn khác đã là 24tr rồi kìa.:) Nếu làm mà đẹp chất lượng thì hết từng đó đã ăn thua gì. răng sứ thì có nhiều loại tùy đk bạn muốn làm loại nào thì bs nta làm cho loại ấy thôi muốn đẹp, bền thì phải đầu tư chứ . :p:p

16. Trà Mộc

Trà Mộc Active Member

• 181 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

nếu thế tính ra gần 5 triệu 1 cái là bình thường không mắc đâu bạn :):), cái bọc răng sứ này có rất nhiều loại từ 1,2 triệu đến 6,7 triệu nhé. Kiểu tiền nào của nấy quan trọng phải đẹp và chắc là được . Nhiều người còn đầu tư hơn bạn nhiều.:D

17. dongsongxanhbiec

dongsongxanhbiec Member

• 34 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

công nhận muốn đẹp và bền thì phải chọn loại răng nó tốt mà răng tốt thì tiền nó cũng phải cao :):):) Cũng may bên này họ bảo hành dài hạn hẳn 10 năm liền, lại còn free lấy cao răng trọn đời nữa nên cũng thấy an ủi phần nào. :D:D

18. Voi Còi 199

Voi Còi 199 Active Member

• 171 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

ơ chỗ này gần công ty em nè, bữa rồi em đầu tư qua đấy dán sứ veneer được hẳn ông bác sĩ hàn quốc trực tiếp làm nhá. ;) mà ông ấy làm đẹp lắm thấy bảo là 1 tay cao thủ trong lĩnh vực nha khoa thẩm mỹ. em làm xong ai cũng khen xinh hẳn lên sung sướng, hp quá trời luôn. :D

19. thanhhang91

thanhhang91 Active Member

• 180 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

E đang tham khảo trồng răng giả bên paris vì thấy c cùng chỗ e làm răng ở đây rồi, thấy cũng tự nhiên giá mềm mà đẹp nên e cũng ham.

Bào Ngư and Mongmanhtinhdau like this.

20. Mongmanhtinhdau

Mongmanhtinhdau Member

• 76 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

trước mình tẩy trắng răng ở đây thấy chẳng hiệu quả cho lắm,:oops::oops: không biết dịch vụ khác họ có làm tốt hay không. Riêng trồng răng giả thì bạn nên đầu tư loại răng tốt cho đảm bảo lâu dài nhé, rẻ mà nhanh xỉn thì chẳng ăn thua đâu. :D:D:D