Hỏi các mẹ tư vấn về trị nám tàn nhang ở tmv Đông Á ạ

Hỏi các mẹ tư vấn về trị nám tàn nhang ở tmv Đông Á ạ

Chia sẻ trang này

1. linh0609

linh0609 New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 9,871 Lượt xem

• 37 Lượt trả lời

Chào các chị ạ,
    E mới đi tư vấn trị nám da và tàn nhang ở Đông Á về, vì da bị cả 2 tình trạng nên bác sỹ khuyên điều trị cả nám và tàn nhang song song thì sẽ tiết kiệm thời gian hơn.
    Gói trị nám và tàn nhang bên Đông Á có gói liệu trình 42 lần và 60 lần, do bác sỹ bảo da em bị nhiều.
    Điều e băn khoăn là bác sỹ tư vấn là nên ngày nào cũng đến điều trị, một ngày tia 3 lần, mỗi lần cách nhau 1 tiếng, như thế thì chỉ khoảng hơn 1 tháng là e đã kết thúc toàn bộ liệu trình. Em không biết là liệu ngày nào cũng tia laser liên tục như thế thì da có sao ko ? Vì thường như các tmv khác e biết thì họ điều trị nám tàn nhang thường cách nhau 2 tuần 1 lần, để cho da có sự hồi phục.
    Em hỏi bác sỹ ở Đông Á thì bác kêu khách bên đó đều làm liên tục như thế, không sao cả.
    Em đã nghe khá nhiều review về trị nám ở Đông Á nên mới đến tư vấn, mà bh nghe ngày nào cũg tia laser thế e thấy hơi sợ. Chị em nào có kinh nghiệm thì tư vấn cho e với ạ :)

2. loandt1986

loandt1986 Member

• 55 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

e thấy bên đông á đang có trị nám 21 ngày c ah.
    gói liệu trình 42 lần và 60 lần thì chi phí như nào c?

3. myhanhxv

myhanhxv Member

• 186 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

e thấy chiếu laser bao nhiêu lần ko quan trọng, quan trọng là bsi điều chỉnh bước sóng như nào trong mỗi lần chiếu cho nó phù hợp, ko ảnh hưởng đến da. chứ còn ảnh hưởng thì ai mà dám làm chứ ah.

4. linh0609

linh0609 New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hôm trc mình đi tư vấn thì gói 42 lần là 23tr, gói 60 lần là 30tr.
    Đây là trị cả nám và tàn nhang cùng lúc ấy bạn, còn trị riêng thì mình ko hỏi

5. ThanhThanhBui

ThanhThanhBui Member

• 131 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

bình thường thì theo công nghệ cũ là trị bước sóng lớn, chiếu laser lâu và sâu nên da bị bỏng rát tổn thương. còn e tháy bảo bên đông á là công nghệ mới này họ chiếu bước sóng mới. chiếu liên tục thì sẽ phá vỡ những tạp nham (e bị bí từ :)) ) trong da khiến da đẹp hơn. thế nên không cần lo đâu mẹ.

6. linh0609

linh0609 New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

vâng e thấy bảo đây là công nghệ mới, mỗi lần làm chỉ khoảng 3 phút rồi 1 tiếng sau mới làm tiếp, mỗi ngày làm 3 lần như thế. Tại e nghĩ làm liên tục như thế k biết da có chịu đc ko ấy c ạ hiuhiu !!

7. yentrang

yentrang Member

• 206 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

nếu thế thì phải nghỉ làm để mà đi chữa trị à ch? hay như nào, nếu thế thì cũng hơi bất tiện nhỉ.

8. linh0609

linh0609 New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bác sỹ khuyên là ngày làm 3 lần, còn ko sắp xếp đc tg thì ngày làm 2 lần cũng okie, mình thì sắp xếp đc sau giờ làm tầm 5h chạy qua thì cũng đc 2 lần/ ngày rùi. Mình chỉ hơi băn khoăn k biết da có chịu đc k :)

9. Jeny Pham

Jeny Pham Member

• 157 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nếu không bất tiện thời gian thì cứ làm thôi bạn. hoặc bạn có thể thử mấy lần. mình thấy bên đấy có cả gói 3 lần cho mình thử hay sao mà

10. BíchNguyệt88

BíchNguyệt88 Member

• 154 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

phải là họ có mấy gói như là 3 lần thử, rồi 21 lần với 60 lần hay sao ấy nhỉ? chưa chắc chắn thì bạn làm thử 3 lần xem. đợt trước m có đi thử trị miễn phí 1 lần nhưng mà mới có 1 lần, nhẹ nhàng còn m chưa thử làm liền bh

11. MinHong92

MinHong92 Member

• 253 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mẹ thử 1 lần làm xong có thấy tác dụng gì không mẹ? mà có đau hay đỏ gì không?

12. Yunyun86

Yunyun86 Member

• 217 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

e từng thử 1 lần, không bị đau hay rát j mà nhẹ lắm nhé. vì họ làm có 1 - 2 phút thôi mà

13. Linhlemlinh1996

Linhlemlinh1996 Member

• 163 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nếu thế thì ngày làm có 3 lần chắc cũng không sao đâu nhỉ?

14. nang_chieu_cali

nang_chieu_cali Member

• 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị ơi, ko biết c thế nào rồi, có quyết định làm ở đông á ko ah?

15. Khonglaai145

Khonglaai145 Member

• 185 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

k biết bạn chủ top đi đâu rồi nhỉ? nếu mà làm thì giờ chắc cũng hết liệu trình rồi ấy chứ

16. yentrang

yentrang Member

• 206 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

E cũng tàu lượn diễn đàn mấy hôm nay, cũng nghe nhiều về công nghệ trị nám 21 ngày bên đông á. đang tính cuối tuần này sẽ qua trực tiếp đó để tư vấn đây ah. có c nào đi ko?

17. tranminhhoa

tranminhhoa New Member

• 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

c ơi, c đi xong có gì cho e hóng với nhé. có người cũng mách em đến đông á trị nám vì thấy bên này chuyên điều trị nám tàn nhang. e cũng có thắc mắc chung giống như chị chủ topic luôn a. sợ bắn laser nhiều ảnh hưởng đến da lắm.

18. thuong huyen

thuong huyen New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chi phí với mình nhu thế hơi max 23-30tr cơ ah. mình chỉ mong bớt nám thui chứ nghe cũng thấy bảo không khỏi hẳn được. Các bạn đi có gì cho mình bít với nha.

19. Lê Thị Cẩn

Lê Thị Cẩn New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có ai đi trị nám cho mình biết pải đóng tiền thế nào, thời gian điều trị với nhé và kết quả ra sao

20. myhanhxv

myhanhxv Member

• 186 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

đóng tiền thì mình có thể làm lần nào đóng lần đấy luôn. hoặc nếu mua theo gói điều trị thì m có thể đặt cọc >=50 % hoặc đóng hết luôn đều đc mà mẹ nó.
    thời gian điều trị thì tùy từng gói nữa. cơ mà c bị nám hay tàn nhang vậy?