(Hỏi) - Có nên dùng voucher triệt lông vĩnh viễn ko mọi người?

(Hỏi) - Có nên dùng voucher triệt lông vĩnh viễn ko mọi người?

Chia sẻ trang này

1. tranngat0106

tranngat0106 Member

• 47 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

• 5,374 Lượt xem

• 16 Lượt trả lời

E đang có 1 vấn đề muốn hỏi và nhờ mọi người tư vấn ah. Chả là e mới được rặng 1 voucher triệt lông vĩnh viễn do tham gia chương trình tri ân khách hàng. Nhưng e đang 50/50 nửa muốn đi, nửa ko.
    Thực ra tay và chân e cũng khá nhiều lông. e thi thoảng cũng wax nhưng sau nó lại mọc, đen và cứng hơn. E cũng muốn đi lăm. nhưng lại lo lo thế nào ý, dùng voucher liệu chất lượng có đảm bảo, có tốt ko mọi ng nhỉ? nhà mình đã ai từng dùng voucher thì chia sẻ cho e xíu kinh nghiệm ah.
    e cảm ơn.

2. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Cũng tùy từng nơi bạn ah. nhiều nơi, người ta tung chương trình khuyến mãi, giảm giá để kích cầu cho khách hàng nên nhiều nơi họ làm cũng tốt mà. như thế cơ hội tiết kiệm cho chị em :)

3. Honey

Honey Active Member

• 404 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Cũng có chỗ tốt chỗ xấu, nhiều ng cũng ăn may, bạn xem voucher triệt lông đó ở mỹ viện nào xem họ có uy tín ko...

4. xiexie

xiexie Member

• 111 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

5. baochau

baochau New Member

• 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

https://docs.google.com/forms/d/1u6n59aPj32dhzvvComaBPn6GWVco7ZNALx5ng8XmG80/viewform
    Chị thử đăn gkys form trên nhé, e cũng vừa dăng ký xong, hâm hố mấy vụ này quá :p

6. Vân Anh

Vân Anh Active Member

• 253 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

tham gia chứ, tham gia nhiệt tình, có mất gì đâu ta. chỉ trả lời mấy câu hỏi thôi. e thấy cũng đơn giản.

7. BeBong

BeBong Active Member

• 433 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

e cũng vừa đăng ký tham gia chtrinh của các c trên,
    Mong nhận đc voucher triệt lông tặng cho người bạn :d

8. Huỳnh My

Huỳnh My New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dùng voucher cũng ổn mà, mình dùng mấy lần thấy họ phục vụ cũng tận tình, chu đáo lắm. :D

9. lehiep208

lehiep208 New Member

• 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

làm dịch vụ, ng ta pải làm để cho KH còn quay lại chứ ko đến nỗi như chị chủ thớt lo lắng đâu.
    nêu chị băn khoăn, mà đc voucher triệt lông thì chị nhượng lại cho e nhé. e sẵn sàng chuột bạch ah :D

10. doanhdoanh

doanhdoanh Member

• 311 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Bạn dùng mấy cái deal này rồi à? Chất lượng thế nào bạn? Mình k có cảm tình với mấy cái deal này lắm

11. Smallpig1983

Smallpig1983 New Member

• 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng quan tâm đến các voucher triệt lông vĩnh viễn mà ko biết họ làm ăn có ổn ko nữa! Biết là số tiền bỏ ra mua voucher chỉ bằng 1/2-1/3 số tiền thực tế, nhưng mà như vậy cũng nhiều mà, hic...

12. hoangmy

hoangmy New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng mua vocher triệt lông trên muachung đi làm dịch vụ cũng thích lắm,ở đấy họ nhiệt tình mà chả phân biệt khách vocher hay gì đâu,tiếp đón vs làm dịch vụ chu đáo.Rẻ hơn so với giá niêm iết nhiều lắm đấy bạn ạ

13. Honey

Honey Active Member

• 404 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Mình cũng mới đăng ký tham gia và nhận được thông tin khuyến mại bạn mà có nhu cầu đăng ký nè:
    https://docs.google.com/forms/d/1u6n59aPj32dhzvvComaBPn6GWVco7ZNALx5ng8XmG80/viewform

14. Smallpig1983

Smallpig1983 New Member

• 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn mua voucher của Spa nào thế, chỉ mình với!

15. BeBong

BeBong Active Member

• 433 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Bạn đăng ky link trên cảu các c Honey đi, t đăng ký và đã có voucher tặng bạn thân nhân sinh nhật rùi :p

Smallpig1983 thích bài này.

16. Smallpig1983

Smallpig1983 New Member

• 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng đăng ký rồi, mà sao thấy chưa được nhỉ, chắc cũng gần 1 tuần rồi, hic!

17. BeBong

BeBong Active Member

• 433 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mình cũng hơn 10 ngày mới nhận đc, chắc đông c e đăng ký, nen tắc nghẽn chăng :D