Hỏi về cách trẻ hóa vùng kín?

Hỏi về cách trẻ hóa vùng kín?

Chia sẻ trang này

1. NguyenMaiMai

NguyenMaiMai Member

• 40 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

• 7,990 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

Em nghe thấy nhiều spa bây giờ có dịch vụ trẻ hóa vùng kín nhưng tính em rất hay ngại nên muốn hỏi xin kinh nghiệm các chị em trên diễn đàn mình xem liệu có các nào giúp trẻ hóa vùng kín tại nhà mà vẫn hiệu quả k ạ? Chia sẻ cho em với nhé!

Kiều Minh Nguyệt thích bài này.

2. vubich

vubich Member

• 83 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Đến đấy thì ai cũng như ai mà kp ngại đâu b, nhưng nên cân nhắc vì làm chỉ đc 1 tgian thôi

3. Maimaimotty

Maimaimotty Member

• 41 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

haizzzz vấn đề nan giải không của riêng ai :(, em chưa chồng mà đã cảm giác chỗ ý k đc đẹp rồi chả biết chồng con vào nó còn đến đâu. Cho em vào hóng ké với

4. OanhOlive

OanhOlive Active Member

• 236 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Dùng ddvs mới của Cenota đi chị ơi, dạo này các mẹ các chị trên mấy hội eva fb đang chia sẻ ầm ầm đó.
    Em vừa đặt 1 lọ đang chờ giao hàng thấy rv vừa thơm vừa mịn lại khít khin khịt nên háo hức lắm.
    Phụ nữ có gđ rồi ngoài giữ dáng, giữ da thì còn phải chăm lo cả chỗ đấy nữa mới giữ được chồng :):):):)

5. nguyenoanh

nguyenoanh Member

• 38 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Đúng r lúc trc e nghe mấy bả nói cũng k tin đâu, tặc lưỡi mua về thôi dùng rồi mới thấy ưng thật. Đúng là đáng đồng tiền bát gạo c ạ

6. NguyenMaiMai

NguyenMaiMai Member

• 40 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Các chị mua ở đâu thế ạ cho em xin địa chỉ với, nếu được thế thật em thành khách hàng trung thành của nó luôn :D

7. Ngattrann

Ngattrann Active Member

• 181 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Gái chịu khó mua lá trầu không + muối hoặc lá trà xanh + muối đun lên rồi xông nhé, vừa sạch vừa khít.

8. nguyenoanh

nguyenoanh Member

• 38 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

lên web của hãng đặt hoặc ra các đại lí nha, tớ lười toàn tiện lên mạng đặt luôn người ta ship về tận nhà cho https://cenota.vn/

9. Kiều Minh Nguyệt

Kiều Minh Nguyệt New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng lo mấy cái đó, cũng sợ chồng chán mà ổng không dám nói á các chị em ạ

10. Bào Ngư

Bào Ngư Active Member

• 188 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

cũng khó nhỉ chẳng biết ck nghĩ j