Hỏi về dịch vụ tạo hình thành bụng chỗ bác sĩ Mai Mạnh Tuấn?

Hỏi về dịch vụ tạo hình thành bụng chỗ bác sĩ Mai Mạnh Tuấn?

Chia sẻ trang này

1. hoangngoctrang312

hoangngoctrang312 Member

• 70 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 4,431 Lượt xem

• 11 Lượt trả lời

Thật sự e đang rất cần các chị tư vấn vụ tạo hình thành bụng ạ quá nhiều chỗ làm lun nên e phân vân quá... đã ai tạo hình thành bụng mà thành công và đẹp chỗ bác sĩ Mai Mạnh Tuấn chưa ạ. Cho em xin ít rw đi ạ hoang mang dã man
    Mấy chị đừng can ngăn nữa nhá :))) e tập tụt cuống họng mà ko giảm đc tí nào đây này Help meee

2. hangmiu8

hangmiu8 New Member

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ngày gập bụng 50 cái xem sao chị...ko ăn thua thì...làm thôi :D:D:D:p:p:p

3. Boom

Boom Member

• 104 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

tạo hình thành bụng này mình thấy đang nhiều chị làm lắm, thấy chị cty mình cũng vừa làm. nhìn thon gọn hẳn luôn. mà vết sọ mạnh nhỏ lắm, chị ấy kể thấy nhẹ nhàng lăm luôn.
    giờ bà ý toàn mặc váy bó sát người , sẹc xy phải biết.hiii Ah chi ấy làm bác sĩ mai mạnh tuấn này nè, bác sĩ này tư vấn nhiệt tình lại có kinh nghiệm nên làm ổn áp cực

4. kimnganvo3287

kimnganvo3287 Member

• 55 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tạo hình thành bụng này có để lại sẹo to ko, e thấy cái sẹo đẻ mổ của e to oạch mà ngán lắm ồi

5. hoangngoctrang312

hoangngoctrang312 Member

• 70 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ui thế thì thích nhỉ mà thường với 1 ca phẫu thuật thu gọn bụng toàn phần bụng sẽ giảm được bao nhiêu vòng bụng chị nhỉ? ko biết chi phí hết bao nhiêu?

6. Namnp

Namnp Active Member

• 151 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

sao phụ nữ cứ phải đi làm cái nọ, nâng cái kia làm gì nhỉ, chịu đau chịu khổ
    đàn ông đâu có ai cần ngực bự ngực khủng đâu :D:D:D

7. Boom

Boom Member

• 104 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

mình dc biết thường 1 ca phẫu thuật thu gọn bụng toàn phần ở bác sĩ mai mạnh tuấn thì bụng sẽ giảm được 12-25cm tuỳ vào độ giãn của ổ bụng. như mình có nói chị cty mình bảo phẫu thuật không đau, toàn bộ vết mổ được dán keo thẩm mỹ thay chỉ khâu thông thường nên sẽ ko cần cắt chỉ, không cần thay băng. Đường sẹo mảnh nhỏ như đường chỉ, để ý lắm thì mới thấy ko thì ko rõ đâu bạn. chị ấy làm hết khoảng gần 80tr

8. hoangngan12

hoangngan12 Member

• 49 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình nghe nói phẫu thuật tạo hình thành bụng mini vẫn có thể sinh thêm em bé dc đúng ko mọi người?

9. minhanhth

minhanhth Member

• 82 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

tạo hình thành bụng mini bác sĩ mai mạnh tuấn bên viện thẩm mỹ hà nội có làm đấy bạn. pp này chỉ thưc hiện phần bụng dưới, khi bạn bụng có da thừa và mỡ nhưng ở mức độ vừa phải, sử dụng pp này bạn có thể tiếp tục sinh thêm em bé chi phí cho 1 ca thế này từ 30-55tr đấy, nhẹ hơn nhiều so với tạo hình thành bụng toàn phần

10. hoangngoctrang312

hoangngoctrang312 Member

• 70 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bác sĩ này địa chỉ số 14 yên phụ, ba đình đùng ko chị, chắc e hẹn đặt trc khi qua cho đỡ mất công chờ đợi

11. VEGASPLAZA

VEGASPLAZA New Member

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Keagnam, xuân hương, thu cúc...mình thấy khá nhiều người mẫu diễn viên ca sĩ là ở đấy

12. hoatrang8901

hoatrang8901 Active Member

• 233 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

sao phụ nữ cứ phải đi làm cái nọ, nâng cái kia làm gì nhỉ, chịu đau chịu khổ