Địa chỉ hút mỡ bụng ở đâu an toàn, uy tín các chị ơi? | Page 7

Hút mỡ bụng ở đâu an toàn, uy tín các chị ơi, khó nghĩ quá

Chia sẻ trang này

1. Linh tinh lắm

Linh tinh lắm Active Member

• 555 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Công nghệ lipo matic 4D bên Kangnam áp dụng ổn mà, qua đó là ok

2. huuduyensegap

huuduyensegap New Member

• 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thiết nghĩ trước khi quyết định thực hiện hút mỡ thì chúng ta nên tìm hiểu thật kỹ tất cả các vấn đề có liên quan, xem xét tất cả các khả năng có thể sảy đến với mình. Đừng nghĩ là biến chứng hay nguy hiểm sảy ra với người khác mà không sảy ra với mình nhé. Cái gì cũng có thể sảy ra. Quan trọng là đã nghiên cứu và chấp nhận rủi ro trong khả năng.
    Còn em thấy địa chỉ hút mỡ thì mọi người có thể tham khảo những địa chỉ uy tín như Đông Á, Thu Cúc, Kangnam.
    Đông Á có dịch vụ hút mỡ không phẫu thuật và cả tiêm giảm mỡ, rồi massage bấm huyệt cộng với sóng siêu âm hội tụ, máy RF nữa, khá nhiều công nghệ. Chị nên đến tận nơi để được thăm khám và tư vấn trước đã. Có thể tham khảo vài nơi sau đó quyết định cũng chưa vội.
    Chị xem các bài tại đây này: Link 1 Link 2 Link 3

3. Thiên An

Thiên An Member

• 138 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Hút mỡ mất cả đống tiền đó nên các chị em phải tham khảo kỹ, nếu ko thì tốn kém mà ko đc như ý.

KimOanh68 thích bài này.

4. KimOanh68

KimOanh68 Member

• 187 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

hút mỡ bụng ít cũng phải 30tr ạ, cái này còn do lượng mỡ từng người nữa. Còn địa chỉ uy tín thì phải tham khảo mấy nơi chị em hay làm thôi, thường các bệnh viện thẩm mỹ hay được lựa chọn đấy.

5. Bọng Mắt

Bọng Mắt Active Member

• 116 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Giờ có nhiều TMV có dịch vụ vì hút mỡ bụng lắm! Đúng là tìm được 1 địa chỉ uy tín không phải là đơn giản nhỉ?

6. OanhOlive

OanhOlive Active Member

• 236 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Giờ e thấy nhiều người sử dụng dịch vụ hút mỡ bụng lắm, mn cứ đến những địa chỉ uy tín, TMV lớn để làm cho yên tâm.

Chuối xanh thích bài này.

7. Chuối xanh

Chuối xanh Member

• 75 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chị em tham khảo công nghệ cavi lipo matic 4D bên Kangnam xem sao ạ. Em thấy nhiều người chọn giảm béo kiểu này lắm

Pitu thích bài này.

8. Pitu

Pitu New Member

• 16 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

PHải xem bạn có hợp với công nghệ đó ko nữa, cái này nên qua tmv khám trước bạn ạ.

9. Rinny

Rinny Member

• 296 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

ủa, em tưởng giảm béo thì công nghệ này áp dụng đc cho mọi trường hợp chứ

10. Gigi

Gigi Active Member

• 537 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Có nhiều công nghệ giảm béo mà, tùy từng điều kiện mà áp dụng thôi mọi người. Tùy từng cơ sở và thể trạng của mình nữa

Lan Nhi thích bài này.

11. Lan Nhi

Lan Nhi Active Member

• 315 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Em thấy mối lipo matic 4D hiệu quả thôi ạ.