Hút mỡ bụng tại thẩm mỹ viện, spa Khơ Thị bao nhiêu tiền

Hút mỡ bụng tại thẩm mỹ viện, spa Khơ Thị bao nhiêu tiền

Chia sẻ trang này

1. đỗ lạc lạc

đỗ lạc lạc New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 4,187 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

Cho em hỏi các mem với. Hút mỡ bụng tại thẩm mỹ viện, spa Khơ Thị bao nhiêu tiền vậy ta? mấy năm trước má em đi hút mỡ tại thẩm mỹ viện Khơ Thị, thấy chất lượng cũng được, định đi spa tại đấy, không biết bây giờ giá cả ra làm sao nhỉ cả nhà? Chắc phải tăng gấp đôi ấy nhỉ? haiz. Không biết có mắc không ta:?

2. doanthihue

doanthihue Member

• 88 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Hút mỡ cũng tùy vào bạn chọn phương pháp nào và ở đâu nữa. Túm lại ít nhất là tốn 10 triệu bạn ạ

3. Linh tinh lắm

Linh tinh lắm Active Member

• 555 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Giá cả mấy năm nay ổn định,có tăng thì tăng 1 chút chứ làm gì gấp đôi bạn.

4. doanthihue

doanthihue Member

• 88 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Với vùng bụng tùy vào kích thước vùng bụng to hay nhỏ, lượng mỡ nhiều hay ít sẽ có các mức giá cho việc hút mỡ bụng khác nhau nhé. Mức giá cụ thể cho 1 lần hút mỡ bụng sẽ được báo sau khi bạn làm các xét nghiệm đo lượng mỡ cần thiết đó!

5. TraMy

TraMy New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thấy thấp nhất một lần hút là 5tr, tùy vào lượng mỡ thừa vùng bụng mà lên giá cụ thể với bạn.

6. donghocat

donghocat Member

• 79 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Bơ là món ăn thật hấp dẫn cho mùa hè Mình cũng mới bít là nó giảm béo đc, hihi . Đây cũng là chất béo lành mạnh, cung cấp dinh dưỡng có thể hỗ trợ trong việc giảm cân. Bơ là chất béo không bão hòa đơn, và nghiên cứu chỉ ra rằng đây là loại chất béo có thể hỗ trợ trong quá trình chuyển hóa đường và giữ cho bạn thấy no lâu hơn. Bơ cũng rất giàu các axit amin L-carnitine có tác dụng tốt cho việc chuyển hóa chất béo

7. thuongnguyen

thuongnguyen Active Member

• 101 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

bụng mình rất to, 70 cơ. Hút mỡ thế thì k bít là hút một lần hay là to quá phải chia ra thành nhiều lần nhỉ ?
    Mình rất sợ đi hút mỡ, nghe nói hút xong sẽ để lại sẹo T__T

8. Linh tinh lắm

Linh tinh lắm Active Member

• 555 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Giá hút mỡ ở đó phải tầm 40 triệu đó bạn à, ở nơi khác chỉ tầm 30 triệu thôi. Khơ Thị họ làm tốt nhưng chảnh và giá dịch vụ đắt lắm

9. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Bụng 70 đâu phải đã to hả bạn, như thế đâu cần phải hút mỡ bụng làm gì.

Ở Khơ Thị họ có phương pháp đánh tan mỡ bụng ko cần phẫu thuật đấy, chi phí cũng đắt, phải 70 triệu

metun thích bài này.

10. metun

metun Member

• 118 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Phương pháp gì đấy hả bạn ? Mình thì định đưa mẹ chồng đi hút mỡ nhưng mà hơi ngại dao kéo
    Đánh tan mỡ bụng k cần dao kéo k biết họ làm kiểu gì nhỉ ?

11. LÊ THỊ NGỌC HOA

LÊ THỊ NGỌC HOA New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cái này không h r đâu nhé nghe đâu mt 2000usd đy hôm n đc được bài báo nh mang máng thế hay bn c gi ti hi trc tiếp h xem giá c thế nào