Làm răng sứ ở đâu tốt nhất hà nội?

Làm răng sứ ở đâu tốt nhất hà nội?

Chia sẻ trang này

1. ngân khánh

ngân khánh New Member

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 5,354 Lượt xem

• 27 Lượt trả lời

Răng em nó mọc không được đúng size lại còn bị sâu mất 2 cái răng hàm tính đi làm răng sứ. Theo mọi người làm răng sứ ở đâu tốt nhất hà nội vậy?

Mấy cái khoản này em lơ ngơ lắm :) mọi người có kinh nghiệm thì góp ý với em để em biết làm răng sứ ở đâu tốt nhất hà nội với ak. Chứ không là em gặp nha khoa nào là làm ở đó ạ :( lười đi tìm hiểu lắm mấy chị ak.
    Em cảm ơn!

2. tuongvi

tuongvi Active Member

• 300 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Mình hay ra răng hàm mặt chứ ít khi ra mấy nha khoa tư nhân lắm :) , làm ở bệnh viện răng làm mặt cho nó yên tâm nha b

thanhhang91 thích bài này.

3. thanhhang91

thanhhang91 Active Member

• 180 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

trước mình cũng có ghé răng hàm mặt để làm răng nhưng ở đó thủ tục loằng ngoằng lắm :((( bây giờ mấy nha khoa hiện đại lắm, làm ở đó cung yên tâm mà

4. vananh90

vananh90 New Member

• 20 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

mình bọc răng sứ bên paris cũng được phải 6 tháng rồi vẫnăn nhai bình thường không thấy vấn đề gì lo ngại cả. Mình thấy làm ở đây ổn ai cũng khen răng đẹp

5. samsam

samsam Member

• 81 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

bạn làm bên paris bao lâu thì xong? Có dịch vụ bảo hành không bạn? Bạn có phải đặt lịch trước không thế :(

6. maitrangnb

maitrangnb Active Member

• 286 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

kiểu gì bạn qua thăm khám người ta chẳng xếp lịch cho :)))) ngày trước mình đi khám cái răng sâu đến được làm luôn

7. ngân khánh

ngân khánh New Member

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

có phải nha khoa paris nổi tiếng nhiều bác sỹ giỏi không bạn? hôm bữa thấy con bạn nó đặt lịch hẹn khám răng bên đó mà :(

8. thuthao

thuthao Active Member

• 305 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

nó ở Đường 3/2 - Phường 11bQuận 10 đó bạn :D hôm bữa đi mua đồ làm bánh có ghé vườn chuối sau đó lượn lờ thấy nha khoa này ở trên quận 10

9. lanhuong.tp

lanhuong.tp Active Member

• 231 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

thấy mấy mẹ bên web trẻ thơ mách bên này nhiều bác sỹ giỏi, em cũng đang tính sang paris thử khám răng xem sao

10. ngocdiem

ngocdiem Active Member

• 127 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

nàng sang bên đó làm đi :)))) rồi phát biểu cảm nghĩ cho chị em biết nhé, hòng vụ này :p

11. ngân khánh

ngân khánh New Member

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình thì chưa chăm sóc răng bên này nên không biết thế nào, cả nhà mình có ai làm răng sứ bên đó chưa ak?

12. buitrami

buitrami Active Member

• 245 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

thấy bên này cũng có tiếng đó :))) mình thấy mấy chị trên diễn đàn mình giới thiệu sang paris hoặc á âu mà

13. thanhnguyen

thanhnguyen Active Member

• 169 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

em thèm làm lại 2 cái răng cửa quá nhưng chi phí chưa đủ, em cũng đang tham khảo bên paris mà chưa biết thế nào :(

14. giolanh.vtc

giolanh.vtc Member

• 180 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

có nhiều loại răng sứ mà bạn, loại tầm trung thì chắc tầm hơn 1 tr 1 chiếc thui làm lại răng mà ăn nhai cho nó thoải mái

trương phương dung thích bài này.

15. trương phương dung

trương phương dung Member

• 64 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

hôm bữa thấy có nha khoa nào đó sale làm răng sứ đó :D mình quên không note lại thông tin rồi

16. ngocdiem

ngocdiem Active Member

• 127 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

có bà con nào làm răng bên nha khoa paris chưa em nghe đồn bên này nhiều bác sỹ giỏi lắm :D

diepvnh thích bài này.

17. diepvnh

diepvnh Active Member

• 254 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

mình thì chưa làm bên này nhưng hôm bữa có đưa ông nội qua đây khám răng nói chung e thấy khá ưng, nhanh mà được cái bác sỹ bên này tận tình lắm

18. thucuctt

thucuctt Member

• 110 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

bên này em thấy có mấy mẹ rieview cho bác sỹ Hải :D mà bên này có tận 2 bác sỹ Hải hay sao ý cơ

19. trangle

trangle Active Member

• 170 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

thích thì đặt lịch làm việc vs bsy Hải là được mà mấy chị :) cơ mà em thấy bên paris giá có vẻ hơi chát

20. trang tây

trang tây New Member

• 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ngoài HN e thấy có nha khoa paris cũng nổi tiếng về răng sứ đó nhưng bên này giá có nhỉnh hơn những chỗ khác nên chị em nào có ý định làm có thể tham khảo bảng giá nhé