làm răng sứ ở nha khoa thẩm mỹ đà nẵng

làm răng sứ ở nha khoa thẩm mỹ đà nẵng

Chia sẻ trang này

1. Việt Trinh 01

Việt Trinh 01 New Member

• 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 3,647 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

2. Myn

Myn New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

b qa chổ nha khoa đại thế giới với nha khoa thẩm mỹ đà nẵng tư vấn thử, chứ người quen m toàn làm mấy chổ này thôi à, nge bảo bs nhiệt tình và trách nhiệm lắm í

3. Huy Hoàng

Huy Hoàng New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chổ nha khoa thẩm mỹ đà nẵng này khách đông lắm, lần nào qa cũng phải hẹn giờ trước chứ k là ngồi đợi đấy

4. dương mỹ

dương mỹ New Member

• 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

nhà mình có người nhà làm ở đó rồi nè bạn, bên 19 trưng nữ vương đó. Bạn đến khám gặp bác sĩ Thực í, bsi đó tư vấn kĩ và nhiệt tình lắm, làm răng sứ cẩn thận mà đẹp lắm á.

5. Minh Du

Minh Du New Member

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

vay hả, em đag tính làm răng sứ, cũng nge review bên này qá chừng, chắc phải ghé sớm bên này thôi, à hình như bên này đang có giảm giá đugs ko chị

6. Vũ acountic

Vũ acountic New Member

• 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ban qa co so le duan kia, cho do khach cung dong nhung ko cho lau dau

lethibe thích bài này.

7. vebenem

vebenem New Member

• 9 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Nha khoa nào cungz là nha khoa uy tín, chủ yếu là bác sĩ có chuyên môn và tâm huyết thì bệnh nhân chúng tớ yên tâm rồi ^^

lethibe thích bài này.

8. lethibe

lethibe Member

• 82 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Nha khoa thẩm my đa nang dời về 25 Thái Phiên lâu rồi bạn ơi! Mình mới nhổ răng khôn về nè, bs Tân nhổ. Giờ là Nha Khoa Quốc Tế Tokyo rồi

chiminhem2016 thích bài này.

9. huynguyen90dn

huynguyen90dn Member

• 28 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Mình với gia đình mình hay đến Nha Khoa Quốc Tế Tokyo ở đường Thái Phiên để chăm sóc răng miệng định kỳ. Lúc trước bị đau răng, nghe chẩn đoán là viêm mô răng gì đó cũng nặng đi đến nhiều chỗ chữa không hết, tính vô sg làm rồi mà cũng nghe mọi người review nha khoa này tốt nên đến chữa. Ai dè sau hơn 1 tháng thì mình hết bị viêm mô răng luôn (nghe bs bảo cái này chữa khó lắm, mình may mắn vì để lâu tí nữa là phải nhổ). Vậy là từ đó về sau gia đình mình làm răng ở đây luôn. Bạn có thể tham khảo thử xem nha! Còn lại tuỳ vào mỗi người thôi à!