Làm sao để giảm mụn

Làm sao để giảm mụn

Chia sẻ trang này

1. Gummy

Gummy New Member

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 2,950 Lượt xem

• 18 Lượt trả lời

2. BeBong

BeBong Active Member

• 433 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Bạn dùng mặt nạ sữa chua đi, nhớ mua loại ko đường, mỗi tuần dùng 3 lần, kiên trì vào mới đc. Dùng cái này trắng da nữa đấy

3. Gummy

Gummy New Member

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

BeBong : mỗi lần đắp khoảng bao nhiêu phút thế chị.Mình dùng trước khi đi ngủ ah chị

4. xauxi676

xauxi676 New Member

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đắp mặt bằng tinh bột nghệ liệu có hiệu quả như mọi ng nói không nhi

5. ranhhano

ranhhano New Member

• 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ai bị mụn mà chữa bên trung tâm của lương y nguyên hường chưa ạ , nếu chữa rồi cho e chút thông tin về trung tâm và thuốc ở đây nhé

6. giangyb

giangyb New Member

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e chữa nh nơi lắm rồi nhưng kết quả vẫn không mong muốn chán ghe cơ , ai có cách nào không nha ,

7. trangnd93

trangnd93 New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trước mình bị mụn nặng lắm nhưng may quá nhờ có cô bạn cùng phòng mách đến địa chỉ số nhà 52 hồ tùng mậu của trung tâm phát triển các ứng dụng tiến bộ đông y của lương y nguyễn hường , vậy mà giờ da mặt hết mụn đẹp quá mọi ng ah , thuốc thì mọi ng cứ yên tâm đi nha thậm trí hợp thuốc ăn uống ngủ nghỉ khỏe nữa cơ .

8. bebu3343

bebu3343 New Member

• 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

có cách nào khắc phục được không ? chứ mặt mũi như vậy bị mụn nhìn xấu quá nhiều khi nghĩ tủi thân ko dám đi đâu nhìn mặt mũi không giống ai cả chán ghê cơ

9. bebu3343

bebu3343 New Member

• 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

vậy cho mình xin thông tin và địa chỉ của trung tâm đi , mình cũng đang cần tư vấn

10. kemduongda

kemduongda New Member

• 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Da em bị mụn cám đã nhiều năm nay. Em cũng đã thử giảm mụn bằng biện pháp tự nhiên. Sau mỗi đợt khỏi, mụn lại tiếp tục mọc. Làm sao để giảm mụn cám tận gốc mà không tái phát vậy các chị

11. Bom Tấn

Bom Tấn Active Member

• 107 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Da nhờn thì hay bị mụn lắm bạn ạ! Nếu như bạn có thể kiểm soát nhờn được thì chắc sẽ đỡ mụn đó.

12. Triệu Vy

Triệu Vy Member

• 92 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Nhưng da bạn là mụn gì? Vì từng loại mụn khác nhau thì sẽ có những pp điều trị khác nhau mà.

13. Cô Đơn Vào Đời

Cô Đơn Vào Đời Member

• 66 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Da e cũng là da mụn, cũng thử đủ mọi biện pháp rùi mà chẳng mang lại hiệu quả đây.

14. lethithuoanh88

lethithuoanh88 New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Da nhờn thì hay bị mụn lắm bạn ạ! Nếu như bạn có thể kiểm soát nhờn được thì chắc sẽ đỡ mụn đó.

15. tongcuc730

tongcuc730 Active Member

• 260 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Bạn dùng mask đất set đi, mình thấy dùng cho da mụn được đó.

16. dương linh trang01

dương linh trang01 Member

• 33 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Da mụn bạn dùng mask giấy ấy hoặc không thì có một số loại mask tự nhiên dành cho da mụn khá là hay.

17. quynhanhle205

quynhanhle205 Member

• 60 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

E cũng đang quan tâm ạ! E còn đang tính là đi trị mụn luôn đây.

18. thanhthanhmai

thanhthanhmai Member

• 40 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn dùng mask đất set à mask giấy nhé! Chỉ có những mask ấy là phù hợp cho da mụn. Nhưng nếu đắp mỗi mask không thì không cải thiện được da mụn đâu. Mà bạn nên dùng thêm tinh chất trị mụn.

19. hangmv97

hangmv97 Member

• 36 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mặt nạ mụn thì bạn dùng thử mask đất set nhé! Mình dùng mask đất sét làm sạch da thích lắm. Còn tinh chất mụn thì mình dùng Hoa Thảo. Nhưng đúng phải công nhận từ ngày mình dùng tinh chất mụn Hoa Thảo này da mình đỡ mụn hẳn luôn ấy.
    Mà còn làm se khít lỗ chân lông, mờ thâm do mụn nữa. Bạn tham khảo xem nhé!