Làm sao để xóa vết nhăn trên mặt & đuôi mắt nhanh nhất?

Làm sao để xóa vết nhăn trên mặt & đuôi mắt nhanh nhất?

Chia sẻ trang này

1. hanoidaudong

hanoidaudong New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,725 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

Tình hình là cuối tháng 12 âm lịch này kêt hôn đây mình đang muốn đi làm đẹp gấp, chả là thế này da mặt mình đã xuất hiện những vết nhăn trên trán do mình cười với hay nhăn trán nên có những vết nhăn khá rõ và đuôi mắt còn có những dấu chân chim, mình đang muốn làm đẹp gấp để làm cô dâu cho đẹp, chị em nào có bí quyết gì thì chia sẻ nha . Thanks cả nhà

2. tombach

tombach Member

• 44 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị em mình khó tránh khỏi bị vết chân chim ở đuôi mắt lắm em à, chị năm nay mới 35 tuổi mà cười phần đuôi mắt nhăn quá, cảm tưởng mỗi năm những vết nhăn lại thêm nhiều hơn. Em muốn làm đẹp cấp tốc vậy chắc cũng hơi khó khỉ, chị nghĩ em nên chịu khó tới spa để thư giãn cũng cải thiện & da đẹp hơn đó.

3. yeuban

yeuban New Member

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Vậy là còn 3 tháng nữa là bạn cưới rùi à, trong 3 tháng đó nếu bạn chịu khó tút tát lại nhan sắc thì cũng kịp đó. Bạn chịu khó đắp mặt nạ vào tuần đắp tầm 3 lần da vừa trắng lại hết mụn cám nữa. Mà bí quyết muốn da đẹp là bạn phải chịu khó uống nước đều đặn ngày 3 lít nước đảm bảo trong ba tháng sau da bạn ai nhìn cũng thấy bất ngờ, mình đọc trên báo thấy mấy sao Hàn cũng làm đẹp đơn giản như vậy, mình áp dụng cũng được 2 tháng rùi da mình đẹp hơn hẳn nhìn căng mà không mọc mụn nữa, bạn thử làm nhé. Chúc bạn thành công :)

4. hanoidaudong

hanoidaudong New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vâng, em năm nay 27 tuổi thui mà cười thấy nhiều nếp nhăn trông già hơn so với tuổi. Mà chị ơi, đi massage mặt ở Spa cũng giảm được vết nhăn hả chị, em chưa massage mặt bao giờ nên không biết da mặt em trông cũng nhẵn nhụi chỉ tội là cười có nếp nhăn ở măt thui.

5. hanoidaudong

hanoidaudong New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn em nó cũng bảo đắp mặt nạ tự nhiên tác dụng nhưng em chưa thử bao giờ , thi thoảng em có đắp mặt nhưng toàn mua miếng nạ ở ngoài siêu thị đắp thui. Em ngại nhất là uống nước chị ợ, mùa hè uống còn dễ chứ mùa đông rùi lạnh ngắt em khéo cả ngày sờ tới hụm nước nào ấy L. Em muốn làm phương pháp nào thật là nhanh chóng ấy chị :(

6. quachtautau

quachtautau New Member

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng đang dùng kem massage mắt rồi mà chả thấy ăn thua gì hết .hichic

7. tombach

tombach Member

• 44 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị thì chưa dùng kem massage mắt bao giờ, chị đang mún dùng công nghệ xóa nhăn cho nhanh, giờ mà bớt nhăn trên mắt lom cũng trẻ hơn vài tuổi :oops:

8. hoangyen92

hoangyen92 New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình hay đắp mặt nạ bằng lòng trắng trứng. mà đắp lòng trắng thôi. thấy hiệu quả phết.da mịn màng, mà ko bị nhăn nheo mấy.

9. hanoidaudong

hanoidaudong New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình trước cũng thi thoảng đắp lòng trắng trứng gà với mật ong cũng thấy da mịn màng hơn chút bạn à, tại sắp tới này mình chuẩn bị cưới rùi nên muốn tới spa điều trị cho nhanh ấy bạn

10. hanni

hanni New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trị nhăn đuôi mắt bạn có thể qua Adamas làm nha, dì mình đã từng trị nhăn mắt ở đó thấy cũng cải thiện nhiều lắm nha

11. quachtautau

quachtautau New Member

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi adamas đó là spa đúng ko chị, mắt em mới xuất hiện những vết nhăn thui em muốn điều trị luôn, xuất hiện vết nhăn em thấy già hẳn đi mà thấy buồn, mà dì chị làm ở đó có mất nhiều thời gian ko chị