Làm thế nào để xóa hình xăm triệt để

Làm thế nào để xóa hình xăm vậy cả nhà?

Chia sẻ trang này

1. ngoclannt

ngoclannt New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 9,092 Lượt xem

• 15 Lượt trả lời

2. nanand

nanand Active Member

• 269 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Làm thế nào để xóa hình xăm?

Bạn có thể tự chế một loại thuốc tẩy da bằng các nguyên liệu hoàn toàn tự nhiên như nha đam, lá cây bụi mơ và vitamin E. Bạn lấy lá cây lô hội (nha đam), lá cây bụi mơ và vitamin E theo tỷ lệ bằng nhau, xay nhuyễn các nguyên liệu trên với nhau rồi bôi hỗn hợp đó lên các hình xăm theo chiều kim đồng hồ. Sau khi đã thoa đều, để nguyên hỗn hợp trên da trong vòng 1 phút sau đó rửa sạch bằng nước lạnh. Bạn phải thực hiện phương pháp này hàng ngày từ 2 – 3 lần trong vòng 3 – 4 tuần. Các chất có trong nha đam và lá bụi mơ kết hợp cùng vitamin E sẽ làm mờ dần và biến hết những vết mực xăm trên da của bạn một các an toàn.

Tuy nhiên với pp này bạn phải kiên trì thực hiện mới có kết quả tốt đấy nhé, chúc bạn thành công

Quỳnh cool and ngoclannt like this.

3. Lê Thu Hường

Lê Thu Hường New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ôi, những cách tự nhiên thế này làm sao xóa đc hình xăm, chỉ có cách đến thẩm mỹ viện thôi các bạn ạ. Chứ bình thường ko xóa hình xăm đc đâu

4. Ruy băng đỏ

Ruy băng đỏ Member

• 180 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

5. Lina

Lina Active Member

• 712 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Chắc phải có người ứng dụng cách xóa hình xăm tại nhà rồi chứ nhỉ, thế nên mới có nhiều người biết đến cách này chứ

6. Wind

Wind Member

• 370 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Mình thấy đâu có hiệu quả gì đâu, đến tmv làm vừa nhanh lại ko đau đớn, ứng dụng tại nhà làm gì cho mất thời gian

7. giolanh.vtc

giolanh.vtc Member

• 180 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

bạn đi xóa xăm ở tmv rồi à mà biết xóa xăm không đâu thế? cách nào mà k đau nhỉ :(

8. ngoclannt

ngoclannt New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cảm ơn mẹ nó nhưng mà 1 tháng mới xóa được hình xăm thì lâu quá :(

9. ngoclannt

ngoclannt New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mang họa á :( sợ, xóa xăm ở tmv liệu có an toàn không? em cứ bị dị dứng vs tmv ấy

10. Thanh Tình

Thanh Tình Member

• 51 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu hình xăm nhỏ thì có thể làm mờ bằng mấy cách thiên nhiên được, còn nếu là hình xăm lớn thì phải đi tmv để xóa không là để lại sẹo đó bạn.

11. đoàn

đoàn Member

• 50 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

không có cách nào khác đâu! tin tưởng vào công nghệ đi bạn ah đến lúc bạn bị sẹo còn xấu hơn cả hình xăm thì hối cũng không kịp đâu!

12. Lâm Japan

Lâm Japan Member

• 30 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình cũng đang tìm hiểu xem làm thế nào để xóa hình xăm đây, chắc phải dùng cách cuối cùng là trị bằng laser ở tmv thôi chứ trị bằng thiên nhiên mình từng áp dụng rôi không thấy mực mờ đi đâu.

13. Tuấn Anhtb9x

Tuấn Anhtb9x New Member

• 26 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đúng rồi đấy, tôi cũng chỉ thấy đi xóa bằng laser là hiệu quả mà nhanh nhất thôi chứ mấy cách thiên nhiên biết đến bao giờ mới mờ nổi vết mực xăm

14. Hadoan

Hadoan New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn đã xoá xăm ở đâu không đau vậy, chia sẽ mình với

15. Nguyễn Phương Anh

Nguyễn Phương Anh Member

• 85 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chỉ có đến tmv thui, chứ mấy cách linh tinh thế này sao xóa đc. Chiều nay tớ thấy có bạn nói mới qua Kangnam xóa xăm thành công đấy

16. Bọng Mắt

Bọng Mắt Active Member

• 118 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Bây giờ có nhiều công nghệ xóa hình xăm uy tín lắm!