Lấy cao răng ở đâu tốt, chất lượng?

Lấy cao răng ở đâu tốt, chất lượng?

Chia sẻ trang này

1. Thanh-Tâm

Thanh-Tâm Member

• 272 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

• 20,922 Lượt xem

• 69 Lượt trả lời

Mọi người ai biết lấy cao răng ở đâu tốt không ạ .Mình định đi lấy cao răng mà không biết chỗ nào cả . Ai biết chia sẻ kinh nghiệm giúp mình nhé

Trước mình lấy ở 1 chỗ xong về răng cứ bị buốt khi ăn đồ nóng hoặc lạnh, chán lắm. GIờ phải tìm chỗ nào làm tốt thì mới yên tâm đi làm típ đc

2. Mẹ Bắp cải

Mẹ Bắp cải Active Member

• 450 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Trước mình đi lấy ở Kim Mã, ngay đầu ngã từ Nguyễn Chí Thanh, chỗ này làm cẩn thận lắm bạn ạ.

3. Hoa hồng trắng

Hoa hồng trắng Active Member

• 594 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Ra hẳn nha khoa Hoàn Mỹ đi, đắt 1 tí mà đảm bảo vẫn hơn bạn ạ. :D Chỗ này uy tín và quy mô lớn lắm

4. Việt Trinh

Việt Trinh Member

• 92 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Lấy cao răng ở nha khoa này giá tầm bao nhiêu tiền bạn nhỉ? Khéo phải trăm k ấy chứ ko rẻ đúng ko?

5. Tú Trinh

Tú Trinh Member

• 60 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đến nha khoa Răng Xinh cũng được đó bạn ạ, trên đường Trần Duy Hưng đó. Hoặc nha khoa gì đó ở Trung Kính làm cũng tốt lắm

6. Thúy Trần

Thúy Trần New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đây là dịch vụ đơn giản nhất trong các dịch vụ nha khoa nên mình chọn nơi nào gần nhà mình thôi, mình thấy chỗ nào làm cũng như nhau thôi mà

7. Nhớ anh

Nhớ anh Member

• 34 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Đúng đó. Đây là dịch vụ đơn giản, nhiều chỗ còn treo biển khuyến mại có 30-50k cho dịch vụ lấy cao răng

8. MinhTuyet

MinhTuyet New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy chỗ 30-50k chán lắm, trước mình lấy ở mấy chỗ như thế rồi. Về răng đau buốt, tê tê khi uống nước lạnh hoặc nước nóng, mãi mà ko hết. :( quan tâm cạo vôi răng giá bao nhiêu tiền làm gì cứ dịch vụ tốt là ok

9. DungTran24

DungTran24 Member

• 111 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Hôm nọ mình lấy cao răng ở nha khoa gì đó đầu phố Kim Mã, mất 100k mà ổn lắm, ko bị tê buốt như mấy bạn ở trên tả đâu. :D Nha khoa này gần ngã tư giao với Nguyễn Chí Thanh ấy

10. Mytran2048

Mytran2048 Member

• 32 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình từng lấy cao răng ở Trung tâm nha khoa implant Á Âu, chỗ này trực thuộc bệnh viện thẩm mỹ, nằm gần chợ Bến Thành, cũng tốt phết đấy bạn ạ.

Bichphuong76 thích bài này.

11. Nguyễn Anh Tuấn

Nguyễn Anh Tuấn New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình định kỳ 6 tháng đi lấy cao răng ở địa chỉ này bạn:

12. Bichphuong76

Bichphuong76 Member

• 47 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Còn mình thì hay lấy cao răng ở Nha khoa Á Âu, đó giờ chả thấy ê buốt hay gì cả.

vietanh thích bài này.

13. vietanh

vietanh Active Member

• 290 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Bạn lấy cao răng ở đó có ổn không? Trước mình hay lấy cao răng ở cái nha khoa gần nhà nhưng hôm bữa sang đó trám răng họ làm ăn bố láo , ghét cái mặt muốn tìm địa chỉ nào uy tín hơn

14. cubin18

cubin18 Active Member

• 228 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Có chị cùng cty e cũng lấy cao răng bên hoàn mỹ . thấy răng sáng hơn hẳn . không biết bao lâu mới lấy cao răng lần nữa . c thử đến đó tư vấn xem sao.

15. hoatran

hoatran Active Member

• 187 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Thật ra em thấy lấy cao răng cũng đơn giản , phổ biến chẳng đòi hỏi gì nhiều cứ ra nha khoa nào gần nhà làm cũng được chủ thớt ak

16. HaoNguyen

HaoNguyen New Member

• 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình thường cạo vôi định kỳ 6 tháng ở Nha Khoa Sao Mỹ bên Phú Nhuận á. Chị nha sĩ nhẹ nhàng với dễ thương lứm nhe :)

17. catnho

catnho Active Member

• 295 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

ở bên đó lấy cao răng bao nhiêu tiền vậy b? Lâu lắm k đi lấy cao răng nên chẳng biết giá cả thế nào nữa cơ

18. HaoNguyen

HaoNguyen New Member

• 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trên bảng giá ở Nha kHoa Sao Mỹ mình thấy thì cạo vôi răng có giá từ 200k-300k. Ai mà hồi giờ chưa lấy vôi, vôi bám nhiều, phải làm 2 lần mới xong thì 300k, còn thông thường mình làm phí là 200k

hoamoclan11 thích bài này.

19. hoamoclan11

hoamoclan11 Member

• 199 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Nếu lấy cao răng 300k thì là đắt hơn so với giá mặt bằng chung đó, mình thấy lấy cao răng tầm 100k là cùng thôi

20. HaoNguyen

HaoNguyen New Member

• 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ừ thì bạn tham khảo vài chỗ phù hợp rồi mình chọn làm. Mình chỉ nêu gợi ý chỗ mình thường làm và thấy ok :)