Mang thai bị trĩ nặng, cần lời khuyên về chế độ ăn uống tốt cho con! em rất cảm ơn ạ!

Mang thai bị trĩ nặng, cần lời khuyên về chế độ ăn uống tốt cho con! em rất cảm ơn ạ!

Chia sẻ trang này

1. noiconangmbe21

noiconangmbe21 New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 920 Lượt xem

• 4 Lượt trả lời

Trước mang thai em chỉ bị trĩ nhẹ giờ có bầu được gần 4 tháng trĩ càng nặng hơn, mẹ nào bị trĩ như em, cho em 1 lời khuyên về chế độ ăn uống như thế nào là tốt nhất?

Hiện giờ em không biết nên ăn gì, uống sắt em cũng chưa dám uống, sợ trĩ lại càng nặng nền hơn.

Rất mong nhận được lời khuyên của các mẹ!

2. maichi14082015

maichi14082015 New Member

• 28 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

pk KHương Trung ở địa chỉ 59 Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội bạn nhé. Ở pk Khương Trung cắt trĩ thì chuẩn rùi. nhưng đang mang thai thì cắt trĩ làm sao được nhỉ. bạn thử gọi đến số 0438 288 288 để được tư vấn xem sao

3. trần tuấn

trần tuấn New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đồng tình vs bạn mebontre bạn nên đi khám và hỏi trực tiếp bsy. Họ có chuyên môn sẽ cho bạn câu trả lời tốt nhất

4. noiconangmbe21

noiconangmbe21 New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cảm ơn chia sẻ của các mẹ nhé! em chẳng nhớ pass nên giờ mới vào cmt được :(, may là cái máy tính của thằng em trai em còn lưu pass diễn đàn mình!
    giờ bệnh của em đỡ hơn rồi, trĩ nội độ 2 các mẹ ạ! bác sĩ Khương Trung bảo em sau khi sinh xong thì chữa, giờ ngày nào em cũng ăn 3 củ khoai lang nè :), đại tiện dễ dàng hơn nhiều! còn mấy tháng nữa, mong sao sinh nhah còn đi chữa, vì thi thoảng em vẫn bị đại tiện ra máu :(

5. nhungnhi561

nhungnhi561 Member

• 232 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

ăn rau lang nhé bạn.

Chủ đề của tuần