Xin chia sẻ cách khắc phục mắt to mắt nhỏ

Mắt em bên to bên nhỏ thì phải khắc phục thế nào? :(

Chia sẻ trang này

1. Thanh Hường

Thanh Hường New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 11,283 Lượt xem

• 18 Lượt trả lời

Các chị ơi, mắt em từ bé sinh ra đã bị mắt không đều, mắt to mắt nhỏ rồi, nhìn không được đẹp. :( Giờ lớn nó càng xấu hơn, các chị có biết khắc phục mắt to mắt nhỏ như thế nào không chỉ em với.

Em đi làm khá lâu rùi nên cũng có chút tiền, muốn tu sửa nhan sắc để còn lấy chồng. :)) Ai biết phải khắc phục mắt to mắt nhỏ , mắt híp như nào thì chia sẻ cho em với nha

Em cảm ơn ạ.

2. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Cách khắc phục mắt không đều, mắt híp như thế nào?
    Bạn đến thẩm mỹ viện họ sẽ khắc phục được cho bạn, đơn giản lắm, chỉ 1 loáng là xong thôi. :D

3. baotram

baotram Active Member

• 219 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Muốn khắc phục mắt to mắt nhỏ, mắt híp chỉ còn cách đến tmv để bấm mí cho đôi mắt to tròn hơn thôi, dịch vụ này cũng đang phát triển ầm ầm

4. Hoa hồng trắng

Hoa hồng trắng Active Member

• 594 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Bấm mí ko hết đc đâu, phải phẫu thuật mí mắt đấy bạn ạ. Mình đọc nhiều bài tư vấn rùi mà

5. Miu_miu

Miu_miu Well-Known Member

• 271 Bài viết

• 229 Được cảm ơn

Chị ah, nếu c 1 bên mắt to mắt nhỏ, thì c có thể mở rộng khóe mắt đối với mắt nhỏ ý ah. Bạn e cũng mở rộng khóe mắt, mắt rất to tròn và xinh lắm

6. cubin18

cubin18 Active Member

• 228 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Nếu mắt không đều thì nên đi bấm mí hay đi cắt mí ý cả nhà ơi? thấy cách nào cũng giới thiệu sẽ khiến đôi mắt to tròn hơn

7. dungmit

dungmit Member

• 53 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Nếu bị sụp mí có nên đi mở rộng khóe mắt k bạn? hay chỉ mắt to mắt nhỏ mới dùng cách đó thôi

8. Ruby_Vu

Ruby_Vu Well-Known Member

• 393 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Mắt to mắt nhỏ thì bạn nên tìm nguyên nhân rồi cải thiện bên mắt nhỏ đi, có thể nhờ đến cắt mí hay mở rộng khóe mắt đều được cả

9. Lina

Lina Active Member

• 712 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Bấm mí cũng phải đến tmv nhỉ, mà bấm mí không thôi cũng làm 2 mắt đều nhau cơ á? :-/

10. thanhhang91

thanhhang91 Active Member

• 180 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

đương nhiên rồi bạn, không những 2 mắt đều nhau mà còn long lanh đẹp hơn trước đấy

11. zen

zen Member

• 84 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bấm mí áp dụng cho cả trường hợp:
    - mắt to mắt nhỏ, không đều nhau
    - mắt 1 mí, 2 mí mắt không đều
    - hoặc kể cả sụp mí, mắt híp
    bấm mí mắt sẽ giúp mắt nhìn to đều hơn nhé bạn.

12. LoveSlave

LoveSlave New Member

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

13. nhunghp

nhunghp Member

• 70 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

cho e hỏi, thế còn trường hợp mắt nhiều mí thì khắc phục thế nào ạ? bình thường e thấy ng ta toàn là 2 mí, 1 mí. nhưng mắt e bị nhiều mí, nhìn mắt xấu lắm ah.

14. Huyền Chíp

Huyền Chíp Member

• 36 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn trai e cũng bị mắt không đều, chẳng hiểu sao mắt ông ý bên 1 mí, bên 2 mí nhìn chả cân xứng gì cả. E đang khuyên ông ý đi thẩm mỹ bên mắt 1 mí đi nhưng không biết nên bấm mí hay cắt mí để 2 mắt đều nhau được nhỉ, ông ý con trai nên chẳng bao giờ tìm hiểu mấy dịch vụ này

15. haidoco

haidoco New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đi thẩm mỹ đi anh bị sụp mí bẩm sinh mới làm hôm 5/5 ở kangnam hôm nay dc 2 ngaỳ nhìn đã thấy ngon rồi,

16. TrangNguyễnNhung

TrangNguyễnNhung Member

• 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn bấm mí hay cắt mí mà 2 ngày đã thấy ngon rồi, để biết được mắt có đẹp không thì cũng phải đợi hơn 1 tuần mắt hết sưng mới biết được chứ:eek::eek::eek: liệu có tin được không nhỉ:rolleyes:

17. Mẹ Ori

Mẹ Ori Member

• 68 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chắc bạn đó nói thế để cho chủ thớt thích mà đi làm thôi, trước mình bị mắt 1 mí, mắt híp cũng phải đi bấm mí mà hơn 1 tuần mắt mới hết sưng nhưng nhìn cũng đâu đã tự nhiên luôn được đâu. Phải 1 tháng nhìn mới thấy đẹp đẹp lên tý:):)

18. Oanh Oanh

Oanh Oanh Member

• 251 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

2 mắt không đều thì phải đi phẫu thuật chỉnh lại rùi, thấy bảo cái này cũng đơn giản, chỉ là tiểu phẫu thôi.

19. Oải Hương Tím

Oải Hương Tím Member

• 163 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Anh ơi. Cho em xin ít kinh nghiệm được ko ạ?