Mọi người có biết cách giảm cân của Minh Hằng là gì không?

Mọi người có biết cách giảm cân của Minh Hằng là gì không?

Chia sẻ trang này

1. Ỉn còi

Ỉn còi New Member

• 1 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 1,426 Lượt xem

• 13 Lượt trả lời

mọi người có biết cách giảm cân của Minh Hằng không ah?

Em nghe nói Minh Hằng trước rất béo, còn nó nickname là Bé Heo nữa mà, thế mà giờ trông người đẹp thế. :( Không biết chị ấy có cách nào nhỉ, mọi người có biết cách giảm cân của Minh Hằng không chia sẻ cho em với. :D

Em xin cảm ơn ạ.

Imyself and metun like this.

2. metun

metun Member

• 118 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Re: Mọi người có biết cách giảm cân của Minh Hằng là gì không?
    Ngoài hút mỡ bụng ra thì còn cách khác sao?
    Nói chung bọn sao toàn đi hút mỡ bụng vs phẫu thuật thôi bạn ơi

3. muaha

muaha Member

• 425 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Mấy cách giảm cân mình thấy bạn cứ lên google search là ra 1 loạt ấy mà, mình trước giò chằng quan tâm giảm cân lắm nhưng mình search cũng được mấy bài về giảm cân của Minh Hằng, đó là tập yoga và tập vận động tại nhà với gập bụng 100 lần mỗi ngày và đã giảm được 10kg trong vòng 3 tháng. Bạn có thể tham khảo và xem thêm ở đường link sau
    http://www.giamcan24h.com/Tin-tuc/Phuong-Phap-Giam-Can-Cua-Minh-Hang.aspx
    http://baosuckhoe.org/giam-can/bat-mi-cach-giam-can-cua-minh-hang.html

4. Mẹ Tôm

Mẹ Tôm Active Member

• 266 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Cách giảm cân của Minh Hằng là việc vận động thể dục giảm cân bằng tập yoga giảm cân. Việc tập yoga đã thành công và khiến cho Minh Hằng trong vòng 3 tháng giảm được 10kg, khi được số cân như mong muốn nhưng cố vẫn không ngừng tập. Và biến nó trở thành môn vận động cơ thể thường xuyên hơn, cô luôn dành nhiều thời gian cho việc tập máy, gập bụng về giảm béo bụng.Mặc dù là người khá bận rộn với công việc diễn hàng ngày nhưng cô luôn dành thời gian cho việc tập luyện để giữ dáng mình

Imyself thích bài này.

5. Imyself

Imyself Member

• 79 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Re: Mọi người có biết cách giảm cân của Minh Hằng là gì không
    Cái này fake thôi, theo mình biết thì Minh Hằng đi hút mỡ bụng với lại giảm cân ở tận nước ngoài và phẫu thuật thẩm mỹ mới được như thế đấy các mẹ ak !

weryoung thích bài này.

6. weryoung

weryoung Member

• 61 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Hình như Minh Hằng tập thể dục thôi chứ k phẫu thuật đâu mà ==
    mình tuy k phải là fan của MH nhưng thấy đứa bạn là fan bảo thế

7. Hoabantrang

Hoabantrang Active Member

• 226 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Các so thường ko có time tập luyện đâu, có lẽ cô MH phải nhờ sự can thiệp của tmv rồi.
    Bj nhiều tmv có pp giảm cân nhanh hiệu quả lắm.

8. Bé Khủng Long

Bé Khủng Long Member

• 117 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Các sao vẫn dành thời gian đi tập yoga được mà bạn. Mà mình thấy ca sĩ như Minh Hằng cứ hát với nhảy suốt. Thế thì cũng giảm cân rồi còn gì:)

9. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 662 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Mình đã bao giờ thấy ca sĩ Minh Hằng béo đâu mà mọi người kêu cô ca sĩ này giảm cân nhỉ? Mà tập yoga cũng bình thường mà, nếu cần để giữ dáng thì sẽ có thời gian thôi

autumnheart thích bài này.

10. autumnheart

autumnheart Active Member

• 162 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

ôi bạn này k biết rồi chứ Minh Hằng ngày xưa béo lắm

11. superman

superman Member

• 46 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Hi, chào cả nhà, em tên là Mít, em tội ăn nhiều, mập như cái thúng nên khi đã quyết tâm giảm cân thì không có gì là khó.
    Em lần đầu tiên chia sẻ bí quyết riêng rất hiệu quả, không mệt, không choáng khi cắt giảm calo nha các mẹ, 2 ngày giảm 1kg, có khi hơn đấy, tùy thể trạng mỗi người. Em đi vào vấn đề chính luôn, thực đơn đây ạ:mad:};

Ngày 1: sáng dậy 5h uống ly nước muối hột lạt, sau đó tập thể dục 1h đồng hồ, tập sao cho ra càng nhiều mồ hôi càng tốt, các mẹ nên tham khảo bài tập toàn thân nhé, tập xong các mẹ không nên lấy khăn lau chà mấy đường trên cơ thể như đàn ông mà hãy nhẹ nhàng chấm chấm khăn thôi, đảm bảo da thoáng hơn và không hại da về sau! Ngồi nghỉ 10p, làm ly nước chanh không đường uống từ từ....xong sinh hoạt rồi đi học , đi làm....Đúng 9h sáng các mẹ ăn 2 quả cà chua chín+ uống bịch sữa vinamilk không đường+ 1 viên thuốc vitamin tổng hợp, đảm bảo đến 2h chiều vẫn không đói, ak các mẹ nên uống nước trà râu ngô nhé, lợi tiểu, lại giảm cân được đó. Đúng 3h chiều các mẹ lặp lại bữa ăn như vậy nhưng giờ giảm còn 1 quả cà chua thôi, chuẩn bị sẵn kẹo cao su để nhai nhé, ăn quen miệng nhiều rồi nên giờ phải nhờ đến nó rồi. Các mẹ các chị đi làm đi học về thì gắng tranh thủ tập vào lúc 5h nhé, không thì 5h30 giờ tiêu thụ năng lượng thừa và đốt cháy calo nhanh các mẹ ak. Tập đúng 30p. Đến lúc này thấy đói đúng không nào? Em có cách: các chị uống ly nước ấm+ 1 trái táo hoặc uống nước chanh ấm không đường+ 1 trái lênhé, ít thôi! Không được ăn đêm sau 8h , no no! Đến tối em đi bộ, vung tay vung chân cho mạnh nhưng đủ vừa để không bị người ta cười ^^,vừa đi vừa nghe nhạc hoặc 8 qua dt nhé, đi 30p. [​IMG]

Ngày 2: lặp lại ngày 1, nhưng thay vì ngày 1 ăn 3 quả cà chua thì ngày 2 ăn 1 quả cho mỗi bữa+ 1 hộp sữa chua không đường nhé! Tập thể dục như vậy luôn, ak các nhẹ có sức thì nhảy dây rất tốt! [​IMG]
    Tối em đi bộ, ghé tiệm thuốc cân chuẩn thì thấy xuống hơn 1 kg chỉ sau 2 ngày , người thấy nhẹ nhàng hẳn, em mừng quá, giảm cân khỏe re ak, có cái là lúc 10h đêm bụng nó kêu suốt, thế là em lại nhai kẹo, em đi học vẫn không thấy mệt các mẹ nhé, cái hay hay là em nhìn trước gương không thấy mặt xanh xao nha, thậm chí rất hồng hào, hay là ăn cà chua nhỉ. Bí quyết chia sẻ các mẹ thêm nè, các mẹ đang tập hay tập xong không nên thở bằng miệng nhé, bụng to, nên thở bằng mũi, lúc nghỉ tập các mẹ nên lấy củ gừng tươi giả nát lấy nước, mát xa bụng theo đúng cách trên mạng dạy đó, vòng bụng giảm cực kỳ nhanh, chỉ tội nước gừng làm nóng da nên tiêu mỡ ấy mà, k sao sau 20p là hết nóng ak! để vậy rồi đi nấu ăn hoặc làm gì đó thôi, đừng nên lau vội nha, k tốt![​IMG]

Trên đây là những gì em chia sẻ được cho mọi người, rất mong các mẹ đặt ý chí quyết tâm lên hàng đầu để giảm cân thành công nhé!

hoanghuyen thích bài này.

12. hoanghuyen

hoanghuyen Active Member

• 198 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

cái này kết hợp nhiều pp mà hiệu quả quá nhỉ ? :D hihi cảm ơn mẹ Mít nhiều nha, cơ mà cho mình hỏi nếu không thực hiện đầy đủ các pp trên thì có thành công k

13. bengoc_babe

bengoc_babe Active Member

• 171 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Cô đã chia sẻ bí quyết giảm cân của mình: Cô đã giảm gần 10kg trong vòng chưa đầy 3 tháng chỉ bằng các bài tập yoga và thể dục tại nhà. Khi số cân đã giảm như mong muốn, cô bắt đầu ngưng các tập yoga tại phòng tập. Bên cạnh đó, cô vẫn duy trì những bài tập nhà.

14. Mẹ Bắp cải

Mẹ Bắp cải Active Member

• 450 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Chẳng cô nào dám nói mình đi hút mỡ bụng đâu nhỉ?
    3 tháng mà giảm được 10 kg thì chị em cũng thử tập yoga xem sao. Mình cũng đang thử tự tập mà khó phết đấy.