Gấp! Mọi người chia sẻ địa chỉ may thẩm mỹ vùng kín cho mình đi

Mọi người ơi, may thẩm mỹ vùng kín ở đâu thế? :(

Chia sẻ trang này

1. Lê Thu Hường

Lê Thu Hường New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 4,458 Lượt xem

• 6 Lượt trả lời

Mình đang chán lắm mọi người ạ, sinh em bé xong giờ chỗ ấy của mình không co lại nhỏ như lúc trước nữa mà rộng ra nhiều khiến việc vợ chồng mình ko còn thấy hứng thú như trước nữa. :( Nghe nói có dịch vụ may thẩm mỹ vùng kín, mọi người cho mình hỏi may thẩm mỹ vùng kín ở đâu tốt với.

Mình cần làm gấp ko sợ ảnh hưởng lớn đến hạnh phúc vợ chồng quá, chỗ ấy rộng quá nên mình không cảm thấy hưng phấn và thích thú như trước, chồng mình cũng có vẻ như vậy. :( Mình lo quá mọi người ạ nên muốn đi làm luôn để chuyện chăn gối trở lại như xưa. Từ lúc sinh em bé tới giờ chưa lần nào 2 vợ chồng mình thỏa mãn cả.

Mọi người ai biết về dịch vụ may thẩm mỹ vùng kín tư vấn cho mình với, không biết bác sĩ làm là bác sĩ nam hay nữ nhỉ? :( Nếu bác sĩ nam làm chắc mình chả dám đến đâu. :((

Và còn chi phí như thế nào nữa, mới lần đầu làm mấy dịch vụ này nên gà mờ lắm, mọi người chỉ bảo cho mình đi. :( Mình phải làm thế nào để vùng kín trở lại như xưa? Nghe nói làm cái này phải đến thẩm mỹ vùng kín phải ko mọi người? Chứ ko nên đến các bệnh viện đúng ko?

2. lynnguyen

lynnguyen Member

• 84 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị tham khảo bên bệnh viện Thẩm mỹ Thanh Vân thử đi ạ

3. OanhOlive

OanhOlive Active Member

• 236 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

ban ở đâu, phụ sản có bsi cường làm đó

4. minhtuyet22

minhtuyet22 New Member

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ở Hn có bác sĩ Gia Cường làm đó mn

5. Bánh bèo

Bánh bèo Member

• 113 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Diễn đàn mình có mấy chị làm ở bvtm Kangnam đó, bạn tham khảo xem.

6. minhanhth

minhanhth Member

• 82 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

mình cũng thấy keagnam nhiều người làm lắm nhá

7. thuy111

thuy111 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị ơi cho e hỏi với ạ! chị đã từng pttm vùng kín ở chỗ bác sĩ cường chưa ạ? e đang tính đến đây làm?