Thẩm mỹ viện uy tín tại Hải Phòng nổi tiếng nhất

Một số thẩm mỹ viện uy tín ở Hải Phòng mọi người nên biết

Chia sẻ trang này

1. Jily

Jily Active Member

• 343 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

• 11,595 Lượt xem

• 80 Lượt trả lời

Nhắc đến nơi có thẩm mỹ viện lớn chắc chị em nghĩ ngay đến Hà Nội và Sài Gòn, không hẳn như vậy đâu, ở các thành phố khác như Hải Phòng theo mình biết cũng có nhiều nơi làm tốt lắm. Cùng điểm qua một số thẩm mỹ viện uy tín ở Hải Phòng mọi người nhé. Nhu cầu làm đẹp nở rộ theo chiều hướng tăng theo sự phát triển của kinh tế nên thành phố nào cũng có thẩm mỹ viện rồi.

1. Thẩm mỹ viện Hải Phòng

Địa chỉ ở 241 Nguyễn Đức Cảnh, P. Cát Dài, Q. Lê Chân, TP. Hải Phòng. Thẩm mỹ viện do bác sĩ Nguyễn Đức Thành, chuyên khoa phẫu thuật thẩm mỹ và tạo hình phụ trách. Thể mạnh của thẩm mỹ viện này là chuyên chỉnh sửa những ca phẫu thuật thẩm mỹ chưa đạt yêu cầu. Ngoài ra còn có triệt lông, xóa xăm, trị mụn cũng đem lại hiệu quả rất nhanh chóng và không để lại sẹo.

Ngoài bác sĩ Thành phụ trách tạo hình thẩm mỹ, thẩm mỹ viện còn có bác sĩ Hồ Thị Thanh Thủy chuyên phụ trách vấn đề da liễu và thẩm mỹ. Thẩm mỹ viện bắt đầu hoạt động từ năm 2014.

Website: http://thammyvienhaiphong.com/

2. Thẩm mỹ viện Đông Á

Đông Á là một chuỗi thẩm mỹ viện trải dài trên khắp cả nước. Họ có cơ sở ở rất nhiều thành phố như HN, SG, Nghệ An và giờ là Hải Phòng. Tại Hải Phòng, cơ sở của họ đặt tại 378 Tô Hiệu, Q. Lê Chân.

Nếu bạn ở Hà Nội chắc sẽ không lạ gì thương hiệu Đông Á, một trong những thẩm mỹ viện uy tín và chế độ hậu mãi chu đáo. Nhờ lượng khách hàng đông đảo nên họ có thể mở rộng ra nhiều khu vực khác. 100% các bác sĩ và chuyên gia thẩm mỹ tại Thẩm mỹ viện Đông Á đều được đào tạo bài bản về trình độ chuyên môn và tay nghề tại các trường Đại học lớn trong và ngoài nước, là các bác sĩ đầu ngành trong ngành thẩm mỹ thế giới trực tiếp tư vấn, thăm khám và điều trị cho khách hàng.

Đông Á mạnh về các thẩm mỹ không phẫu thuật. Đặc biệt tại Thẩm mỹ viện Đông Á có sự chuyên biệt hóa về lĩnh vực chuyên sâu, mỗi bác sĩ đảm nhiệm một số kỹ thuật chuyên biệt như bác sĩ chuyên khoa thẩm mỹ mũi, chuyên khoa thẩm mỹ mắt, chuyên khoa thẩm mỹ ngực, chuyên khoa Laser thẩm mỹ, chuyên khoa điều trị da…mang đến cho khách hàng sự hài lòng và yên tâm tuyệt tối. Đây được đánh giá là một trong những địa chỉ thẩm mỹ viện uy tín tại Hải Phòng nhận được phản hồi tốt từ phía các chị em.

Website: http://thammyviendonga.com/
    Địa chỉ: 378 Tô Hiệu - Q. Lê Chân - Hải Phòng

3. Viện thẩm mỹ công nghệ cao Hoàng Mai

Đây là spa tại Hải Phòng với 15 năm kinh nghiệm chăm sóc sắc đẹp cho chị em. Do là spa nên thế mạnh của họ là các dịch vụ như chăm sóc da mặt, trị mụn, xóa hình xăm hay triệt lông, trị sẹo. Tự hào là đơn vị đầu tiên sử dụng công nghệ IShape của Mỹ trong phục hồi vóc dáng năm 2012. IShape sử dung bước sóng siêu âm 28KZ, hóa lỏng mỡ ở lớp sâu nhất và đào thải dễ dàng.IShape còn kết hợp sóng RF đốt nóng bề mặt da , hỗ trợ săn chắc tối đa. Ngoài công nghệ này, Viện thẩm mỹ công nghệ cao Hoàng Mai còn ứng dụng rất nhiều công nghệ hiện đại khác trong việc trị mụn, tắm trắng hay căng da mặt.

Địa chỉ: 122 Nguyễn Đức Cảnh, Lê Chân
    Website: www.vienthammyhoangmai.com

4. Thanh Hải Spa

Tọa lạc trên tòa nhà 7 tầng giữa trung tâm thành phố Hoa Phượng Đỏ, trụ sở chính tại số 45 Cát Dài ( Hai Bà Trưng ) – Lê Chân – HP. Thanh Hải Spa là sự kết hợp giữa trị liệu y tế và chăm sóc thẩm mỹ (Clinic and Day Spa ).

Thanh Hải Spa là trung tâm thẩm mỹ công nghệ cao đầu tiên ở HP và 9 tỉnh miền Duyên Hải áp dụng thành công công nghệ cao với trang thiết bị y tế hiện đại và dược mỹ phẩm vào trị liệu da chuyên sâu. Nhân viên của Thanh Hải Spa chiếm 95% là nữ, chia làm nhiều phòng ban chuyên nghiệp. Cơ sở này chú trọng đào tạo đội ngũ quản lý và kỹ thuật viên, đội ngũ tư vấn và giám sát chất lượng dịch vụ. Hầu hết kỹ thuật viên có trình độ cao gồm: thạc sỹ, bác sỹ và cử nhân quản trị kinh doanh….Các kỹ thuật viên còn lại hầu hết có chứng chỉ điều dưỡng hoặc có trên 7 năm tay nghề.

Ngoài các dịch vụ chăm sóc da mặt, giảm béo, trị mụn, trị sẹo, Thanh Hải Spa còn là địa chỉ lý tưởng để sau những giờ làm việc căng thẳng bạn có thể đến để tận hưởng những giây phút thư giãn tuyệt vời. Khi cơ thể được chăm sóc nâng niu bạn sẽ cảm thấy thích thú với những giờ phút ngâm mình trong làn nước thảo dược ấm áp, đắm mình trong hương tinh dầu thơm ngát làm dịu thần thái và thưởng thức không gian spa hoàn hảo.

2. Xuxu91

Xuxu91 Member

• 344 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Ủa, Đông Á mới mở ở Hải Phòng rùi à? :D Hay nhỉ

3. MeBong

MeBong Member

• 261 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

mở lâu rồi mà mẹ ơi. từ tháng 7 cơ mà

4. Lolipop

Lolipop Member

• 203 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

m nhớ hồi khai trương hải phòng xem hình ảnh rõ là đông ấy. lại còn có cả chuyên gia hàn về nữa. các chị em hải phòng rõ là sướng

5. Bi Thao

Bi Thao Member

• 261 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bây giờ họ mở ở khắp nơi thì ai cũng thế cả thôi mà bạn

6. kimngan

kimngan Member

• 231 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mẹ nào chữa mụn ở bác sĩ thục chưa nhỉ? mình nghe nói bác ấy khá nổi

7. BíchNguyệt88

BíchNguyệt88 Member

• 154 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nổi gì mẹ ơi. em có đọc được bác này chữa mụn không tốt đâu mẹ a. cẩn thận nhé

8. kikihoahoa

kikihoahoa Member

• 216 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

e chỉ tin lfam ở bệnh viện với tmv thôi chứ bác sĩ mở phòng khám ở nhà em thấy khó tin lắm

9. Lolipop

Lolipop Member

• 203 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

đi đâu cũng thấy dông á cũng có cơ sở. họ mở chuỗi cơ sở dã man thật. chắc tính mở ở toàn VN mất

10. Nguyễn Hồng Mai

Nguyễn Hồng Mai Member

• 244 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

em thấy họ mở ở cần thơ nữa kìa :)) tháng này luôn :))

11. Lemon My

Lemon My Member

• 230 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

đông á mở cơ sở 9 ở cần thơ 10/12 luôn. em nhớ mới hồi nào mở ở hải phòng mà đã xuống tận miền nam rồi. chắc ở hải phòng không có tmv nào lớn hơn đông á đâu nhỉ

12. thanhtam2014

thanhtam2014 Member

• 242 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

em thấy bác em ở hải phòng bảo là qua đông á mà khách đông chờ lâu nên các mẹ muốn làm thì nên đặt hẹn trước nhé. và làm trong ngày giữa tuần được thì tốt

13. ruby

ruby Member

• 154 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

không sao đâu mẹ ơi. muốn làm thì đặt lịch trước là được mà. cứ hẹn rồi khi nào đến là ok

14. Nguyễn Hồng Mai

Nguyễn Hồng Mai Member

• 244 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

ở hải phòng thì phun xăm chỗ nào đẹp nhỉ? bà bác em đang muốn đi làm đẹp cho tết

15. hoalan

hoalan Member

• 244 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

m nghĩ phun xăm là dv cơ bản nên chỗ nào cũng thế thôi bạn a. xe chỗ nào tiện thì làm

16. Linda_Hoang

Linda_Hoang Member

• 136 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

không đâu mẹ ơi. làm ở chỗ không cẩn thận thì sẽ bị nhiễm trùng rồi làm xấu đấy

17. oanhbt

oanhbt Member

• 222 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình cũng nghĩ đừng nên chủ quan không sau này lại hối hận ấy

18. Diễm Phương

Diễm Phương Member

• 217 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

trước m có đọc được 2 mẹ ở hải phòng phun xăm xong bị lỗi sưng vều cả lên ấy

19. Bi Thao

Bi Thao Member

• 261 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ở hoàng mai chỉ làm dv da thôi ạ? không làm pttm ạ?

20. ruby

ruby Member

• 154 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chăm sóc da là chủ yếu thôi bạn ơi. thế bạn muốn làm dv gì