Mỹ phẩm làm mờ nếp nhăn ở thẩm mỹ viện bác sĩ Văn có tốt không?

Mỹ phẩm làm mờ nếp nhăn ở thẩm mỹ viện bác sĩ Văn có tốt không?

Chia sẻ trang này

1. Coco Lê

Coco Lê New Member

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 7,571 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

2. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Họ cho thế nào thì bạn dùng thế đi, họ cho chắc có ý đồ của họ. Đi mua ngoài lỡ ko khỏi thì họ lại có lý do trách bạn ko làm theo những gì họ yêu cầu.

3. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Theo mình thì cứ nên dùng hết đống họ cho đã rồi tính.

4. Lina

Lina Active Member

• 712 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Mình nghĩ mỹ phẩm họ cho kèm tốt hơn ở ngoài đó, bạn ko cần phải tốn tiền mua thêm đâu, bác sĩ họ biết cái nào tốt mà.

5. hoanghuyen

hoanghuyen Active Member

• 198 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Bạn nên mang ra chỗ các bác sĩ hoặc chuyên gia về mỹ phẩm hỏi xem đây là loại mỹ phẩm gì cho an toàn nhé.
    Mà mình nghĩ là họ cho mỹ phẩm thì chắc là yên tâm thôi, k nổi tiếng thì chưa chắc là không tốt mà :D

6. Nguyễn Thiên Nga

Nguyễn Thiên Nga New Member

• 17 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn nên có thói quen uống ít nhất 8-10 ly nước mỗi ngày để loại bỏ những nếp nhăn sâu trên trán. Hãy chắc chắn rằng bạn sẽ có thật nhiều các loại rau xanh, trái cây, các loại hạt và cá trong chế độ ăn uống hàng ngày của mình để hô biến nếp nhăn ở cổ và trên trán 1 cách tự nhiên.

7. hoanghuyen

hoanghuyen Active Member

• 198 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Có nhiều người bị dị ứng vì dùng mỹ phẩm không hợp với da mà :|
    tốt nhất bạn nên đem đến cơ sở uy tín hỏi cho ăn chắc :D

8. hoa 1

hoa 1 New Member

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Royal Collagen là viên uống dinh dưỡng có tác dụng xóa nếp nhăn, giúp cải thiện và làm giảm những dấu hiệu của sự lão hóa( da trùng nhão, nhăn nheo, chảy xệ, thâm nám, tàn nhang…), giúp kéo dài độ tuổi thanh xuân của bạn.

9. Mẹ Bắp cải

Mẹ Bắp cải Active Member

• 450 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Thì mang về dùng thử, nếu dị ứng thì hãy đổi cái khác còn ko thì tội gì phải đổi cho tốn tiền hả bạn

10. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Cái này tính cả vào chi phí của bạn rùi, bạn phải dùng chứ. Với lại các thứ họ cho sẽ phù hợp nhất với trường hợp của bạn nên sẽ có hiệu quả cao nhất. Kể các các mỹ phẩm cao cấp ở bên ngoài chưa chắc đã có tác dụng như vậy đâu.