Nâng chân mày ở thẩm mỹ viện Thanh Vân có đẹp không

Nâng chân mày ở thẩm mỹ viện Thanh Vân có đẹp không

Chia sẻ trang này

1. Đỗ Lan

Đỗ Lan New Member

• 13 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

• 28,624 Lượt xem

• 11 Lượt trả lời

[Hỏi ngu] Các chị cho em hỏi nâng chân mày ở thẩm mỹ viện Thanh Vân có đẹp không ta? Hihi. Em chưa vô Thanh Vân bao giờ. Định đi nâng chân mày vì nó cứ chảy xệ xuống, bạn em bảo tham my vien Thanh Van uy tín đó. Nhưng em không biết họ có làm cho mình đẹp như ý muốn không? Không biết có bảo hành ko nhỉ? Em hỏi ngu tí cả nhà thứ tội :D :D

búp bê xinh thích bài này.

2. bimhoang

bimhoang Active Member

• 186 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Nếu k như ý bạn cứ đến người ta sẽ sửa nha. hihi

3. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Có phải quần áo đâu mà sửa đi sửa lại hả bạn. Sửa đi sửa lại gây ra nhiều phiền phức lắm

4. ngocha

ngocha New Member

• 27 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

thường thì các tmv làm gì có bảo hành như các đồ dùng mình mua nhỉ, nếu hỏng thì họ sẽ sửa lại nhưng chi phí thấp hơn thôi c ah

5. xukakalala

xukakalala New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nâng chân mày á lần đầu tiên mình nghe tới cái từ này đây mình chỉ nghe chính bấm lông mày này nọ hay là tỉa lông mày cắt lộng mỹ gì gì đó thui

6. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Có dịch vụ này mà, nhưng mình ko biết là ở tmv Thanh Vân có dịch vụ đó ko thôi

7. kinhkong_68

kinhkong_68 Active Member

• 204 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Nâng xong có được đẹp như thế này không cả nhà nhỉ ?

8. thuhuyenkute

thuhuyenkute New Member

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nâng song chắc chắn sẽ đẹp lên vấn đề là đẹp lên bao nhiêu
    và cái giá mà bạn sẽ phải trả cho cái đẹp đó liệu có phù hợp hay không nữa

9. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Nâng chân mày là một tiểu phẫu khá đơn giản nhằm tạo được dáng cung mày đẹp tự nhiên, hài hòa với khuôn mặt theo mong muốn của khách hàng và sự tư vấn của bác sĩ. Với tiểu phẫu này, bác sĩ sẽ chỉ gây tê và tiến hành loại bỏ một phần da, mỡ thừa trên cùng mày rồi cố định lại cho cao hơn.

Có 2 cách nâng chân mày mà bác sĩ có thể tư vấn và áp dụng cho bạn:

- Cắt phần da phía trên hoặc dưới cung mày rồi cố định lại cho cao hơn. Với cách này, đường cố định chân mày sẽ được bác sĩ khéo léo lẩn sát cung lông mày nên không lộ vết sẹo nhỏ.

- Ngoài phương pháp phẫu thuật nâng chân mày thường quy, trong một số trường hợp có thể áp dụng phương pháp căng da trán nội soi. Đây là phẫu thuật không cần cắt da, chỉ với vài vết chích nhỏ khoảng 0,5-1 cm được giấu trong chân tóc, để luồn dụng cụ nội soi, kéo căng tổ chức dưới da, bằng một loại chỉ đặc biệt để. Kết quả của căng da nội soi ngoài việc nâng cung mày, còn giúp xoá các nếp nhăn vùng trán, thái dương.

Đọc thấy các bác sĩ làm sẽ đẹp đấy bạn à. :D

búp bê xinh thích bài này.

10. búp bê xinh

búp bê xinh New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cách nào hiệu quả hơn thế bạn ?
    Cách nào rẻ hơn nữa hihi

11. maimai12

maimai12 New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mới làm nâng chân mày ở thẩm mỹ Doctor Vũ và rất hài long bạn ak.Bạn qua xem sao ak.

12. muachusa

muachusa New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cái nâng chân mày bạn nói là treo mày phải không? bên này mình nghe nói có bác sĩ Đỗ thị thu vân chuyên pttm treo mày. Nếu đến bạn nên hẹn với bsi vân để được thăm khám và phẫu thuật trực tiếp sẽ tốt hơn.