Nâng chân mày tại thẩm mỹ viện Duy Thiện có an toàn không

Nâng chân mày tại thẩm mỹ viện Duy Thiện có an toàn không

Chia sẻ trang này

1. Drthanh

Drthanh New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,027 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

2. Thu Hà Nguyễn

Thu Hà Nguyễn New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn nên thực hiện chế độ chăm sóc sau phẫu thuật theo đúng hướng dẫn để đảm bảo độ an toàn và đạt hiệu quả cao nhất.
    - Sau khi phẫu thuật nâng chân mày, bạn cần băng đường mổ bằng urgo để tránh bụi bẩn.
    - Sáng ngày hôm sau bạn gỡ bỏ băng, dùng tăm bông thấm nước muối lau sạch vết khâu, sau đó tra mỡ kháng sinh lên trên đường khâu (tránh nhiễm khuẩn vết mổ).
    - Nên chườm đá tích cực trong 2 ngày đầu sau phẫu thuật, có thể uống thêm 1ml mật gấu tươi với nước ấm nhằm giảm sưng nề.
    - Nên dùng đủ 1 tuần thuốc kháng sinh, giảm đau và giảm phù nề theo đơn thuốc của bác sĩ.
    - Sau 5 ngày, bạn trở lại để bác sĩ cắt chỉ.

3. Enomist

Enomist Member

• 413 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Nâng chân mày là một tiểu phẫu đơn giản. Với kĩ thuật này, chỉ bỏ một phần da và mỡ thừa trên cung mày rồi cố định lại cho cao hơn, tạo dáng cho đẹp và hài hòa với khuôn mặt. Đường cố định chân mày sẽ được lẩn sát cung lông mày nên không lộ vết sẹo nhỏ.
    Ngay sau phẫu thuật, bạn có thể sở hữu ngay hình dáng đường chân mày, khoảng cách giữa mi mắt xa ra, bọng mỡ thừa cũng được loại bỏ làm cho khuôn mặt trẻ trung và sáng hơn.

Chỉ là tiểu phẫu thôi bạn ạ, không vấn đề gì đâu.

4. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Tiểu phẫu nhưng cũng nên chọn địa chỉ uy tín bạn chủ thớt ạ, họ làm tốt thì bạn sẽ đẹp hơn. Chỗ Duy Thiện này mình chưa nghe đến bao giờ. @@

5. trà chanh

trà chanh New Member

• 11 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

N
    Nâng chân mày mình thấy hầu hết mọi người đều không ưng ý nha :D Má của bạn mình cũng thế, làm xong trông cứ sắc sắc với ghê ghê kiểu gì ấy. Trông cũng già đi nữa @@ Má đang hối hận vì đi nâng đây ==
    Bạn nên cân nhắc trước khi đi nâng chân mày :D

6. Đỗ Vân Anh

Đỗ Vân Anh New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hình như ở đây họ dùng cái này hay sao ý
    căng da nội soi nâng cung mày, kết hợp với xoá nhăn đuôi mắt. Đây là phẫu thuật không cần cắt da, chỉ với vài vết chích nhỏ khoảng 0,5-1 cm được giấu trong chân tóc, để luồn dụng cụ nội soi, kéo căng tổ chức dưới da, bằng một loại chỉ đặc biệt để. Kết quả của căng da nội soi ngoài việc nâng cung mày, còn giúp xoá các nếp nhăn vùng trán, thái dương.

7. Lan Nhi

Lan Nhi Active Member

• 315 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Nâng chân mày thì an toàn thôi bạn ạ, chỉ có điều đẹp hay không thôi. Cái này quan trọng nhất là con mắt thẩm mỹ của bác sĩ phẫu thuật đấy bạn ạ

8. Phan Thu Ngân

Phan Thu Ngân New Member

• 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

lại còn có cả nâng chân mày nữa cơ à lạ quá nhỉ lần đầu tiền nghe thấy đấy nếu mình không nhầm thì nâng chân mày nó chính là nhờ họ trang điểm cho mình ấy gì nhỉ?"

9. Jane Smith

Jane Smith New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Không bạn ơi, kiểu kéo chân mày cao lên do chân mày bị sa trễ đó bạn, làm xong sẽ cố định luôn, ko cần phải trang điểm nữa.