Nâng mũi bọc sụn tại thẩm mỹ viện bác sĩ Văn giá bao nhiêu?

Nâng mũi bọc sụn tại thẩm mỹ viện bác sĩ Văn giá bao nhiêu?

Chia sẻ trang này

1. Huyền Ny

Huyền Ny New Member

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 63,605 Lượt xem

• 12 Lượt trả lời

2. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Ui, mũi nhỏ nhắn là niềm ao ước của bao nhiêu người đấy. Tội gì phải cho to ra chứ.

3. girl_lemlinh

girl_lemlinh Member

• 78 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Nghe đâu hoa hậu Thùy Dung làm với giá 500 - 1000 $ cơ. hichic

4. hoa ban mai đỏ

hoa ban mai đỏ New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

gần nhà sao bạn không qua đó hỏi qua nhỉ có phải chính xác hơn gấp nhiều lần không

5. hoanghuyen

hoanghuyen Active Member

• 198 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Bạn có thể nâng mũi bằng chất liệu sụn nhân tạo, hoặc nếu là chất liệu sụn tự thân: được lấy từ sụn vàng tai, sụn dường hay sụn vách ngăn thì đòi hỏi bác sĩ lấy sụn phải khéo léo để đảm bảo kỹ thuật và an toàn.Chi phí từ 20 - 40 triệu đồng nha bạn.

Bà Tưng thích bài này.

6. Nguyễn Diệu Hoa

Nguyễn Diệu Hoa New Member

• 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

nếu bạn muốn đẹp mình nghĩ giá nó không mềm tí nào đâu
    rơi vào khoảng 6 7 mươi đó
    mà bạn nên tới để họ tư vấn cho nhé chắc nhé

7. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Hoa hậu mà làm thế là rẻ rồi, nâng mũi phải có giá tầm đó mà. Ở tmv bác sĩ Văn khéo còn đắt hơn thế ấy chứ

8. only_roses

only_roses Member

• 90 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Làm gì đến 6- 70 triệu nhỉ ? Hàng xóm nhà mình vừa đi nâng về, nghe đâu mất 15 triệu thui.
    Chi phí này k biết có bao gồm thuốc sau khi phẫu thuật không nhỉ ?

9. lovely

lovely Member

• 436 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Mình nghĩ đó là toàn bộ chi phí, cả thuốc họ phát sau khi phẫu thuật. Còn chỗ nào báo giá rẻ hơn chắc họ ko kèm thuốc. :D

Bà Tưng thích bài này.

10. Bà Tưng

Bà Tưng Member

• 85 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Thuốc có đắt lắm không nhỉ ? và mình muốn hỏi thêm là nếu làm k vừa ý mình thì mình có được chỉnh lại miễn phí không hay là phải thêm tiền ?

11. lovelove

lovelove Active Member

• 567 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Thuốc khả năng tính vào toàn bộ chi phí luôn rồi bạn ạ, họ sẽ cam kết bảo hành cho bạn chứ nên nếu bị sao họ phải có trách nhiệm chỉnh lại cho bạn

12. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Phẫu thuật thẩm mỹ, đặc biệt là nâng mũi được thực hiện rất nhiều và mỗi năm có hàng trăm nghìn trường hợp được thực hiện. Tuy nhiên sau một thời gian nâng mũi, xuất hiện những tác dụng phụ gây phiền hà như: Đầu mũi trở nên đỏ; Da đầu mũi mỏng và lộ sóng mũi nhân tạo; Đầu mũi trở nên nhọn, không phù hợp mũi; Đầu mũi đỏ và nóng rát khi ra nắng hoặc trời lạnh và nghiêm trọng là thủng da vùng đầu mũi.

Hiện tượng trên xảy ra do sụn nhân tạo đặt vào quá cứng, da đầu mũi mỏng, sự tự bòn mòn mô ở vùng đầu mũi do sụn nhân tạo, do đặt chưa đúng lớp hoặc nâng quá cao…

Để khắc phục hiện tượng trên, một kỹ thuật mới của công nghệ Hàn Quốc khá phổ biến hiện tại là kỹ thuật bọc sụn vào đầu mũi. Với kỹ thuật này, đầu sụn nhân tạo sẽ được bọc một lớp sụn vành tai. Việc lấy sụn vành tai cũng khá đơn giản và nhẹ nhàng với một đường mổ rất nhỏ nấp phía sau tai nên có thể lấy sụn mà vẫn đảm bảo tính thẩm mỹ. Khi đầu sụn được bọc sẽ đảm bảo đầu mũi không bị bóng hoặc bào mòn theo thời gian, đặc biệt đầu mũi sẽ trở nên tự nhiên và sụn tự thân từ sụn tai sẽ kết hợp với đầu mũi trở thành một khối thống nhất, đảm bảo sự bền lâu dài.

Nâng mũi bọc sụn kiểu này giá tầm 15 triệu bạn ạ

13. hoanghuyen

hoanghuyen Active Member

• 198 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

mình thấy cô bạn mình làm xong, k được như ý, sống mũi bị lệch nhưng mà họ nói phải trả thêm chi phí rồi mới làm tiếp cho đấy!
    Thế nên bạn chủ thớt nên giao kèo hợp đồng trước khi làm nhé!