Nâng mũi bọc sụn tại thẩm mỹ viện Duy Thiện có an toàn không?

Nâng mũi bọc sụn tại thẩm mỹ viện Duy Thiện có an toàn không?

Chia sẻ trang này

1. buithingoc

buithingoc New Member

• 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 1,861 Lượt xem

• 15 Lượt trả lời

2. buithingoc

buithingoc New Member

• 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình cũng đang hóng xem ở đấy làm ăn thế nào để đầu tư cho cái vòng một cái đây.chủ thớt mà đi thấy ok thì pm cho mình phát nhé

3. dophuonganh

dophuonganh New Member

• 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

có tiền sang Thái đi chuẩn men luôn

4. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

DỊch vụ này giờ ở VN làm được rồi mà, thẩm mỹ viện Duy Thiện mà chủ thớt hỏi cũng làm được đấy

5. Mi_tieu tinh

Mi_tieu tinh Member

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình có người quen làm gọt mặt ở TMV Duy Thiện rồi, thấy làm xong đẹp lắm nhìn khác khác và đẹp hơn mà hỏng biết khác ở điểm nào, người thân mình nói mấy cô nhân viên làm ở đó do bác sĩ làm mẫu đẹp và tự nhiên lắm, mình cũng muốn đến đó làm mà chưa sắp xếp được thời gian

6. buithingoc

buithingoc New Member

• 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cảm ơn cả nhà đã quan tâm nhé
    mà thẩm mỹ viện này do vốn đầu tu của việt hay của hàn ấy nhỉ mọi người ơi

7. Mi_tieu tinh

Mi_tieu tinh Member

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đi tới đó tư vấn thử xem sao bạn ơi , bs nước ngoài làm chưa chắc đẹp bằng bs Việt Nam đó

8. minhhang

minhhang New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng đang thắc mắc, thấy mọi ng bảo gọt mặt hình chữ V, thế có nghĩa là cắt bớt, cắt bỏ xương hàm và xương gò má ah? Nếu thế thì khác gì mình thay đổi khuôn mặt hoàn toàn thành ng khác nhỉ, ko biết có đẹp ko nhưng thấy thế nào ý

9. Mi_tieu tinh

Mi_tieu tinh Member

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thì đẹp hơn chút dĩ nhiên nhìn khác khác thôi chứ đâu phải thành người hoàn toàn khác hả bạn. Người Việt mình có quan niệm người tuổi dần khó lấy chồng còn người có gò má cao thì sát chồng , hihihi vì thế bs có thể gọt bớt cái gò má cao thì mừng cho các bạn đang sở hữu gò má cao rồi , mà gương mặt thon thon thì càng đẹp hơn gương mặt góc cạnh chứ sau

10. Mẹ Tôm

Mẹ Tôm Active Member

• 266 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Nâng mũi bọc sụn Hàn Quốc là phương pháp nâng mũi theo công nghệ Hàn Quốc tiên tiến nhất hiện nay, vừa tạo được chiếc mũi mũi thanh cao, vừa có tác dụng bảo vệ đầu mũi vĩnh viễn.

Nâng mũi bọc sụn chỉ là một tiểu phẫu nhỏ, được thực hiện nhẹ nhàng nhanh chóng, không cần gây mê mà chỉ cần gây tê vùng mũi.

Sau khi đo vẽ chính xác vị trí đặt chất liệu mũi, bác sĩ tiến hành gọt chất liệu mũi theo dáng mũi và khuôn mặt của từng người. Gây tê tại chỗ vùng đầu mũi, vùng lấy sụn (nếu bọc bằng sụn vành tai) và tiến hành lấy sụn. Lấy sụn đơn thuần chỉ là một kỹ thuật nhanh gọn đơn giản không quá 5 phút, không đau do đã được gây tê vô cảm tại chỗ, lấy vào trong hốc tai một lớp sụn nằm dưới da bán kính khoảng 1 cm, đảm bảo không ảnh hưởng đến thẩm mỹ của tai. Sau khi lấy sụn xong đóng kín vết mổ lại bằng chỉ khâu thẩm mỹ. Tiếp đó bác sĩ sẽ đính phần sụn vừa lấy vào sụn mũi nhân tạo, bóc tách khoang để đưa chất liệu mũi vào và đóng kít vết mổ.

Trước phẫu thuật bạn đã được gây tê vùng mũi nên trong phẫu thuật sẽ không còn cảm thấy đau đớn. Đặc biệt các thao tác trên được bác sĩ thực hiện rất nhẹ nhàng, đúng kĩ thuật, đảm bảo tuyệt đối an toàn, không xâm lấn và không để lại sẹo.

Chỉ là tiểu phẫu thôi nên an toàn bạn à

11. doanthihue

doanthihue Member

• 88 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

lời họ quảng cáo thì tất nhiên phải nói là an toàn rồi bạn ơi
    Chứ mình thấy đầy ngôi sao nổi tiếng đi nâng mũi về bị di chứng đó nhé

thuongnguyen thích bài này.

12. Mi_tieu tinh

Mi_tieu tinh Member

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Người thân tôi đi nâng mũi ở chổ ông bs duy Thiện được 3 năm rồi nhưng thấy nó bình thường có bị gì đâu, mũi nó vẫn đpe5 và nhìn tự nhiên mà. Nâng mũi có gì dâu àm bị đi chứng ?

13. appcation

appcation New Member

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thy đa bn mi đi điu tr đây v hình như là tri mn thâm thì phi thy nó kêu hết 1 tháng thì hết hn mà đâu là hết có 2 triu thui mi nghe qua đin thoi nó k thế ch chưa ti xem nó thế nào thy nó bo h làm cũng tt va uy tín lm không khi không ly tin cơy là nó k th mình ch biết thế hay nó chém gió thì chu

14. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Nâng mũi cũng có di chứng mà bạn, người thân bạn được bác sĩ tốt làm cho nên không sao đó thôi. Di chứng còn do dị ứng với thuốc nữa cơ

thuongnguyen thích bài này.

15. thuongnguyen

thuongnguyen Active Member

• 101 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

nhiều người bị lệch sống mũi và sưng tấy lắm bạn ạ. Chắc bạn k biết thôi chứ mấy sao cũng còn bị di chứng sau khi nâng mũi đó! nói chung nên cẩn thận là tốt nhất

16. Mi_tieu tinh

Mi_tieu tinh Member

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nâng mũi S_Line đó thì form mũi đẹp và tự nhiên lắm đó, lấy sụn tự thân làm nên cũng yên tâm không có biến chứng gì sau này cả