Nâng mũi ở thẩm mỹ viện Thanh Vân có đẹp không?

Nâng mũi ở thẩm mỹ viện Thanh Vân có đẹp không?

Chia sẻ trang này

1. MyChi

MyChi New Member

• 15 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

• 50,204 Lượt xem

• 22 Lượt trả lời

Các chị ơi cho em hỏi xíu nâng mũi ở thẩm mỹ viện thanh vân có đẹp không??? à
    Ngắm cái mũi đẹp lung linh, lại rất tự nhiên của các sao e mê lấy mê để.
    Nhiều nơi quảng bá làm mũi pp này pp nọ làm em cũng phân vân, lung lay,
    chỗ nào cũng muốn thử. Chị nào làm mũi ở tham my vien Thanh Van thì xâu hàng em ngắm mí
    Làm mũi ở đó chất lượng và đẹp không ah. Mong nhận đc chia sẻ của mọi người :):)

Hongtham1112 thích bài này.

2. ngocha

ngocha New Member

• 27 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bạn có kết cái mũi vừa cao, vừa dẹp tự nhiên như thế này ko nhỉ

3. condadieu

condadieu New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhìn quả mũi này phê thật, mình cũng mũi to đoành ah, ko biết thu gọn cách mũi như này đc ko nhỉ

4. bimhoang

bimhoang Active Member

• 186 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Bạn thử nâng mũi Sline xem . dạo này đang hot cái đó à nha

5. ngocha

ngocha New Member

• 27 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Nếu mà chỗ nào bạn cũng muốn thử thì nghe khó nhỉ, chỉ tham khảo đc những người từng đến cái tm mà bạn quan tâm thôi chứ

6. kinhkong_68

kinhkong_68 Active Member

• 204 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Nâng mũi bọc sụn tự thân cũng đang hot nhé. Có chị nào thử chưa ? chỉ em với

7. Ruby Nguyen

Ruby Nguyen New Member

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bác sỹ thanh vân là một trong những bs có tay nghề cao trong làng phẫu thuật thẩm mỹ đó bạn ah.
    làm mũi bác Vân thì nói gì hết, bác ý làm mũi và độn cằm là khá đẹp đấy

8. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Bạn làm ở đó và được bác sĩ Vân làm cho rùi à? :D

Mình cũng nghe nói nhiều đến bác sĩ Thanh Vân này rồi, giỏi thì mới ra lập tmv được chứ

9. kinhkong_68

kinhkong_68 Active Member

• 204 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Chỗ bác sĩ Vân làm nâng mũi bọc sụn có đẹp không hả mọi người?
    Mình đang tìm hiểu về nâng mũi bọc sụn - vừa đẹp vừa rẻ hơn nâng mũi Sline nhé

10. buithinu

buithinu New Member

• 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình từng tói đây phẫu thuật rùi nhưng không phải là cái bạn muốn tới đó làm mình tới nâng mông họ phẫu thuật 2 tiếng thì song công nhận mất 30 củ đẹp hơn hẳn không biết hai tháng sau nó thế nào còn hiện tại mình rất hài lòng.Họ cũng có dịch vụ chắm sóc sau khi phẫu thuật khá là chu đáo

11. bimhoang

bimhoang Active Member

• 186 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Nâng mũi Bọc sụn thì người ta tiêm chất làm đầy sụn vào đấy đúng không nhỉ ?
    Thế thì mình chỉ sợ là không vĩnh viễn, được có mấy năm nó lại trở về bình thường thôi :|

12. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Mình thấy S line đẹp hơn bọc sụn chứ, thế nên mới đắt hơn. Công nghệ cũng cao hơn mà. Chứ đắt hơn mà xấu hơn thì ai người ta làm

Hongtham1112 thích bài này.

13. Trần Thị Thùy Dung

Trần Thị Thùy Dung New Member

• 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ơ cái này là người ta sẽ đắp cho mình thêm tí da tí thịt vào mũi à mọi người hay là thế nào nhỉ

Thienthi2106 thích bài này.

14. QUoc DInh

QUoc DInh New Member

• 13 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nâng mui boc sun co vinh vien không

Thienthi2106 thích bài này.

15. Vân Anh

Vân Anh Active Member

• 253 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

người ta sẽ tiến hành phẫu thuật, đưa chất bọc sụn vào bên trong mũi, rồi khâu lại, làm gì có chuyện đắp thêm tí da tí thịt vào hả bạn? Bạn tưởng tượng gê quá :D
    tùy chất liệu sụn thôi bạn ah. Mình thấy mới nhất có nâng mũi 3D, nge đã có vẻ hiện đại rồi, thấy bảo sụn thì lấy sụn tự thân, nên chất sụn này tồn tại vĩnh viễn luôn. ko sợ trường hợp ko thích ứng nữa bạn ah.

Hongtham1112 and Thienthi2106 like this.

16. QUoc DInh

QUoc DInh New Member

• 13 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

co ai da nang mui tai thanh van chua cho em y kien di ?

bvthammythanhvan thích bài này.

17. Hongtham1112

Hongtham1112 New Member

• 16 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mẹ cứ làm 1 chuyến lên Thanh Vân thử cho vững chắc lòng tin..tư vấn free mà có mất j đâu hihi

18. Hongtham1112

Hongtham1112 New Member

• 16 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

đúng là nâng mũi S line đẹp thật mà nó kén khuôn mặt lắm mẹ ah..phải thật sự hoàn hảo về mặt mũi thì S line là lựa chọn dúng đắn chứ mặt còn nhìu khuyết điểm mà sửa Sline nhìn nó dị lắm, bất tự nhiên và làm xấu đi những đường nét còn lại trên khuôn mặt mình hjhj

19. Hongtham1112

Hongtham1112 New Member

• 16 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

TV đâu có sửa S line đâu bạn, chỉ có sửa cho tự nhiên hợp với khuôn mặt bạn thôi..hj

20. azn41793

azn41793 New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

XIN CÁC BẠN LƯU Ý.
    Dành vài phút đọc ít tâm sự của mình. Đồng thời CẢNH BÁO các bạn đừng bao giờ PTTM ở bệnh viện thẩm mỹ Thanh Vân ko thì tiền mất, tật mang. Mình là 1 nạn nhân tại bệnh viện này. Quảng cáo trên mạng nào là Bác sĩ nổi tiếng hiện nay,co 20 năm kinh nghiem tham my, nhưng làm việc vô trách nhiệm. Họ làm mũi mình méo [​IMG][​IMG][​IMG]...đến ngày tái khám cũng chỉ giao cho 1 cô y tá. Lúc đầu nghĩ vì sưng Nên mũi Nhìn dị dị. Rồi tới khi phát hiện bị méo thật, mình phải mất công lên tận SG mắc đền. Họ chỉ chỉnh sơ lại rồi dán, sau đó mình tháo ra thì vẫn ko thấy thay đổi gì. Trở lại đó ông bác si ko chịu trách nhiệm bảo ko phải méo. Mình đợi mãi 4 tháng nữa cũng thấy mũi ko ổn. Vừa méo, ma cũng ko cao xí nào...Nhìn như chưa sửa vay. Mình bây h rất hoang mang. Cái mặt người ta mà họ làm ăn như vậy, mấy thang roi ngay nào cũng buồn bực. Mình rất ghét khi phải hạ thấp 1 bệnh viện, nhưng mình ko muốn sẽ có nạn nhân như mình. Bây h mình phải làm sao đây? Có ai giúp mình chỉ chỗ sửa ko? [​IMG]:(. Sữa bác nào ổn ạh???? Sau bao lâu thi lam lai được? Và nếu lam Sline rồi có sửa được ko, vào đau ko? Xin giúp mình. Đừng bỏ rơi mình nhé. Cám ơn.