Nâng mũi ở thẩm mỹ viện Thanh Vân có đẹp không? | Page 2

Nâng mũi ở thẩm mỹ viện Thanh Vân có đẹp không?

Chia sẻ trang này

1. azn41793

azn41793 New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

XIN CÁC BẠN LƯU Ý.
    Dành vài phút đọc ít tâm sự của mình. Đồng thời CẢNH BÁO các bạn đừng bao giờ PTTM ở bệnh viện thẩm mỹ Thanh Vân ko thì tiền mất, tật mang. Mình là 1 nạn nhân tại bệnh viện này. Quảng cáo trên mạng nào là Bác sĩ nổi tiếng hiện nay,co 20 năm kinh nghiem tham my, nhưng làm việc vô trách nhiệm. Họ làm mũi mình méo [​IMG][​IMG][​IMG]...đến ngày tái khám cũng chỉ giao cho 1 cô y tá. Lúc đầu nghĩ vì sưng Nên mũi Nhìn dị dị. Rồi tới khi phát hiện bị méo thật, mình phải mất công lên tận SG mắc đền. Họ chỉ chỉnh sơ lại rồi dán, sau đó mình tháo ra thì vẫn ko thấy thay đổi gì. Trở lại đó ông bác si ko chịu trách nhiệm bảo ko phải méo. Mình đợi mãi 4 tháng nữa cũng thấy mũi ko ổn. Vừa méo, ma cũng ko cao xí nào...Nhìn như chưa sửa vay. Mình bây h rất hoang mang. Cái mặt người ta mà họ làm ăn như vậy, mấy thang roi ngay nào cũng buồn bực. Mình rất ghét khi phải hạ thấp 1 bệnh viện, nhưng mình ko muốn sẽ có nạn nhân như mình. Bây h mình phải làm sao đây? Có ai giúp mình chỉ chỗ sửa ko? [​IMG]:(. Sữa bác nào ổn ạh???? Sau bao lâu thi lam lai được? Và nếu lam Sline rồi có sửa được ko, vào đau ko? Xin giúp mình. Đừng bỏ rơi mình nhé. Cám ơn.

2. Nguyễn Thị Ngọc Thành

Nguyễn Thị Ngọc Thành New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bữa mình thấy Xuka ngọc huyền livestream làm mũi bên BVTM Thanh Vân đẹp lắm bạn. Nghe đâu chỉ nâng mũi tự nhiên thôi á

3. demenn

demenn New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình nghe nói ở thanh vân làm mũi theo kiểu tự nhiên ă, bạn thích cao tự nhiên thì nhờ họ tư vấn thử đi. Lần trước mình xem livestream bên này thấy chị khách kia làm nhìn đẹp