NGÀY HỘI TƯ VẤN ĐIỀU TRỊ MỤN

Chia sẻ trang này

1. ThongTinSuKien

ThongTinSuKien Moderator

• 79 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

• 11,402 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

THẨM MỸ VIỆN ĐÔNG Á kết hợp DIỄN ĐÀN THẨM MỸ tổ chức chương trình NGÀY HỘI TƯ VẤN ĐIỀU TRỊ MỤN TẬN GỐC, các chuyên gia da liễu hàng đầu cung cấp các giải pháp đặc trị tận gốc mọi loại mụn như: mụn trứng cá, mụn bọc, mụn mủ, mụn cám, mụn đầu đen

QUYỀN LỢI THAM DỰ CHƯƠNG TRÌNH

View attachment 27258 Thăm khám, soi da MIỄN PHÍ với Bác sĩ da liễu đầu ngành
    View attachment 27258 Trực tiếp điều trị và trải nghiệm miễn phí Công nghệ
    View attachment 27258
    ƯU ĐÃI tới 70% chi phí điều trị mụn liệu trình đầu tiên công nghệ Blue Light
    View attachment 27258 Tặng
    5 Voucher miễn phí 100%chi phí điều trị mụn cho 5 khách hàng

ĐĂNG KÝ THAM DỰ CHƯƠNG TRÌNH
    (Tặng 50 vé mời VIP cho thành viên Diễn đàn thẩm mỹ)

BÙNG NỔ NGÀY HỘI TƯ VẤN ĐIỀU TRỊ MỤN - KHÁN VÒNG "VỠ" VÌ QUÁ TẢI
    Sáng 12/09/2015, tại sảnh tầng 1 tòa nhà Thẩm mỹ viện Đông Á, 212 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội, “Ngày hội tư vấn điều trị mụn” đã diễn ra và thực sự bùng nổ với hơn 100 khách mời tham dự . Sảnh tầng 1 toà nhà Thẩm mỹ viện Đông Á “vỡ” vì quá tải.

Với sức chứa hơn 100 người nhưng sảnh tầng 1 tòa nhà Thẩm mỹ viện Đông Á vẫn quá tải vì số lượng khách hàng tới quá đông.

Ngày hội tư vấn điều trị mụn thu hút hơn 100 khách mời tham dự
    9h – 9h15: Đón tiếp khách và khai mạc chương trình
    Chưa tới 9h, bên ngoài Thẩm mỹ viện Đông Á, khách hàng đã đến rất đông để làm thủ tục check-in và sớm ổn định chỗ ngồi.

Chưa tới 9h nhưng khách mời đã có mặt đông đủ và ổn định chỗ ngồi

Đúng 9h, MC chính thức khai mạc chương trình trong tiếng vỗ tay không ngớt và sự hân hoan của đông đảo các khách hàng tới tham dự.

MC khai mạc chương trình trong sự hân hoan của khán giả
    9h15 – 9h30: Chuyên gia phân tích chuyên sâu các vấn đề về mụn
    Tiếp theo chương trình, Bác sĩ Thi Ra – Chuyên gia da liễu đang làm việc trực tiếp tại Thẩm mỹ viện Đông Á phân tích chuyên sâu các loại mụn và tư vấn giải pháp đặc trị từng loại mụn cho khách hàng.

Bác sĩ Thi Ra thay mặt các bác sĩ TMV chia sẻ kiến thức về mụn và cách điều trị mụn
    Bác sĩ Thi Ra phân tích chuyên sâu các vấn đề về mụn

9h30 – 10h: Bác sĩ trực tiếp thực hiện quy trình điều trị mụn
    Không chỉ được lắng nghe những kiến thức chuyên sâu về mụn, khách hàng còn được chứng kiến cận cảnh quy trình điều trị mụn Blue Light ngay trên sân khấu của ngày hội tư vấn để có cái nhìn khách quan và chân thực nhất về công nghệ điều trị mụn hiệu quả theo công thức chuyên gia này.

Rất nhiều khán giả muốn là người trực tiếp thử nghiệm công nghệ Blue Light

Bác sĩ trực tiếp thực hiện quy trình trị mụn ngay trên sân khấu

Đông đảo khách mời chăm chú theo dõi quy trình điều trị thực tế
    10h – 10h30: Chuyên gia giải đáp thắc mắc cho khách hàng
    Sau khi trực tiếp thực hiện quy trình điều trị mụn, các chuyên gia lại bận rộn giải đáp mọi thắc mắc của khách hàng về vấn đề điều trị mụn nói chung cũng như điều trị mụn bằng công nghệ Blue Light nói riêng.

Bác sĩ Thi Ra soi da và trả lời thắc mắc cho khách hàng

Không khí ngày hội càng nóng hơn bao giờ hết khi MC tiến hành bốc thăm tặng voucher miễn phí 100% chi phí điều trị cho 5 khách hàng may mắn nhất.
    Sau 10h30: Thăm khám, soi da và điều trị
    Cuối buổi hội thảo, mặc dù không khí ngoài trời hơi se lạnh nhưng sức nóng ở khán phòng dường như không hề nguội bớt bởi rất đông các bạn trẻ xếp hàng dài để được chuyên gia thăm khám, soi da và tư vấn điều trị mụn. Nhiều khách hàng còn kiên nhẫn đợi đến quá trưa để chờ tới lượt mình được tư vấn.

Chuyên viên tư vấn và điều trị mụn thăm khám cho khách hàng

12h trưa, các bác sĩ vẫn tư vấn rất nhiệt tình

Hơn 12h trưa, vẫn rất đông khách hàng ngồi chờ để được tư vấn

Ngày hội Tư vấn điều trị mụn đã thu hút sự quan tâm đông đảo của khách hàng, đây là một thành công lớn và cũng là niềm vinh dự của Thẩm mỹ viện Đông Á nói chung và đội ngũ các bác sĩ, chuyên gia da liễu nói riêng. Chúng tôi trân trọng cảm ơn quý khách hàng đã đến tham dự ngày hội và luôn quan tâm, ủng hộ các dịch vụ của Thẩm mỹ viện Đông Á, đặc biệt là dịch vụ điều trị mụn công nghệ Blue Light.
    View attachment 27258

Các file đính kèm:

2. Bé Yêu Kem

Bé Yêu Kem Member

• 50 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

miễn phí 100% điều trị mụn là có trị dứt điểm không a ?

3. ThanhHang

ThanhHang Member

• 35 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Dạo này e cũng lắm mụn, e đang ký với ah.

4. meocon89

meocon89 Member

• 45 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

E cũng muốn đi để trị cái bọn mụn đầu đen ở mũi. nhìn kinh dị lắm luôn ý ah. dùng bao cách mà chả thấy xi nhê gì. nhưng mà vào t7, ko bít có đi đc ko. thui cứ đkí 1 chân cho chắc ah :|

5. Cún Con Yêu Chó To

Cún Con Yêu Chó To New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

May thế, em mới bị lên 1 mụn bọc nhưng không có mủ. Làm đủ mọi cách mà chỗ mụn cứ bị cứng và đỏ, thứ 7 cũng phải thu xếp đến xem thế nào.:D

6. Dung Thuỳ

Dung Thuỳ Member

• 49 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

t7 vào ngày nghỉ thì chắc là nhiều người đi rồi, không biết có đến lượt mình không.........

7. ThongTinSuKien

ThongTinSuKien Moderator

• 79 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Chào bạn,
    Để có câu trả lời chính xác, bạn có thể đăng ký tham dự NGÀY HỘI TƯ VẤN ĐIỀU TRỊ MỤN để nghe lời khuyên từ các chuyên gia, bác sỹ da liễu danh tiếng.
    Bạn có thể đăng ký tham gia tại đây:

8. haidang

haidang Member

• 74 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình vừa đăng ký rồi, ko biết có may mắn được trị mụn miễn phí ko. :(

9. KieuMinh

KieuMinh New Member

• 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em sinh xong cũng bị mụn nhiều, dùng nghệ rồi dùng kem trị ko hết, em đã đăng ký, hôm 12 chỉ cần đến dự là đc có pải mang gì theo ko ah?

10. cquyens

cquyens New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Khi nào em khám xong có thể nói cho chị biết cách chữa trị không? Chị bị cái mụn bọc không đầu đã hơn nửa tháng rồi mà không hết.

11. meocon89

meocon89 Member

• 45 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

sao c ko đăng ký đi hội thảo để trực tiếp nghe có phải hơn ko c.