Nha khoa Dr Hùng có phải địa chỉ uy tín không mọi người?

Nha khoa Dr Hùng có phải địa chỉ uy tín không mọi người?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.

Chia sẻ trang này

1. vuthuha1990

vuthuha1990 New Member

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 18,770 Lượt xem

• 21 Lượt trả lời

2. hoangthuthanh

hoangthuthanh New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nha khoa Dr Hùng tẩy trắng răng cũng ok lắm, mình mới làm thử tháng trc

3. Phượng Ly

Phượng Ly New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nha khoa do bác sĩ mở em sợ 0 đảm bảo đâu chị ạ, tốt nhất là nên tìm địa chỉ khác :)

4. Thúy Hằng 79

Thúy Hằng 79 New Member

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em thấy bảo Dr Hùng từng là PGĐ bệnh viện Răng Hàm Mặt TW tại TPHCM, chắc cũng uy tín và chất lượng lắm, em thì hay qua mấy phòng khám quốc tế hơn :)

trucquynhHUBT thích bài này.

5. vuthuha1990

vuthuha1990 New Member

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em cảm ơn mọi người nhiều lắm. Em cũng đang băn khoăn, nếu là bác sĩ Hùng làm thì không sao, chỉ sợ vào bác sĩ không giỏi thì sợ lắm :)

6. Trúc Đan

Trúc Đan New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Gia đình Em đã làm ở nha khoa Bs Hùng rất nhiều lần rồi, Em thấy rất là tốt. thân thiện và nha khoa rất sạch sẽ. mọi thứ rất hiện đại. Nói chung gia đình E rất hài lòng và còn giới thiệu cho rất nhiều người đến , mọi người đều khen

7. Nguyễn Trần Lan Anh

Nguyễn Trần Lan Anh New Member

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em thấy bảo nha khoa Dr Hùng cũng uy tín lắm, nhưng hình như 1 số dịch vụ giá hơi mắc thì pải, niềng răng mất hơn 25tr là loại bình thường, còn nếu muốn tốt hơn thì đắt hơn nữa cơ:D

trucquynhHUBT thích bài này.

8. trucquynhHUBT

trucquynhHUBT New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị thấy niềng răng mà mất hơn 25tr cũng hơi mắc thật vì 1 số phòng khám chỉ khoảng 20tr với loại bình thường, nhưng giá cao chút cũng đảm bảo hơn đó, còn hơn là loại rẻ mà ko chất lượng

9. thuyduongHSBC

thuyduongHSBC New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng nghe mọi người đồn nhau là nha khoa Dr Hùng có bác sĩ Hùng làm việc uy tín lắm mà, đã từng làm PGĐ như vậy thì đương nhiên họ sẽ đặt uy tín lên hàng đầu, nếu ko thì mất hình ảnh lắm:)

10. Hà Hóm Hỉnh

Hà Hóm Hỉnh New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy nhiều khi các phòng khám chỉ lấy uy tín của bác sĩ để quảng cáo thui chứ nhiều khi toàn các bác sĩ làm thui, thế thì cũng hơi lo về chất lượng đó:D

11. Mẹ Bắp cải

Mẹ Bắp cải Active Member

• 450 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Khi họ quy mô còn nhỏ thì bác sĩ chính làm, khi họ quy mô lớn hơn thì họ phải thuê thôi, nhưng nếu có uy tín thì họ sẽ chọn bác sĩ làm tốt để tuyển.

12. Alicia

Alicia Member

• 233 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thế cơ hả bạn? Vậy thì ông này làm thì sẽ tốt rồi, nhưng sợ ông ấy thuê người khác làm rồi chất lượng ko ra gì thôi

13. Sakura

Sakura Active Member

• 332 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

"Từng là phó giám đốc" vậy bây giờ ko làm chức đó nữa rồi à? Leo đến vị trí này chắc tay nghề tốt rồi, ko biết làm ăn có đàng hoàng hay ko thôi, vì nhiều nơi chất lượng tốt nhưng các dịch vụ chăm sóc khách hàng lại ko tốt

14. Mưa mùa thu

Mưa mùa thu New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nha khoa này còn liên kết với ngần hàng như ACB để ưu đãi cho khách hàng dấy, mình thấy những chỗ như thế đều là những chỗ làm ăn đàng hoàng cả

15. Loan loan

Loan loan New Member

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nha khoa DR HUNG thì tốt rồi, nhưng giá hơi mắc hơn mấy chỗ khác đó,chắc do trang thiết bị hiện đại, hồi mình pt trượt cằm ở chỗ khác hơn 2 năm mà còn đau sau rồi mình tới bác Hùng vì nghe bác từng là pgđ bv rhm tw. Bác kêu mình chụp phim rồi bác phân tích ng nhân cho mình nghe, mình thấy bác hiền hiền, thân thiện lắm. Hôm mình tới thấy khách tây nhiều, nói chung nơi này ok.
    Ngoài ra mình thấy nk khác cũng tốt nhưng giá mềm hơn:

- Nk Ocare có bác Quảng Phi, nhìn hình bác trên web thấy bác có vẻ khó tính nhưng gặp ngoài bác phúc hậu lắm.

- Nk Hanh Lan có bác Hanh và bác Lan( bác Lan lớn tuổi nhưng nói chuyện dễ thương vô cùng)

- Nk Ident có bác Ng Hiếu Tùng bác này chừng ba mấy tuổi thôi nhưng là TS rồi

- Nk Nhân Tâm có bác Võ văn Nhân, bác Nhân tư vấn cũng tận tình lắm

Mình nhận xét khách quan chứ k PR cho riêng ai nhé hihi

Trịnh Khanh thích bài này.

16. Hoa Xuan

Hoa Xuan New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có tra google thì thấy phòng khám này được khách hàng rất yêu thích và bình chọn là nha khoa 5 sao lớn nhất của Việt Nam đó bạn, mình nghĩ phải như thế nào thì mới được danh hiệu như vậy

17. khucthuydu

khucthuydu New Member

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Sau khi tham khảo mình quyết định nha khoa Dr Hùng với mục đích chấp nhận giá cao-chất lượng tốt. Để kể dài dòng xíu, chuyện như vầy.
    Cách đây 2 năm có đến Nha Khoa Thái Tổ để làm răng sứ. Gặp 1 anh nha sĩ nói giọng bắc làm cho mình. Khi vào thì chỉ nói anh kiểm tra răng giúp em. Sau khi xem qua, ảnh phán, răng chị tốt mà, đâu bị gì đâu. Lúc này thì mình mới chỉ cái răng sâu ở đâu và nói muốn bọc sứ cho nó. (Mình biết vì trước đó đã đi cạo vôi ở phòng răng nhỏ gần nhà-nhưng mình ko tin họ làm sứ đẹp nên chọn 1 phòng răng lớn hơn). Sau khi tư vấn là có mấy loại răng sứ như vầy, như vầy... mình quyết định chọ sứ titan (rẻ nhất là sứ kim loại - nghe nói là sau mấy năm nó đen nên ko chọn, còn các sứ kia thì mắc quá, mình ko đủ tài chính). Lúc này, anh nha sĩ nói " hay chị bọc sứ luôn cho cái răng kia luôn đi - vì em thấy răng này như the này, như thế kia ... blablabla.... (ý là ảnh nói đến cái răng mình trám từ hồi năm lớp 7-8 gì đó, thời đó trám chì hay sao mà màu bạc bạc đen đen). Thế mà lúc khám ban đầu nói răng mình tốt là như thế nào nhỉ?? Ko tin nổi. Làm xong nghỉ chơi luôn.
    Giờ răng bị ê khi chải nên tiếp tục đi làm. Đến Dr Hùng.
    Cảm nhận đầu tiên, đúng 5*, sang trọng, đi thang máy (dù chỉ là dưới đất lên tầng 1 - có em tiếp tân đi theo lên), khu vực trung tâm thành phố (quân 1 - xéo xéo siêu thị Hà Nội áh), máy lạnh mát mẻ.
    Các cô trợ lý mời nằm lên ghế để bác sĩ kiểm tra. Mình mới hỏi " Em ơi đây là bác Hùng àh, sao thấy ko giống?? " (vì mình có thấy hình bác Hùng trên mạng mà). Thế là, Chị đặt bác Hùng àh chị? Em xin lỗi, để em mời bác Hùng ra khám ... blablabla..
    Bác Hùng vào kiểm tra, chuyên nghiệp và nhanh chóng, yêu cầu trợ lý ghi lại tình trạng răng của mình. Răng xxx (từ bên chuyên ngành - chẳng nhớ) mòn mặt trước, răng xxx tụt lợi phải ghép nướu. blablabla. Xong bác cũng giải thích cho mình nguyên nhân vì sao dẫn đến tình trạng này, nói là giờ làm sạch răng trước, trám cái sâu rồi đưa ra cách điều trị cho các răng bị ê.
    Xong, bác đi ra, để cho 1 em mặt bé xíu cạo vôi và lấy dấu răng cho mình. Hơi ngạc nhiên với cái vụ lấy dấu răng (vì lấy dấu là làm hàm giả để ngậm trong trường hợp tấy trắng và niềng răng mà?? )Nghĩ chắc ghép nướu cũng cần dấu răng để chính xác nên ok, làm luôn.
    Làm xong, đi về, hôm sau đến để tư vấn tình trạng răng.
    Hôm sau đến, nằm lên ghế, bác Hùng chỉ ra răng của mình phải làm niềng loại này, hoặc loại này.. phải đẩy cái răng này vào, răng kìa vào.... Ủa sao kì dzậy? Hình như có cái gì đó nhầm lẫn ở đây.
    - Con chưa nghĩ đến niềng răng, chỉ muốn bác trị tình trạng ê răng thôi
    - XXX (tên mình) bị buốt, tê răng nào, chỉ bác xem.
    - Hôm trước bác khám và ghi tình trạng răng con rồi mà.
    - XXX chỉ lại cho bác xem.
    Đến lúc này là biết bị bé cái nhầm rồi. Thế là phải tường thuật lại ngay từ đầu.
    Cuối cùng là, chỉ trám lại cái răng ê, ko phải ghép nướu nhé. hâhhâh, làm mình mất ăn mất ngủ mấy ngày vì giá ghép nướu là 6tr/ cái, mình thì có sơ sơ 7-8 cái răng ê.

Mọi người tự đánh giá nha. Ko phải vào chỗ đắt, ycầu đúng bác Hùng như mình là mọi thứ được bác ấy tận tay làm nhé. Và cũng hiểu luôn tại sao có trường hợp chuẩn đoán bên phải mà xử lý cái bên trái nhé. Xui là chịu thôi.

18. My-My

My-My New Member

• 6 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình là một khách hàng niềng răng tại Nha Khoa zày nk, bây giờ nằm ở trên đường Cống quỳnh đúng hong, chứ khi mình tới điều trị là ở Phùng Khắc Khoan.

Chuyện zày nek ,

Cách đây 2 năm, lần đầu tiên mình cùng mẹ xẹt qua Nha khoa Dr Hùng (lúc đó ở Phùng Khắc Khoan, gần nhà mình) do mình bị đau nhức răng kinh khủng. Bữa đó hên xui sao lại gặp trúng bác Hùng khám cho mình. Khám xong bác phán : “nhổ 4 cái răng khôn mọc xéo, lệch, ngầm, viêm …, trám một mớ răng sâu, nhổ thêm 2 cái nữa và làm niềng răng”. Mẹ và mình nghe xong choáng… ! lấy cớ mình đang ôn thi nên để bữa khác ghé lại. Tối về mình và mẹ search trên mạng coi Dr. Hùng thế nào ? Chưa tin, mẹ còn gọi điện hỏi ông bác mình là chuyên gia trong ngành Y. Bác mình phán một câu xanh rờn : “Bác sĩ Đỗ Đình Hùng hả? nếu bác ấy khuyên con nên làm gì thì con cứ làm theo đi. Bác Hùng là bác sĩ nha khoa nổi tiếng đã trực tiếp chăm sóc răng cho các nguyên thủ quốc gia nước mình đó……abcd …” OK. Mẹ thì tin ông bác mình xái cổ, vậy là hôm sau 2 mẹ con quay lại, bắt đầu hành trình “Đi tìm nụ cười hoàn hảo” như bác Hùng khuyên. Hu hu…

Suốt 2 năm qua từ việc đầu tiên nhổ 6 cái răng 1 lúc mà ko bị đau gì nhiều, (bác sĩ bảo do nhổ răng phương pháp mới và làm tiền mê gì đó cho mình nên mình khỏe re hà), mình đã thấy Ok rồi. Sau đó bắt đầu làm trám răng và niềng răng…, tất nhiên do bác sĩ khác làm chứ ko phải bác Hùng. Đi riết rồi mình thấy thích không khí vui vẻ thoải mái ở nha khoa bác Hùng. Các Bác sĩ, nhân viên ớ đây ai cũng dễ thương hết. Bây giờ thì cả nhà mình mà bị đau răng hay bị gì về răng đều đến đây, ông mình, ba mẹ và cả em mình nữa nó đang dự định niềng răng nek vì răng xấu lắm kaka J . Mình tới hoài nên còn gặp và làm quen với nhiều khách nước ngoài nữa, mình thấy mọi người đều happy lắm. Họ nói với mình chắc nhà khá lắm, mình hỏi ra mới biết là họ thấy mình niềng răng, họ nói bên họ niềng răng là điều đáng tự hào và cũng tốn tiền lắm, làm mình khoái tít lên. Hahahahaha .....…

Mình chỉ còn 2 tháng nữa là gỡ bỏ niềng răng, mình tự thấy răng mình bây giờ đẹp hơn hồi trước rất nhiều. Mình vẫn tự tin cười thoải mái ngay cả khi niềng răng và còn hình dung có khi mình lại thấy nhớ cái niềng răng khi phải gỡ nó ra nữa đó. Hi hi…

Mình thì tin 100% là lời khuyên của bác Hùng là muốn điều tốt nhất cho người khác. Còn chuyện có làm hay không là quyết định của chính bản thân mình thôi. Với mình nơi đây vẫn là một nơi uy tín và chất lượng đối với mình và gia đình mình.

19. minhhoa2012

minhhoa2012 Member

• 64 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

@My-My phù. đọc cái chia sẻ của bạn mà dài quá. bác sỹ Hùng này làm ở nha khoa nào vậy bạn ơi.

Trịnh Khanh and My-My like this.

20. My-My

My-My New Member

• 6 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

minhhoa2012 : Trung Tâm Nha Khoa Dr Hùng & Cộng Sự đó bạn :)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.