Nha khoa paris hà nội có đảm bảo không mấy bác? | Page 3

Nha khoa paris hà nội có đảm bảo không mấy bác?

Chia sẻ trang này

1. xuannguyen

xuannguyen New Member

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nhưng e nghe bảo dùng soda banking thì dễ bị ê buốt với mất men răng lắm phải ko ah?
    đi làm ở paris thì hình như giá hơi mắc.

2. bongyeu

bongyeu Member

• 159 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

chuẩn đấy e dùng soda thấy răng buốt lắm nhất là dùng chung vs kem đánh răng :((( đầu tư 1 khoản sang paris làm cho nhanh cùng lắm cũng tầm 3 củ chứ mấy

3. huyendond

huyendond Active Member

• 118 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

nhiều bên nk sale tẩy trắng răng chỉ còn tầm 2tr thôi, chị em nào muốn tiết kiệm thì săn sale nhé tiết kiệm được 1 khoản kha khá đó

4. ngocdiepntt

ngocdiepntt Active Member

• 261 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

chỗ nào còn sale thế mấy chị? e cũng muốn săn sale tẩy trắng răng :p thấy bên paris cũng có tiếng nhưng lại hết sale rồi

5. thanhnguyen

thanhnguyen Active Member

• 169 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

ôi thích thì nhích luôn chứ đợi sale đến bao giờ mới có đợt :)))) e máu lên là đầu tư 1 khoản sang tẩy trắng vs đính đá luôn

6. trangle

trangle Active Member

• 170 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

thấy mọi người có vẻ mê mẩn dc tẩy trắng răng quá :))) chẳng biết tẩy trắng răng thì được bao lâu, chắc là e men răng tốt nên nhìn răng em sáng khỏe lắm chẳng cần đi tẩy trắng răng gì cho tốn kém

7. thuhonghd

thuhonghd Member

• 76 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

ôi dào tẩy trắng răng cùng lắm cũng chỉ được hơn năm chứ mấy, k chăm sóc cẩn thận có khi chẳng được nổi vài tháng

8. chaudo

chaudo Active Member

• 136 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

nóng bức tn e tính mua máng tẩy trắng về dùng cho nhanh :))) đỡ phải nắng lôi đi lại cho nó mệt

9. vietanh

vietanh Active Member

• 290 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Nhưng mà những người có răng vàng sậm và có men răng cứng chắc rất khó tẩy cho răng trắng bằng thuốc nhé mọi người

10. cubin18

cubin18 Active Member

• 228 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

thế thì các chị thử chuyển sang tẩy trắng răng bằng laser đi, mất tầm 30p-1h là làm trắng răng sáng được tận 8 độ cơ đấy

11. hoatran

hoatran Active Member

• 187 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

trắng lên tận 8 độ cơ à nghe thấy phấn khích quá nhưng mà những người có răng vàng sậm và có men răng cứng thì tẩy trắng răng bằng laser có ăn thua không?

12. xuyendoan91

xuyendoan91 Member

• 44 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

cái này mọi người nên đi khám để được tư vấn chứ ca này khó chị em không tư vấn nổi đâu, theo quan điểm cá nhân của em thì răng có vàng sậm thì tẩy trắng bằng laser cũng được có điều nó k được trắng như ý mình thôi

13. hoài công anh

hoài công anh Member

• 49 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

e cũng góp chút ý kiến là răng chỉ cũng nên tẩy trắng tầm 3 độ nhìn cho nó thật chứ trắng quá nhìn nó giả lắm

14. thuytien90

thuytien90 Member

• 118 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

chắc bên paris cũng có dv tẩy trắng bằng laser chứ, cty mình mới chuyển về trần quốc toản cũng hay đi qua chỗ nk paris nên muốn qua đây làm cho đỡ mất công đi lại

15. trang phạm

trang phạm Member

• 30 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

pp này hiện đại nhất đấy mà cũng khá là hot thì bên nk này thế nào mà chẳng có :D gọi điện mà hỏi cho chắc chắn b

16. tuongvi

tuongvi Active Member

• 300 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

tẩy trắng răng nt liệu có sợ ảnh hưởng đến men răng không mà bầu bí như thế có tẩy trắng răng được k? con e dâu e nó cứ đòi đi tẩy trắng mà lại mới có e bé chứ

17. minhtamnd

minhtamnd Active Member

• 208 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

theo như ý mình thì k nên b ah mình sợ những chất có trong thuốc tẩy trắng răng có thể sẽ ảnh hưởng đến sức khỏe của thai nhi và em bé

18. phuongchi90

phuongchi90 Active Member

• 139 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

thôi có e bé rồi thì làm đẹp gì nữa b, lúc mang bầu bé Na ngay cả mỹ phẩm mình cũng k bao giờ dùng huống chi đi tẩy trắng phải dùng hóa chất chứ

19. ngankhanhtp

ngankhanhtp Member

• 61 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

e thấy bây giờ các mẹ vẫn dùng mỹ phẩm nhưng dùng những loại từ thiên nhiên ấy còn chất tẩy trắng thì chắc toàn hóa chất

20. trương phương dung

trương phương dung Member

• 64 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

may quá em được ck đầu tư đi tẩy trắng răng bên paris ngon lành tầm gần 2 tháng thì mới có e bé :p đỡ lo bao nhiêu