Nha khoa Sài Gòn làm thẩm mỹ răng có mắc lắm ko mấy chị?

Nha khoa Sài Gòn làm thẩm mỹ răng có mắc lắm ko mấy chị?

Chia sẻ trang này

1. Vân Anh

Vân Anh Active Member

• 253 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

• 68,736 Lượt xem

• 14 Lượt trả lời

Mấy chị ơi, cho e hỏi nha khoa Sài Gòn làm thẩm mỹ răng có mắc lắm ko ah? E đang tìm địa chỉ để muốn đi tẩy trắng răng (vì răng e hơi ố vàng, nhìn rất ko đc sạch sẽ), e cũng muốn thỉnh thoảng đến đây để chăm sóc răng định kỳ. Cơ mà ko biết giá cả ở đây có mắc lắm ko, cơ sở ở đấy thế nào, có đảm bảo vệ sinh an toàn, sạch sẽ ko mấy c? c nào vô đó rồi thì cho e cái đánh giá và ít thông tin nhé.
    e cảm ơn nhìu ha!

2. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 662 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Bạn muốn thẩm mỹ răng thì chính xác là làm gì hả bạn?

3. Vân Anh

Vân Anh Active Member

• 253 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

mình định đến đó tẩy trắng răng đó bồ.
    nếu mà dịch vụ ở đó ổn thì mình đến đó để kiểm tra răng miệng định kỳ.

4. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Tẩy trắng răng mình thấy chỉ vài trăm k thôi mà, rẻ lắm. Kiểm tra răng định kỳ cũng ko đắt

5. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 522 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Có chỗ tẩy trắng răng phải gần 1tr đấy, ko biết nha khoa Sài Gòn này giá thế nào nhỉ.

6. Đào Ngọc Bình

Đào Ngọc Bình New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhỏ bạn mình cũng vừa qua đó tẩy trắng răng xong, hình như mất hơn 1 triệu thì pải, còn có loại hình dịch vụ cao cấp hơn thì giá mắc hơn nữa, tốt nhất là bạn cứ nên tìm hiểu thêm :)

NgocbichSPS thích bài này.

7. NgocbichSPS

NgocbichSPS New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy bảo tẩy trắng răng ở đây có dịch vụ tại nhà mất hơn triệu còn tẩy trắng răng hiện đại gì gì đó mất khoảng 4 triệu cơ, đúng là hơi mắc thật:mad:

8. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 551 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Tẩy trắng răng mình thấy rẻ thôi mà, chỉ tầm vài trăm k thôi. Đâu có đắt đâu

9. Linh DuongOceanbank

Linh DuongOceanbank New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tẩy trắng răng cũng đắt phết đó, tầm mấy trăm chỉ là dịch vụ thường thui, nếu chọn nơi uy tín thì thường khoảng hơn 1tr, có nơi còn 2 đến 3tr nếu tẩy trắng răng bằng công nghệ cao nữa cơ

10. Vũ Hoàng Lâm Anh

Vũ Hoàng Lâm Anh New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo mình tìm hiểu thì hình như tẩy trắng răng cũng có nhiều dịch vụ mà, tẩy trắng răng tại nhà, tẩy trắng răng bằng đèn Plasma gì gì đó, mỗi loại mỗi giá, nếu mà bạn muốn chất lượng thì nên làm cái dịch vụ cao ý sẽ giữ đc lâu hơn, mà giá ở đâu đâu tầm 4tr thì pải:D

11. Trương tulinh

Trương tulinh New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giờ lại còn có tẩy răng trắng bằng Plasma gì đó nữa hả chị, hiện đại quá nhỉ. vậy đầu tư tầm 4tr chắc là ko uổng rồi, nhưng lo hiện đại quá cũng ko chất lượng như mong đợi. hazzz:eek:

12. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Tẩy trắng răng bằng Plasma chì chắc chắn trên 4tr rồi, nhưng nếu ko có điều kiện thì dùng phương pháp khác cũng tốt lắm mà.

13. Châu Ngọc

Châu Ngọc Member

• 294 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Nha khoa Sài Gòn này có vẻ là chỗ sang trọng hả mọi người? Thấy giá cả khá trên trời

14. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 522 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Bạn biết giá cả chung của nha khoa này là bao nhiêu ko nhỉ? Mình thấy so với các nha khoa khác đâu có đắt lắm đâu, hôm nọ đi hàn răng ở đó có 400k thôi à

15. truongminhthinh

truongminhthinh New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đắc thế.............lấy giấy nhám tự cà cho răng trắng thôi......huhu