Nhiệt miệng chữa bằng cách nào hiệu quả nhanh nhất ?

Nhiệt miệng chữa bằng cách nào hiệu quả nhanh nhất ?

Chia sẻ trang này

1. Kimhoanlien

Kimhoanlien New Member

• 7 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

• 2,568 Lượt xem

• 14 Lượt trả lời

2. Khanhhuyennhinh

Khanhhuyennhinh New Member

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhiệt miệng thường do nòng trong người gây nên, chị cũng từng bị gần 1 tuần mãi không khỏi ăn uống khó khăn, cảm giác đấy thật khó chịu, cũng may chị được giới thiệu thuốc đông y MANDARIN của nhà thuốc Vạn Xuân Đường dùng chỉ trong 2 ngày đã đỡ rất nhiều, đến ngày thứ 3 là khỏi hẳn luôn

3. nguyenhongnhung

nguyenhongnhung New Member

• 5 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

em mình hồi trươc cũng nhiệt miệng suốt ngày mẹ mình sôt ruột nên hỏi mọi người thuốc trị tốt nhất, thấy nhiều người mách dùng thuốc nhiệt miệng mandarin, mẹ mình cũng mua thử và kết quả rất tốt, hiệu quả nhanh chóng, nên giờ trong tủ thuốc nhà mình luôn có thuốc mandarin đề phòng mỗi lần bị nhiệt miệng

4. Phanthihoa

Phanthihoa New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn có thể vào trang web http://cachchuanhietmieng.vn/ tìm hiểu thêm thông tin về thuốc cũng như cách sử dụng nha

5. maiphuong12

maiphuong12 New Member

• 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mỗi lần chị bị nhiệt miệng nên pha 1 cốc nước chanh sẽ đỡ hơn nhiều đó

6. Lê Thu Hoài

Lê Thu Hoài New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nhiệt miệng nhiều cach chữa trị lắm các bác à :)

7. tranquynh

tranquynh New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình làm cốc nước chanh là hết ngay thôi

8. lethuha123

lethuha123 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ông anh mình cứ đến mùa là nhiệt miệng, trước ở với mình cho ăn rất nhiều các loại rau và tự nhiên không thấy xuất hiện nữa. không biết có phải do thiếu rau không nựa :D:D

9. ivin

ivin New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

súc nước muối nhiều lần, uống nhiều nước

10. thuoctaydactri

thuoctaydactri New Member

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Với nhiều người có khi tháng nào cũng bị ít thì một tuần, nhiều và lúc đang nóng trong người có khi cả nửa tháng. Đôi khi cùng lúc bị nhiệt miệng 2 đến 3 chỗ ăn cháo còn không nổi. Sau này mình hay dùng cách sau chỉ hai ngày là hết đau rát và khoảng 4 ngày là lành hẳn
    Dùng mật ong nguyên chất bạn pha vào ít thuốc ampicilin trộn đều lên và thoa lên vết loét. Lần đầu thoa sẽ nóng và rát, sau khoảng 5 phút sẽ hết đau rát. bạn dùng bông gòn thấm nước ấm lau sạch. Nếu làm thêm lần 2 ngay thì mức độ đau rát giảm khoảng 70% so với lúc đầu. Tuy nhiên nếu để 3 tiếng sau làm lại thì vẫn đau rát nhưng sẽ giảm hẳn so với lần đầu. Mỗi ngày bạn làm khoảng 4 lần chia đều trong ngày. Sáng hôm sau thức dậy bạn sẽ thấy hiện tượng đau rát giảm hẳn. Làm thêm ngày thứ 2 sẽ thấy không còn đau. Tất nhiên cũng tùy mức độ nặng nhẹ mà nhanh hay lâu hết.
    Mình bị lở bằng đầu ngón tay út bôi hỗn hợp trên 4 lần 1 ngày và bôi liên tục 3 ngày đã hết đau rát. Và thêm một hai ngày sau sẽ lành lại. Chúc bạn thành công
    https://thuoctaydactri.com

11. Triệu Vy

Triệu Vy Member

• 92 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

mỗi lần chị bị nhiệt miệng nên pha 1 cốc nước chanh sẽ đỡ hơn nhiều đó

12. gaidep770

gaidep770 Member

• 215 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

uống nhiều nc chanh tươi

13. Tam Hoa

Tam Hoa Member

• 41 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

thấy nhiều người mách dùng thuốc nhiệt miệng mandarin, mẹ mình cũng mua thử và kết quả rất tốt, hiệu quả nhanh chóng

14. Ponpon Bike

Ponpon Bike Member

• 70 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

mua sensacool ngoài hiệu thuốc uống xem đỡ ko ạ

15. maixuanvu

maixuanvu New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nhiệt miệng nhiều cach chữa trị lắm các bác à :)