Nhờ admin gỡ bỏ bài đăng dùm cty mình

Nhờ admin gỡ bỏ bài đăng dùm cty mình

Chia sẻ trang này

1. dasdragon

dasdragon New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 22,840 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

Xin chào BQT diễn đàn thẫm mỹ, hiện nay có 1 bài viết trên diễn đàn thẫm mỹ làm mất uy tín và danh dự của thẫm mỹ viện mailisa .
    Khi vào google gõ từ khóa Mailisa lừa đảo thì nó hiện ra bài viết vào diendanthammy.net do bên mình quản lý. Bài viết trên đó là hoàn toàn sai sự thật , khách hàng đó đã vu khống thẫm mỹ viện mailisa chúng tôi.
    http://diendanthammy.net/threads/buc-xuc-chat-luong-cua-tham-my-vien-malisa-cao-thang.6264/
    Nay nhờ BQT xóa bỏ topic bài đăng này dùm TMV chúng tôi .
    Cảm ơn BQT nhiều !

2. admin

admin Administrator

• 189 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Chào bạn, thông tin của bạn BQT đã đưa vào mục Đối chất, bạn có thể xem chi tiết tại mục Đối chất.

3. Phú An

Phú An New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

4. admin

admin Administrator

• 189 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trong các box thảo luận nếu vi phạm quy định của Diễn đàn thì sẽ bị BQT xứ lý. Cám ơn bạn

5. dasdragon

dasdragon New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhờ admin xóa Topic bài viết này dùm mình, cám ơn admin diễn đàn nhiều ạ

6. hoadialanvang

hoadialanvang New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

7. duonglinh3511

duonglinh3511 New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thank.! chia sẻ.

8. Công tố viên

Công tố viên New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho hỏi mailisa đã dàn xếp xong vụ ông khánh với bà mai đánh nhân viên chưa ạ? Nghe nhân viên của mailisa kể hôm đó hai vợ chồng mailisa bắt nhân viên phun xăm tên là Giáp (facebook là Giap Phan) lên oto và đưa về chi nhánh 127 huỳnh văn bánh và đánh nhân viên này lên bờ xuống ruộng tới nỗi thằng này xỉu rồi còn lấy nước tạt vào cho nó tỉnh dậy rồi đánh tiếp, lúc đó có rất nhiều nhân viên khác đứng ngoài không can ngăn được vì 2 vợ chồng nhà này khoá trái cửa nhé, còn nhân viên tên Giáp bị đánh chảy máu tai phải nhập viện, tôi nghe chính những nhân viên của mailisa kể xong rồi bà mailisa phải về quê của nhân viên tên Giáp ở Đức Lập-Đức Thọ-Hà Tĩnh để xin lỗi trước sự chứng kiến của rất đông bậc cha mẹ có con cái đang làm việc cho mailisa nhé (mình bà này về chứ thằng cha khánh không dám về nhé) Đánh đập như thời trung cổ ấy nhỉ, vậy mà miệng bà mailisa lúc nào cũng nói tâm với đức! Xin hỏi tâm đức bà để đâu? Có tiền làm từ thiện chỉ để làm màu thôi chứ người ngoài không nhìn thấy được cái bên trong mà nhân viên của mailisa phải đối mặt. Mọi người đừng nghĩ tui vu khống, chính nhân viên của mailisa kể đấy, tui có facebook của nhân viên mailisa đây mọi người không tin thì hỏi chuyện xem Nghĩa phan. Nguyễn Tiềm. Lêu trả góp. Cường xùlì. Trung văn. Tuấn xu. Đổi thay. Bach koi. Candy love. Vi dieu vi dieu. Bin ái. Hoàng kim trường. Bao bao. Bjn cun

9. Công tố viên

Công tố viên New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Còn một chi tiết nữa là sau khi đánh xong thì hai vợ chồng nhà này cầm tay nhân viên Giáp ép điểm chỉ vào giấy nợ hai trăm triệu, ông khánh còn doạ nhân viên Giáp là: chỉ cần bỏ ra ba mươi triệu là thuê được xã hội đen chặt tay còn bỏ ra một trăm triệu thì không biết chặt được cái gì? Và nếu nhân viên Giáp vào lại Sài Gòn là chặt chân và nếu tiếp tục làm nghề phun xăm thì bị chặt tay rồi thả nhân viên này về sau đó mấy nhân viên đứng ngoài đưa nhân viên Giáp đi viện (đúng chất chợ búa, xã hội đen)

Chủ đề của tuần