Nhổ răng hàm tại nha khoa paris giá bao nhiêu tiền?

Nhổ răng hàm tại nha khoa paris giá bao nhiêu tiền?

Chia sẻ trang này

1. minh trang trần

minh trang trần New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 7,304 Lượt xem

• 20 Lượt trả lời

Mọi người ơi nhổ răng hàm tại nha khoa paris giá bao nhiêu tiền vậy? Cái răng hàm của em nó bị sâu mấy hôm nay ăn uống khó chịu muốn chết luôn mọi người ak.

Em nhai chủ yếu bằng răng hàm :( mấy hôm nay nó đau nhức quá thể mọi người ak. Chẳng ai uống được gì hic tính đi nhổ răng hàm thôi chứ cứ kể thế này em phát sốt lên được ý. Công việc thì nhiều mà vướng phải cái răng sâu đến khổ. Mọi người có kinh nghiệm tư vấn cho em xem nhổ răng hàm tại nha khoa paris giá bao nhiêu nhé.
    Tks!

2. Ruby_Vu

Ruby_Vu Well-Known Member

• 393 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Em ko biết chi phí bây giờ cso trội hơn ko chứ trc e cũng đi nhổ răng, ko pải răng khôn, răng hàm nên giá nó cũng mềm mại 130k 1 răng đấy ah.

3. trangtran91

trangtran91 Active Member

• 275 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

không có giá đó đâu nàng ơi :D mình ngó qua bẳng giá thấy bên nha khoa paris nhổ răng hàm cũng từ 800-1tr đấy

mylinh thích bài này.

4. mylinh

mylinh Member

• 78 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

nhổ răng hàm đắt thế cơ à mấy chế? có chỗ nào giá mềm hơn mà chất lượng cũng đảm bảo không ak?

maitrangnb thích bài này.

5. maitrangnb

maitrangnb Active Member

• 286 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

tiền nào của đấy thôi b ham rẻ làm gì? chỗ nào đảm bảo mà uy tín thì làm cho nó yên tâm

6. minh trang trần

minh trang trần New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e thì tiền nong có nhà hỗ trợ rồi :D nên cần chỗ nào uy tín chút, mà có chị nào nhổ răng hàm bên nha khoa paris chưa

7. maithanh

maithanh Member

• 92 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

bên này nhổ răng hàm từ 800k-1tr đó b :D trên web có bảng giá mà, b vào đó tham khảo cho chuẩn

8. ngocdiepntt

ngocdiepntt Active Member

• 261 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Đúng là thời buổi hiện đại có khác :D ngày trước em cứ để răng hàm nó lung lay rồi nhờ mẹ giật 1 phát là xong :) có chảy chút máu nhưng chẳng sao cả, giờ thì mọi người sợ nguy hiểm toàn đến nha khoa thôi. Tốn kém phết

9. thuhuongxt

thuhuongxt Member

• 113 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

phải dùng thuốc kháng sinh chứ bạn chứ k viêm nhiễm lại khổ :( tốt nhất đến nha khoa mà nhổ răng

10. baotram

baotram Active Member

• 219 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

đến nha khoa nhổ nta có kê thêm thuốc uống hoặc thuốc bôi khi về đó nên bạn cứ yên tâm

11. linhchind

linhchind Active Member

• 102 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

nếu mà ốm lên ốm xuống vì răng hàm sâu thì bạn nên đi nhổ nó luôn đi :( nhổ cũng chẳng hết mấy đâu. Bên paris có bảng giá đó mình nhớ k nhầm thì nhổ răng hàm bên này từ 800k-1tr đấy

12. vũ hiền

vũ hiền Member

• 51 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

ủa nhổ răng hàm mà đắt thế sao? Tháng trước mình ở quê có đưa mẹ đến cái nha khoa nhỏ nhỏ trên huyện nhổ răng hàm sâu mà hết có 100k thôi à

13. diepvnh

diepvnh Active Member

• 254 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

nhổ răng hàm sâu có 100k k đó? bình thường mình nhổ răng hàm sâu cũng phải 800k 1 chiếc rồi chứ lấy đâu cái giá 100k

14. Ruby_Vu

Ruby_Vu Well-Known Member

• 393 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Thế ah c, e cứ tg nhổ tầm 100k, răng hàm chắc khó nhổ với nguy hiểm hơn, giá rổ cao hơn.

15. ThuyChi

ThuyChi Member

• 31 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

nói đến nhổ răng e sợ lắm, cứ nhớ lần thay răng ngày nhỏ
    Đến bj e còn kinh, đau lắm, máu ra cũng nhiều, huhu

16. minhdo

minhdo Active Member

• 321 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

nói em mới nhớ :D hồi nhỏ cứ đẻ răng lung lay rồi mẹ luồn cải chỉ vào răng rồi giật 1 cái cũng nhẹ nhàng lắm mà

17. Mẹ Cún

Mẹ Cún Active Member

• 399 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Nhổ răng hàm ở paris có giá 800k đó các mẹ ah, hôm bữa đưa con đi nhổ răng sâu nên đc các bs tư vấn và e cũng có xem bảng giá nhổ các vị trí răng nữa.

18. cubin18

cubin18 Active Member

• 228 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

nhổ răng hàm 800k cũng chát phết nhỉ, ở quê nhỏ răng hàm cũng tầm hơn 100k thôi :p

19. ngocbich

ngocbich Member

• 124 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

làm ở quê sao so với HN chứ mẹ. lại còn là công nghệ vip nữa

20. dieuhuonghn

dieuhuonghn Member

• 112 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

nói thật là giá cả đi kèm chất lượng nên các mẹ đừng so sánh dịch vụ ở tp vs ở quê làm gì? cứ chỗ nào đảm bảo thì ta làm thôi