Nhổ răng số 8 có nguy hiểm không cả nhà ơi?

Nhổ răng số 8 có nguy hiểm không cả nhà ơi?

Chia sẻ trang này

1. Long Nhi 93

Long Nhi 93 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,808 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

2. lovelove

lovelove Active Member

• 567 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Răng này mọc sau cùng, mà có dùng mấy đâu mà lại sâu được nhỉ?? Liệu bạn có nhầm lẫn ko? Hay bạn thử đi khám xem. Nếu nhổ thì đau lắm đấy

3. Xuân Minh

Xuân Minh New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Răng số 8 nhiều khi mọc lệch, mọc xiên do khoảng trống quá nhỏ, chính vì thế nên mới phải nhổ đó bạn. Nhổ răng số 8 nguy hiểm lắm đấy, cần bác sĩ tay nghề cao cơ

4. Pth941

Pth941 Active Member

• 631 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Răng khôn lúc mọc đã đau rồi do khoảng trống còn lại quá chật. :( Nếu chật quá thì nó sẽ mọc xiên, đúng là cái răng này rất dở, mình rất ghét. Nhai có bao giờ phải dùng đến nó đâu

5. Hoa Ban

Hoa Ban Member

• 52 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nhổ răng số 8 mình ko tự nhổ đc thì phải, phải đến các trung tâm nha khoa mới nhổ đc chứ ko như các răng khác, thế nên cần phải cẩn thận với răng số 8 nhé

6. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 586 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Hix, sao nhiều người có nhu cầu nhổ răng số 8 thế. @@ Nhổ răng số 8 đau và nguy hiểm lắm đó, bần cùng thì mới phải nhổ thôi

7. Pth941

Pth941 Active Member

• 631 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Thực ra cũng ko nguy hiểm lắm, giờ nhiều người nhổ răng số 8 rồi mà, các nha khoa cũng nhiều nha khoa đủ năng lực để thực hiện việc này

Vũ Quỳnh thích bài này.

8. Vũ Quỳnh

Vũ Quỳnh New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng thấy khá nhiều, căn bản vì chỗ mọc răng số 8 rất hẹp nên răng hay bị mọc xiên và gây đau nhức nên nhiều người quyết định nhổ

9. doanhdoanh

doanhdoanh Member

• 311 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

có vẻ răng số 8 rất hay mọc xiên xẹo, thấy nhiều người ca thán và bảo đi nhổ răng số lắm, thế nên dịch vụ này mình thấy ko nguy hiểm gì đâu