Những kiểu tóc xoăn "cộng điểm" cho khuôn mặt thêm xinh

Những kiểu tóc xoăn "cộng điểm" cho khuôn mặt thêm xinh

Chia sẻ trang này

1. vkyeuck

vkyeuck Member

• 77 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 6,352 Lượt xem

• 6 Lượt trả lời

Mùa thu sắp tới cũng là thời điểm chị em tranh thủ tân trang cho khuôn mặt của mình thêm xinh. Cùng ngắm những kiểu tóc xoăn cực cá tính và thời thượng dưới đây để lựa chọn cho mình style tóc phù hợp nhất.

Tóc lob xoăn

Thay vì kiểu đầu bob ép thẳng, ép cụp đơn giản, cá tính, năm 2014 chúng ta cùng nhau “hồi sinh” kiểu đầu lob xoăn rối trứ danh. Với những lọn hơi xoăn nhẹ có nếp, lộn xộn một cách cố ý tự nhiên, tóc lob đã một lần nữa khiến phái đẹp trở nên trẻ trung và cá tính hơn nhiều.

Tóc xoăn mái thưa

Kiểu mái thưa này hợp nhất với tóc xoăn sóng nhẹ. Bạn có thể thực hiện rất đơn giản và nhanh chóng với các công cụ như máy sấy tóc, máy làm xoăn, lược mái chèo, kẹp tăm... Đầu tiên là dùng kẹp tóc để chia tóc thành từng lọn khác nhau, to hay nhỏ tùy theo kích thước sóng nước bạn muốn làm.

Tóc xoăn "tiên cá"

Kiểu tóc xoăn này ứng dụng được với những người sở hữu mái tóc dài, làm xoăn nhẹ nhàng, đặc biệt là nhuộm lowlight trên nền tóc màu nâu vàng. Kiểu tóc xoăn này phản chiếu những nét tinh khiết và nữ tính của nàng tiên cá trong những câu chuyện cổ.

2. cung hoàng đạo

cung hoàng đạo Member

• 53 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đẹp quá. cảm ơn bnaj

3. Beautiful

Beautiful Active Member

• 188 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Kieur nào cũng đẹp hết ấy :(

4. Mai2026

Mai2026 Member

• 193 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

tóc xoăn tiên cá này phải để cực kỳ dài nhưng chăm sóc cũng cực lắm

5. MaylocnuocNYK

MaylocnuocNYK New Member

• 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mái thưa bây giờ đỡ mốt rồi. :) Trước có đợt dộ lên một thời gian còn gì

6. Tiến Hoàng

Tiến Hoàng Member

• 40 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tóc xoăn tiên cá nhìn bắt mắt quá nhưng phải tóc dài thì làm mới sang được chứ ko thì nhìn chán lắm

7. lovefamily

lovefamily Member

• 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình trước cũng tóc xoăn tự nhiên xong có đợt còn bị gàu nhiều, ngứa ngáy khó chịu dã man. May sao bạn nó mách cho dùng dầu gội Thái dương 7 thấy đỡ hơn hẳn. Trộm vía, giờ chưa bị lại.