Niềng răng có đau không cả nhà? | Page 2

Niềng răng có đau không cả nhà?

Chia sẻ trang này

1. catnho

catnho Active Member

• 295 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

bác mà có răng cửa vểnh ra ngoài có khi phải nhổ ý chứ thế thì đau chết nàng nào không chịu được đau có mà die ngay, ngày trước mình đi nhổ răng về mà bị chảy máu mất 1 tuần, nó rơi vào tháng 7-2014 hãi đến già luôn
    Niềng răng có đau không cả nhà?

thanhhang91 thích bài này.

2. thanhhang91

thanhhang91 Active Member

• 180 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

khiếp chảy máu thế mà không có biện pháp nào cầm máu sao? thế thì ăn uống được gì mà sợ nhất viêm lợi ý

3. buitrami

buitrami Active Member

• 245 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

thế này chắc niềng răng đau lắm à? em thì nhát chết chỉ cần đau 1 tý thôi đã rướm nước mắt rồi. Muốn đi niềng răng cho hàm trên nó đỡ hô mà thế này e bó tay

4. huyendond

huyendond Active Member

• 118 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

nó có chảy máu chút chứ gì đau lắm đâu, năm ngoái thằng cháu mình nó cũng đi niềng răng mà có thấy kêu ca gì đâu :) mọi người toàn thần hồn nát thần tính thôi

dungtran92 thích bài này.

5. dungtran92

dungtran92 Active Member

• 235 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

cũng còn dịch vụ từng nơi bạn chọn thôi, mà bây giờ pp niềng răng hiện đại lắm thấy bảo k đau đớn gì đâu

6. hainguyenda

hainguyenda Active Member

• 249 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

ôi dời ở chỗ nào mà chẳng quảng cáo niềng răng không đau chứ :( thực tế là có đau đấy. Mà răng nàng nào không đến nỗi hô và thưa quá thì niềng làm chi

7. giolanh.vtc

giolanh.vtc Member

• 180 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Muốn đi niềng răng mà thấy run sợ quá, chưa vững tâm lắm.
    Mỗi người chia sẻ một khía cạnh hic :( nhưng mà có đau cũng pải cắn răng chịu đựng để làm đẹp thôi

8. buiminhtri

buiminhtri New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

K chịu đấm thì sao ăn xôi dc bạn :3 nói chứ k đau lắm đâu, mấy ngày đầu sẽ hơi đau tý nhưng dần dần quen sẽ hết đau à, đợt tui niềng bên nk Kim bs tâm lý, lúc mới đầu chỉnh lực nhẹ thôi à, rồi từ từ tăng lên nên tui k thấy đau gì nhiều à

9. minhanhxv

minhanhxv New Member

• 17 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

b niềng răng loại nào thế? b đã được tháo niềng chưa ib cho mình hình răng hiện tại có được ko ah?

10. trịnh tố uyên

trịnh tố uyên New Member

• 20 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Lúc e trai mình mới đeo niềng thấy có vẻ khó chịu lắm mn ah :((( nhăn nhó cau có rồi ăn uống miệng lưỡi khó chịu. Rồi lại còn pải nhổ 4 cái răng nữa cơ, nhổ xong về nhà vẫn bị chảy máu đau phát ốm. Niềng răng có 1 tháng mà nó sụt tận 4 kí

thientrangmy thích bài này.

11. thientrangmy

thientrangmy Member

• 33 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

hic e cũng nghe mấy c kêu niềng răng hay bị sụt cân lắm hic mà e chị nhổ tận 4 cái răng cơ ah, chắc đau lắm đây hic hic

12. dungbeo

dungbeo Active Member

• 379 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

đùa chứ e thấy bên nha khoa paris đang km 30% nhiều dv lắm, có niềng răng kìa nhưng chỉ km 3 ngày cuối tháng 3 thôi, ai muốn tiết kiệm thì book lịch luôn

thanhnguyen thích bài này.

13. thanhnguyen

thanhnguyen Active Member

• 169 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

ko biết các c diễn đàn mình có ai đăng kí tư vẫn bên paris ko? e có check thông tin 50 người được làm răng free đó ko biết diễn đàn mình có chị nào may mắn được hem

trangle thích bài này.

14. trangle

trangle Active Member

• 170 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

niềng răng đau lắm chủ top ah, bé cùng cty cũ của mình ấy nó niềng răng được tầm 3 tháng mà hôm trước gặp lại nó sụt cân thảm hại luôn, nhìn cái mặt hốc hác đến là thương. hỏi ra mới biết đau quá chả ăn uống được gì nên sụt cân

Dương Hồng Ánh thích bài này.

15. Dương Hồng Ánh

Dương Hồng Ánh Member

• 31 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

hic e hóng được thông tin nha khoa paris tổ chức ngày hội tư vấn niềng răng công nghệ 2017 đó, tổ chức hôm 15/4 e thấy có nhiều ưu đãi lắm có ai đăng kí đi chung với e ko?

hoài công anh thích bài này.

16. hoài công anh

hoài công anh Member

• 49 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

ưa đãi gì thế nàng ơi? niềng răng có được km gì ko? đang muốn cho thằng e trai đi niềng răng mà chưa đủ tiền ý

sún yêu thích bài này.

17. sún yêu

sún yêu Member

• 54 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

công nhận là nghe đến giá niềng răng cũng choáng thật
    e định cho thằng e trai đi niềng răng mà ko biết chỗ nào giá ok chất lượng đảm bảo, nghe nói bsy Hải giỏi lắm có ai có địa chỉ ko ah?

Yến Bi thích bài này.

18. Yến Bi

Yến Bi New Member

• 5 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

bsy Hải làm ở bên nk paris nàng ah :D thấy nhiều c review cho bsy này tốt lắm
    niềng răng đắt là chuyện quá bt chứ rẻ mới đáng lo đấy c ah

nanand thích bài này.

19. nanand

nanand Active Member

• 269 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

e có tham khảo niềng răng ở một số nha khoa :D công nhận giá chat thật, bét nhất cũng gần 30 củ luôn :( bảo sao nhiều người chọn niềng răng trả góp

20. trương phương dung

trương phương dung Member

• 64 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Chị gái mình niềng ở HN, thấy kêu đau nhưng mà ko đáng kể, chỉ khi siết răng về thì ăn không ngon 1- 2 vài hôm, sợ nhất là nhổ răng thôi- ăn cháo 1 tuần khó chịu. Chưa xong nhưng răng có đẹp hơn- coi như là không hối hận gì hì hì

linhchind thích bài này.