Ở nha khoa Paris có dịch vụ đính kim cương lên răng không?

Ở nha khoa Paris có dịch vụ đính kim cương lên răng không?

Chia sẻ trang này

1. loandt1986

loandt1986 Member

• 55 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 5,151 Lượt xem

• 21 Lượt trả lời

Chào mọi người diễn đàn thẩm mỹ. Mình muốn lên đây hỏi mọi người xem ở nha khoa Paris có dịch vụ đính kim cương lên răng ko? Mình thấy nhiều sao răng đính kim cương, nhìn lấp lánh rất đẹp, thực sự mình bị cuồng luôn. Tìm mãi nhưng chưa biết chỗ nào có dịch vụ này. Lên đây thấy có nha khoa Paris ở Hà Nội nge quen quen nên muốn tham khảo mọi người xem ở đây có dịch vụ này ko? Mọi ng biết thông tin dịch vụ này ở nha khoa Paris thì chia sẻ cho mình với nhé. Mình cảm ơn.

2. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Đính kim cương lên răng để làm gì nhỉ? Lúc cười cũng đâu có đẹp hơn đâu. Mà đính vài viên lên răng thì chắc đắt lắm

3. Buồn ơi chào mi

Buồn ơi chào mi Active Member

• 542 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Nếu là nha koa lớn thì chắc là có dịch vụ đính kim cương lên răng thôi. nhưng kim cương này thì chắc đắt lắm.

4. hoanghoanhi

hoanghoanhi New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mới nghe đến dịch vụ đính đá lên răng để làm đẹp thui, 0 biết có đính đc kim cương lên 0 nữa :)

5. Ngocanh Phạm

Ngocanh Phạm New Member

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng thấy bảo nha khoa Paris hình như có dịch vụ đính đá lên răng thôi, mà nha khoa đó nổi tiếng với tay nghề của đội ngũ bác sĩ, chắc làm chuyện này đơn giản ý mà :)

6. dieunguyen1988

dieunguyen1988 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình nghĩ dịch vụ này quá mới và có khi bác sĩ ở Việt Nam chưa đủ kĩ thuật để làm đâu, hơn nữa đính kim cương vậy dù có đẹp nhưng vướng víu khó chịu lắm, làm sao nói chuyện và ăn tự nhiên đc, đúng là thú chơi độc mà:D

7. haanh1989

haanh1989 New Member

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng thích đính đá lên răng lắm, nhìn đẹp mà, nhưng ko có điều kiện để đính kim cương đâu, mắc lắm, mà nghe nha khoa Paris này khá nổi tiếng mà, có 2 cơ sở thì pải, chắc là họ làm cũng đơn giản thôi mà:)

8. Hoàng Minh Thư

Hoàng Minh Thư New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đính kim cương lên răng quan trọng là cần trang thiết bị hiện đại thì mới có thể thẩm mỹ 1 cách chính xác đc, cơ mà nghe bảo nha khoa này chưa có dịch vụ này thì pải, có mỗi đính đá thui hay sao ý:D

9. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 586 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Đính kim cương lên răng á? @@ Sao lại phải tốn kém như thế, đính lên răng chỉ làm răng giảm chức năng nhai thôi chứ có tác dụng gì đâu, cười cũng chẳng đẹp

10. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Đính kim cương vào nhìn răng còn xấu đi ấy chứ.-_- Theo mình ko nên đính gì lên răng cả

11. trịnh sơn

trịnh sơn New Member

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nha khoa paris có dv đính đá vào răng đó bạn ah. Giá cũng pải chăng hơn 1 số nơi khác

12. trương phương dung

trương phương dung Member

• 64 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

nếu răng đều, trắng và đẹp thì đính đá lên nhìn sang choảnh mà :D tuy nhiên chỉ bọn teen teen mới có trào lưu này thôi

13. minh châu

minh châu New Member

• 27 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

đúng đấy, lứa tuổi chị em mình thì hết thời với trào lưu đính đá vào răng rồi cứ để tiền mà ăn chơi du lịch cho thích

14. hoannguyen

hoannguyen Active Member

• 140 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

đúng là mỗi thời mỗi khác mình thấy nhiều cô nàng đính đá vào răng nhìn duyên thật ý :) nhưng k biết đính đá vào răng liệu có đảm bảo không?

15. thuthao

thuthao Active Member

• 305 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

công ty tớ có con bé cũng đính đá vào răng bên paris nhìn sáng lắm, cười rạng ngời luôn. Được cái con bé ấy xinh, dáng người cao ráo nên trào lưu gì nó áp dụng cũng đẹp. Mình thấy nhiều người đính đá mà chắc k vấn đề gì đâu

16. dieuhuonghn

dieuhuonghn Member

• 112 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

đính đá mà k an toàn thì chẳng ai dám làm đâu :D mọi người đừng quá lo mà hãy chọn cho mình 1 địa chỉ đính đá uy tín nghe

17. lanhuong_85

lanhuong_85 New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ên này có đó c ah, e cũng đang tìm hiểu dv bên này, thấy mn cũng hài lòng mà chưa biết thế nào

18. bombom

bombom Member

• 48 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

qua làm luôn cho mọi người hóng kết quả đi bạn :D mình cũng máu me vụ đính đá lắm nhưng a ny k cho nên pải từ bỏ ý định này luôn

19. ngocdiepntt

ngocdiepntt Active Member

• 261 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

e nghe nói có cả đính đá kim cương đó :) chắc phải đẹp lắm đây bao giờ mình mới có dịp chiêm ngưỡng loại này nhỉ

20. Hà Tùng

Hà Tùng Member

• 213 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dính kim cương, đính đá lên răng có đc lâu ko các chị
    E chỉ sợ đc 1 time ngắn rồi sẽ bị bong tróc ah