Phẫu thuật cắt mí hàn quốc những điều chị em nên biết

Phẫu thuật cắt mí hàn quốc những điều chị em nên biết

Chia sẻ trang này

1. Maihuong

Maihuong Member

• 37 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 3,103 Lượt xem

• 19 Lượt trả lời

Phẫu thuật cắt mí Hàn Quốc là kĩ thuật tạo nếp gấp mí mắt trên, cắt da chùng và bọng mỡ thừa mí trên và mí dưới bằng tia laser và khâu chỉ thẩm mỹ theo đường mí mắt.
    Hiện nay phương pháp phẫu thuật cắt mí hàn quốc đang được hầu hết các chi em Á Đông ưa chuộng vì vẻ đẹp sau khi cắt mí mang lại bởi:

Mí mắt đẹp tự nhiên

Kỹ thuật cắt mí mắt Hàn quốc giúp bạn cắt bỏ lớp da chùng nhão, mỡ thừa quanh mí, đồng thời giúp tạo ra đường nhỏ trên mí mắt, tạo nếp mí mắt mới đẹp tự nhiên, hài hòa với đường nét của khuôn mặt.

Mí mắt mới được đánh dấu chính xác sau khi xác định hình dáng tổng thể của khuôn mặt, mũi, mắt và da nhăn quanh trán.

Cắt mí mắt an toàn

Với kỹ thuật cắt mí của Hàn Quốc, các bác sĩ giàu kinh nghiệm trong ngành thẩm mỹ sẽ giúp bạn cắt mí mắt an toàn, không xâm lấn, không gây bất kỳ ảnh hưởng nào đến vùng mắt. Thiết bị laser điện hiện đại giúp loại bỏ da chúng, mỡ thừa mí mắt triệt để, an toàn.

Không để lại sẹo sau cắt mí

Để đảm bảo tính thẩm mỹ sau cắt mí, các bác sĩ áp dụng kỹ thuật tạo gấp nhãn khoa, tại phần gờ của nếp rạch, bác sĩ sẽ khéo léo khâu lại, bạn sẽ hoàn toàn không nhận thấy chỉ khâu hay sẹo sau phẫu thuật.

Cải thiện được chức năng và tính thẩm mỹ của đôi mắt

Tránh được tình trạng bọng mỡ, da thừa che khuất tầm nhìn, giúp đôi mắt trẻ trung, linh hoạt hơn. Đồng thời, hạn chế da nhăn vùng trán do thường xuyên phải nhướn mắt mỗi khi nhìn (do mí sụp quá nhiều)
    Giải đáp thắc mắc, chia sẻ thông tin có thể tìm thấy ngay tại bấm mí hàn quốc giá bao nhiêu tiền và giải đáp thắc mắcbấm mí hàn quốc ở đâu đẹp.Chúc các bạn có một khoảng thời gian vui vẻ

Các file đính kèm:

Kích thước:
      71.5 KB
      Đọc:
      296

2. Hoàng Yến

Hoàng Yến Member

• 39 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Khônh biết phẫu thuật cắt mí mắt hàn quốc có để lại dị tât nào ko các nàng, mình sợ sẹo hay tât ở mắt lắm, làm xấu cả khuôn mặt ý.

3. KimLien

KimLien New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu bạn chọn địa chỉ ko tốt thì thế thui Chứ giờ mình thấy nhiều nơi làm phẫu thuật cắt mí hàn quốc ưng lắm cơ mà, cứ chọn nơi nào tốt tốt vào, đắt mà xắt ra miếng còn hơn là của rẻ của thiu phải ko bạn

4. tranngat0106

tranngat0106 Member

• 47 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

m thấy phẫu thuật cắt mí mắt hàn quốc thì nên sang Hàn Quốc để làm. còn nếu ko, chọn chỗ nào mà chuyên về phẫu thuật hàn quốc ấy mọi ng ah.

5. Thu Hoa

Thu Hoa Active Member

• 505 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Mình thấy tmv Kangnam chuyen về phẫu thuật HQ đấy, họ hợp tác với tmv bên HQ cơ mà. Chỗ này có kinh nghiệm và làm uy tín lắm

6. KimLien

KimLien New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bên này mình thấy qc ghê lắm

7. Lina

Lina Active Member

• 712 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Công nhận! Mà họ làm cũng có vẻ tốt đấy bạn ạ. :D Mình thấy có nhiều người khen lắm.

8. HangMy

HangMy New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kangnam là tmv hợp tác với HQ nên mấy dịch vụ kiểu HQ này là chuyên môn của họ rồi. :) Họ ko làm đc thì làm sao họ cạnh tranh đc chứ

9. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Chuẩn bạn ơi, mấy dịch vụ thẩm mỹ thì các bác sĩ HQ làm là ổn nhất.

10. phuthuy

phuthuy Member

• 33 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn nói thế nào ấy chứ chẳng lẽ bác ĩ Việt Nam làm không ổn à?ở Hàn Quốc thẩm mỹ nó phổ thông đâu có nghĩa bác sỹ HQ nào cũng giỏi bạn

11. thuthao

thuthao Active Member

• 305 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Quảng cáo ghê nhưng chắc gì chất lượng đã tốt,người ta bảo có thực mới vục được đạo chính thế có nguwoif từng sử dụng dịch vụ bên này mới đánh giá được

12. minhtamnd

minhtamnd Active Member

• 208 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

dịch vụ cắt mí trên theo công nghệ Hàn Quốc là một kĩ thuật đơn giản, nhẹ nhàng, hoàn toàn không phải phẫu thuật mà bác sĩ sẽ sử dụng bằng tia laser giúp hạn chế tổn thương, không gây xâm lấn da, không để lại sẹo

13. baotram

baotram Active Member

• 219 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Thấy mọi người nhắc đến Kangnam nhiều khiến mình cũng tò mò,không biết rổ rá thế nào?cắt mí là 1 kỹ thuật đơn giản chắc không tốn quá nhiều tiền đâu phải k?bạn nào làm dịch vụ bên này rồi cho mình xin ít thoongt tin ạ

14. minhanhxv

minhanhxv New Member

• 17 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mình mới cắt mí trên bên đó bạn ạ,mất 7tr cũng đắt so vs thu nhập của mình nhưng mà mắt mình sau khi cắt mí to hơn,trông tự nhiên nuwaxvaf bạn yên tâm là không đẻ lại sẹo đâu nhé

15. baotram

baotram Active Member

• 219 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

mình tìm hiểu thấy 1 số trường hợp cắt mí xong bị lệch ấy,thấy bạn có vẻ vui chắc nó đẹp đúng không?bạn làm bên nào thế?cắt mí xong có cần uống thuốc và ăn kiêng gì không,mình sợ ăn những đồ kị nó bị mưng lên ấy

16. dungbeo

dungbeo Active Member

• 379 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

có phải dùng thuốc theo đơn của bác sỹ đấy bạn ạ và chườm đá tích cực trong 2 ngày đầu sau phẫu thuật, đồng thời có thể uống thêm 1ml mật gấu tươi với nước ấm nhằm giảm sưng nề.

trangtran91 thích bài này.

17. trangtran91

trangtran91 Active Member

• 275 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

bạn cắt mí xong phải nghỉ ngơi lâu không chứ mình cũng muốn đi cắt mí lắm nhưng lại không có thời gian nghỉ ngơi ngoài chủ nhật

18. buitrami

buitrami Active Member

• 245 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

mình nghe thấy đứa bạn bảo là làm nhanh gọn lắm không phải nằm lại tmv để theo dõi đâu nên cứ an tâm mà đi làm đi bạn ạ

19. lanhuong.tp

lanhuong.tp Active Member

• 231 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

nhưng căn bản là có để lại sẹo không chứ mình thấy không may cắt vào tay còn để lại sẹo ấy chứ huống chi nói đến cắt mí mắt

20. catnho

catnho Active Member

• 295 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

nếu mà để lại sẹo ai dám đi cắt mí nữa,mình là do vô tình cắt vào tay thôi còn cắt mí phải do những người có chuyên môn mới làm được chứ mà mình có thấy ai kêu để lại sẹo đâu