Phẫu thuật chỉnh hình mũi ở thẩm mỹ viện Bác sĩ Tú có tốt không

Phẫu thuật chỉnh hình mũi ở thẩm mỹ viện Bác sĩ Tú có tốt không

Chia sẻ trang này

1. hoangchau

hoangchau New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 6,916 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

2. metun

metun Member

• 118 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Công nghệ mũi mới cải tiến này của TS BS Tú cần đến 2 phẫu thuật. Trước tiên BS sẽ phẫu thuật để lấy mô từ một nơi khác trong cơ thể (thường là mỡ hoặc sụn…). Sau đó, tùy từng trường hợp, một hoặc nhiều mẫu mô này được đưa vào để lót thêm bên trên lớp sụn nhân tạo giúp cho sóng mũi, đầu mũi nâng cao và mềm mại, dáng mũi đẹp tự nhiên… Nhờ vậy, mũi sau nâng không bị cứng, bóng, da chóp mũi không bị mỏng sau một vài năm như một số trường hợp nâng mũi theo công nghệ thông thường. Thực hiện theo công nghệ Hàn Quốc, phẫu thuật công phu hơn rất nhiều so với công nghệ thông thường, nhưng bù lại mũi đẹp tự nhiên, mềm mại và an toàn hơn.

3. Enomist

Enomist Member

• 413 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Phương pháp này hình như ở các chỗ khác cũng bảo họ làm thế mà, quan trọng là họ làm có tốt hay không thôi. Nếu ở chỗ bác sĩ Tú làm kỳ công được như lời nói thì ổn.

4. metun

metun Member

• 118 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Có các dịch vụ này nè, bạn định làm cái nào:
    1. Phẫu thuật nâng mũi : nâng cao mũi và sống mũi

2. Chỉnh hình đầu mũi : chỉnh mũi bè, mũi ngắn, đầu mũi bị gãy hoặc to không cân xứng

3. Phẫu thuật thu gọn mũi: phẫu thuật cắt mũi cho nhỏ gọn lại

4. Chỉnh mũi vẹo, lệch méo

5. Chỉnh mũi khoằm, mũi két

6. Chỉnh mũi ngắn (mũi hếch)

7. Chỉnh mũi dài

5. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

tmv bác sĩ Tú này thì chỉ có mình bác sĩ Tú làm thôi hả bạn? Mình người này làm sao làm hết được các dịch vụ nhỉ.

6. trà chanh

trà chanh New Member

• 11 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Tất nhiên là có những bác sĩ khác rồi bạn. Nhưng mà chỗ đó bác sĩ Tú là nổi tiếng nhất nha :D
    Đi nâng mũi cũng khá nguy hiểm nha bạn, nếu k cẩn thận thì bị lệch như chơi ==

7. Đỗ Vân Anh

Đỗ Vân Anh New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hình như ở đây họ dùng cái này hay sao ý

8. Lan Nhi

Lan Nhi Active Member

• 315 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Mình nghe nói bác sĩ Tú làm tốt đó bạn, họ ứng dụng công nghệ mới nhất để nâng mũi đấy. Bạn đến đó thì yên tâm nhé, nhưng mà hình như giá ở đó hơi đắt.

9. Lò Thị Hà

Lò Thị Hà New Member

• 6 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mình tng tói đây phu thut rùi nhưng không phi là cái bn mun ti đó làm mình ti nâng mông h phu thut 2 tiếng thì song công nhn mt 30 c đp hơn hn không biết hai tháng sau nó thế nào còn hin ti mình rt hài lòng.H cũng có dch v chm sóc sau khi phu thut khá là chu đáo

10. Jane Smith

Jane Smith New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm nọ lang thang diễn đàn mình thấy có bạn bảo bác sĩ tũ chuyên về khoa răng hàm mặt hay sao ấy, như vậy phẫu thuật thẩm mỹ sao tốt được cả nhà nhỉ?