Phẫu thuật nâng chân mày tại thẩm mỹ viện bác sĩ Tú giá bao nhiêu tiền?

Phẫu thuật nâng chân mày tại thẩm mỹ viện bác sĩ Tú giá bao nhiêu tiền?

Chia sẻ trang này

1. ^_^

^_^ Member

• 103 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 6,694 Lượt xem

• 7 Lượt trả lời

2. Linh tinh lắm

Linh tinh lắm Active Member

• 555 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Cái này hôm nọ một chị cùng phòng mới đi làm về nhưng quên ko hỏi giá mới đau

3. Hoa cúc

Hoa cúc New Member

• 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chị gái mình vừa đi nâng chân mày. Nhưng mình chưa hỏi đc.
    Giá khoảng 5- 10 triệu nha. Làm xong nhìn khác hẳn í. ;)

^_^ thích bài này.

4. donghocat

donghocat Member

• 79 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Có ba cách làm chân mày cao lên:
    - Cắt phần da phía trên chân mày và cố định lại cho cao hơn. Phương pháp này có thể để lại sẹo nhỏ phía trên chân mày nhưng sẽ mờ dần qua thời gian hoặc được giấu bằng vết xăm phủ lên trên.
    - Dùng kỹ thuật tách rộng vùng dưới da trán, sau đó cố định chân mày ở vị trí mới. Tuy nhiên, cách này cũng rất dễ làm chùng da trán.
    - Căng da nội soi chân mày, kết hợp với xóa nhăn đuôi mắt. Đây là phẫu thuật không cắt da mà chích một vết nhỏ khoảng 0,5cm - 1cm trong chân tóc, sau đó luồn dụng cụ nội soi, kéo căng tổ chức dưới da bằng một loại chỉ đặc biệt.
    Nâng chân mày là phẫu thuật nhỏ, không nguy hiểm, không ảnh hưởng đến sinh hoạt hằng ngày, thời gian thực hiện khoảng 40 phút, thời gian cắt chỉ từ năm - bảy ngày. Phẫu thuật có thể làm mắt sưng, hơi bầm tím từ một tuần - 10 ngày, vết mổ sẽ mất hẳn sau một - hai tháng.

5. ^_^

^_^ Member

• 103 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đắt thế cơ hả chị? Thôi em cố gắng vậy. :D Chị em cũng có chút tiền nên chắc chi được khoản này.

6. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 551 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mình lại thấy giá như thế hợp lý đó bạn ạ, bác sĩ Tú là nơi uy tín mà. Đắt nhưng sắt ra miếng, mình hài lòng còn hơn là rẻ nhưng về ca cẩm

7. Nguyễn Thiên Nga

Nguyễn Thiên Nga New Member

• 17 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nếu mình không nhm thì tháng trước có đc 1 bài báo h nói gí ca nó hình như là 12triu hay sao ý nhưng mà không phi thm m vin này đâu nhưng mình nghĩ giá nó tm đó thui

weryoung thích bài này.

8. weryoung

weryoung Member

• 61 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

ôi mình nghĩ k đến thế đâu chỉ 5 triệu thôi.
    Hum trc cô hàng xóm nhà mình mới làm mà :)