Phẫu thuật ngực chảy xệ ở thẩm mỹ viện Thanh Vân có chất lượng không không?

Phẫu thuật ngực chảy xệ ở thẩm mỹ viện Thanh Vân có chất lượng không không?

Chia sẻ trang này

1. Phovanganh

Phovanganh New Member

• 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 9,960 Lượt xem

• 15 Lượt trả lời

Mọi người cho em hỏi nâng ngực chảy xệ ở thẩm mỹ viện thanh vân có chất lượng không ah?
    Sau khi Cu Tít chào đời, chả hiểu sao vòng một em đi sơ tán đâu, ngày xưa căng tròn bao nhiêu thì bi chừ chảy xệ như quả mướp ý, xấu tệ, mỗi lần tắm ngắm ngía em cũng buồn lắm nên quyết tâm đầu tư phi vụ này. Mọi người cho em hỏi sau khi nâng ngực ở tham my vien Thanh Van có ảnh hưởng gì tới sk cũng như vấn dề sinh con sau này ko nhé, và đặc biệt là vụ chất lượng.
    Mong các chị help me!!!! :cool:

Thienthi2106 and Huonggiang32 like this.

2. condadieu

condadieu New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi, sao em nghe nói nếu nâng ngực thì khi sinh bé thứ 2 sẽ ảnh hưởng đến tuyến sữa nhỉ, em nghĩ vụ này c nên đến họ tư vấn cận thận nhé. Chúc c mau lấy lại vẻ đẹp vốn có.

3. Phovanganh

Phovanganh New Member

• 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

em cũng nghe nói thế nên em cungnx đang tìm hiểu đây, ko biết c nào nâng ngực xệ rồi vào góp ý cho em mí

4. ngocha

ngocha New Member

• 27 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Sao chị ko làm sau khi sanh 2 đứa nhỉ, lúc đó chả phải suy ngĩ về lợi hại cho con ty sau này, em nghĩ bj mà chị làm sau khi sinh đứa nữa ngực lại chảy xệ và teo top như đứa thứ nhất thôi.
    Tốt nhất sau 2 đứa làm luôn thể

5. lovely

lovely Member

• 436 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Các kỹ thuật phẫu thuật nâng ngực chảy xệ tương ứng từng mức độ chảy xệ:
    • Đường mổ hình bán nguyệt nằm trên quầng vú (The Cresent lift): áp dụng trường hợp sa trễ cấp độ I. Đường mổ phía trên lấy phần da và tổ chức mô kèm treo tuyến về phía trên. Phẫu thuật này kèm treo tuyến là tốt nhất.
    • Đường mổ quanh quầng vú (Peri eariolar): phẫu thuật này áp dụng cho ngực chảy xệ cấp độ II, phẫu thuật lấy phần da và tố chức mô xung quanh quầng vú.
    • Đường mổ chữ T(Anchor maxopexy): áp dụng cho ngực sa cấp độ III, đường mổ này gồm một đường từ bờ dưới quầng vú xuống đến nếp lằn ngực và đường ngang nếp lằn ngực. Phẫu thuật bao gồm cắt bỏ phần da, mô mỡ và kết hợp treo tuyến.
    • Đường mổ mỏ neo (Full maxopexy): áp dụng ngực xa độ IV, đường mổ này giống đường mổ chữ T nhưng thêm một đường tròn quanh quầng vú.
    Phẫu thuật đường mổ chữ T hoặc mỏ neo thì việc lấy loại bỏ tuyến vú và da dư thừa bao nhiêu là rất quan trọng. Làm thế nào sau khi loại bỏ da thừa và tùi thì hai ngực phải cân xứng, đặt túi ngực hay không tùy thuộc tình trạng ngực. Nếu đặt túi ngực thì việc cắt mô tuyến và da phải đánh giá chính xác

6. matnai

matnai New Member

• 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

có ý định sinh con lần nữa thì để sau khi sinh làm 1 lần cho đỡ tốn kém tiền bạc với thời gian chị ạ.
    chứ làm bây giờ rồi sau này sinh nữa lại đi làm tiếp mất công lắm.

7. mẹ của bé

mẹ của bé New Member

• 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

sau khi mình sinh sống thì 2 đứa gì đó thì hãy đi nâng chứ bây h nâng sau này nó lại bú lại sệ suống thủi mà vấn đề có ảnh hưởng về sau không thì mình nghĩ có thể có đấy

8. Buồn ơi chào mi

Buồn ơi chào mi Active Member

• 542 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

TMV THanh Vân cũng khá uy tín, không biết họ dùng phương pháp nào trong mấy phương pháp này nhỉ???

Bạn chủ thớt bao nhiêu tuổi mà vòng 1 đã như thế thế?

Thienthi2106 and bimhoang like this.

9. bimhoang

bimhoang Active Member

• 186 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Chắc gì họ đã có mấy pp này cơ chứ ... nghe tên xa xỉ thế này cơ mà :3
    Mà chưa sinh con sao bạn chủ thớt đã chảy xệ nhỉ ? :?

Thienthi2106 thích bài này.

10. maithihai

maithihai New Member

• 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cái bn nói thì mình không rõ cho nó lm đâu nhưng mình tng ti đây ty nt rui 1 ln mình ty theo phương pháp gì gì y quên mt rùi nhưng không đ li so ý ty trong vòng 30 phút là song hết 500k sau đó h có đưa mình 1 l thuc v bôi theo mình h làm khá tt giá cũng không đến ni nào nói chung hp lí

11. lonelygirl

lonelygirl Active Member

• 147 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Tẩy nốt ruồi thì ở đâu làm cũng thế mà, vì nó đơn giản ...
    Còn nâng ngực chảy xệ thì phức tạp hơn nhiều nên k thể đánh giá dựa vào tẩy nốt ruồi đc nha bạn

12. Mẹ Bắp cải

Mẹ Bắp cải Active Member

• 450 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Nghe tên thế thôi chứ công nghệ cũng ko mới lắm đâu mà. tmv Thanh Vân cũng khá lớn, khéo họ dùng rồi đó.

13. Nguyễn Thị Việt Linh

Nguyễn Thị Việt Linh New Member

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình tới đây 1 lần cùng đứa bạn nó tới cắt mí mắt nói thực là mình cũng không hài lòng cho lắm vì họ tư vấn thì hay lắm mà làm theo mắt mình thì vẫn chưa ưng ý nhưng mình kg dám nói sợ con bạn nó lại buồn

14. julie

julie Member

• 28 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

ko co dau ban, tui nguc dat duoi tuyen sua ma, o day chi ban minh deu lam co sao dau..co gi thi inboxminh tu van them cho nhe

15. Thienhadenhat

Thienhadenhat Member

• 176 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Bên thanh vân này đầu tư lắm, trc nó chỉ là 1 thẩm mỹ thôi, chứ giờ đã là bệnh viện rồi. Đi làm các dv đại phẫu thì khá là yên tâm.

Huonggiang32 thích bài này.

16. Thienthi2106

Thienthi2106 New Member

• 15 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Nâng ngực ko ảnh hưởng đến tuyến sữa đâu bạn ak...mấy bà chị mình làm bình thường đâu có sao đâu , còn về chất lượng và uy tín bên Thanh Vân thì khỏi phải bàn cãi..là một bệnh viện lớn và có uy tín lâu đời trong nghề nên theo mình thì rất yên tâm.

bvthammythanhvan thích bài này.