Phẫu thuật thẩm mỹ ở thẩm mỹ viện Thu Cúc có an toàn không?

Phẫu thuật thẩm mỹ ở thẩm mỹ viện Thu Cúc có an toàn không?

Chia sẻ trang này

1. Long Nhi

Long Nhi New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 68,800 Lượt xem

• 13 Lượt trả lời

Vào đọc bài mọi người nhiều kết hợp với nghe tư vấn thì mình định đến thẩm mỹ viện Thu Cúc để nâng mũi. Nhưng mình vẫn băn khoăn nên lập nick để hỏi mọi người, Phẫu thuật thẩm mỹ nâng mũi ở thẩm mỹ viện Thu Cúc có an toàn không nhỉ? Ý mình là liệu có di chứng gì không hay có ảnh hưởng đến khứu giác không.

2. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 662 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

"Bệnh viện có tổng diện tích sử dụng khoảng 5.000m2 cùng hệ thống trang thiết bị y tế chuyên dụng tiên tiến thế hệ mới nhất và đội ngũ giáo sư, bác sĩ, điều dưỡng giàu kinh nghiệm có tay nghề cao, Bệnh viện Đa khoa Thu Cúc không chỉ hướng tới mục đích khám chữa bệnh an toàn, chuyên nghiệp mà còn muốn khách hàng có dịp được trải nghiệm dịch vụ phục vụ thân thiện, hoàn hảo theo phong cách phục vụ khách sạn hạng sao, biến quá trình thăm khám và nằm điều trị bệnh của khách hàng trở thành khoảng thời gian nghỉ dưỡng thực sự."

Nghe có vẻ hay

3. Haan

Haan New Member

• 24 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

em cũng nghe nói thẩm mỹ này tốt lắm, nhưng cũng ko biết thực hư thế nào, em cũng đang tìm hiểu cái vụ chăm sóc da ở đây.

4. thu khánh

thu khánh New Member

• 22 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Nâng mũi không ảnh hưởng đến khứu giác nhá bạn. Để an toàn bạn đến hỏi bác sĩ hoặc đến để tư vấn !

5. ThanhBui

ThanhBui New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm qua e đọc đc thông tin nhưng ai bị xoang thì ko nên nâng mũi nhé, ko đảm bảo cho sức khỏe đâu.

6. HongThoa

HongThoa New Member

• 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ĐÚng ah, những ai bị xoang thì ko nên nhưng bt thì nang mũi chả ảnh hưởng gì lắm, thu cúc cũng đang nổi phết đó các chị ah

7. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mình nghĩ là ko ảnh hưởng đến khứu giác đâu, họ làm ở bên ngoài thôi mà, có chọc vào trong đâu

8. dothiha

dothiha New Member

• 14 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mình có tới đây tắm trắngrùi nói chung là nó cũng không hơn gì mấy chỗ khác mình đã tới cả gá thì hình như 1 triệu thì phải chả nhớ rõ nưa nhưng chắc cũng tầm đó mà thui vì bây giờ họ làm ăn đều có giá chung của nó cả mà

9. hoanglan

hoanglan Well-Known Member

• 33 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

để chắc ăn chị nên làm cái thỏa thuận hay hợp đồng gì gì đó, có hỏng thì bắt họ đền lại.
    Nhưng cũng cần xem xét thêm chị ah, không lại tiền mất tật mang thì khổ thân.

Bà Tưng thích bài này.

10. Bà Tưng

Bà Tưng Member

• 85 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Mình cũng nghĩ là trước khi làm nên xem kĩ hợp đồng và yêu cầu có bảo hành nhé bạn.
    Nhiều thẩm mỹ viện bây giờ trốn tránh trách nghiệm kinh lắm ....

11. NGUYỄN THỊ MINH NGUYỆT

NGUYỄN THỊ MINH NGUYỆT New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình có đứa bạn mới vào đây phẫu thuật song thấy nó kể là họ làm khá tốt trong quá trình phẫu thuật họ tiêm thuốc mê nên khi tỉnh dạy nó chỉ biết thành quả mà thui về thấy hơi nhức 1 tí sau 1 tuần là hết

12. cute 9x

cute 9x New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi làm mũi ko ảnh hưởng gì đến các bộ phận liên quan đâu , mình đã phẫu thuật nâng mũi ở thu cúc đã 10 năm rùi mà có sao đâu, bạn đừng tin những gì họ nói. Mình nói thật đấy

13. Đài Trang

Đài Trang New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có bạn nào nâng mũi ở Thu Cúc chưa

14. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

m chưa nâng mũi ở đây, nhưng nge nói Thu Cúc lên bệnh viện rồi, chắc cũng yên tâm nhỉ.