Răng cửa hơi thưa nên làm gì ạ ? | Page 2

Răng cửa hơi thưa nên làm gì ạ ?

Chia sẻ trang này

1. maitrangnb

maitrangnb Active Member

• 286 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

ôi trời so sánh kì vậy? ở quê giá cả nó khác nhiều vs trên phố nhiều :) riêng cái tiền mặt bằng trên này cũng khác hơn nhiều

2. thuthao

thuthao Active Member

• 305 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

e thấy ở các mẹ review cho paris khá tốt :D giá có cao hơn đôi chút nhưng chất lượng đảm bảo là ok rồi
    hôm bữa e có việc qua chỗ quang trung nhìn cũng thấy đông khách phết

3. buitrami

buitrami Active Member

• 245 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

hiện đại thì hại tiền là đương nhiên nhưng bên này cũng có tiếng nên có đắt hơn chút cũng ksao, mấy bên nk lớn lớn có tiếng giá cũng đắt như nhau cả thôi

4. dungbeo

dungbeo Active Member

• 379 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

thằng e trai mình ấy nó bị thưa đúng 2 cái răng cửa lại còn nhìn hơi hô hô nữa , e cũng có tham khảo mấy chỗ nta khuyên nên chụp răng sứ mà e lăn tăn lắm không biết chụp răng sứ có ảnh hưởng gì đến sức khỏe không nữa :(

5. hin

hin New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Niềng răng thì chấp nhận là cực kỳ lâu nhé. Phải 2 năm , đừng vội vàng mà bỏ niềng ra, răng sẽ xô lệch lại đấy . Và nên đeo hàm chỉnh sau khi niềng lúc ban đêm nhé.
    Còn nhanh gọn thì bọc sứ 2 cái răng cửa sau khi đã tẩy trắng răng. Đảm bảo đẹp , nhanh ,gọn .

6. huyendond

huyendond Active Member

• 118 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

đồng ý vs b :D
    mình thì vote cho bọc răng sứ :) nhanh gọn và giá cũng khá mềm, nghĩ đến cái cảnh chịu đựng 2 năm đeo niềng nghĩ cũng nản

7. minhdo

minhdo Active Member

• 321 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

lúc chỉnh niềng là bsy chỉnh chứ mình làm sao dám tự ý chỉnh được, k cẩn thận lại râu ông nọ cắm cằm bà kia thì chết

8. diễm trang

diễm trang Member

• 36 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

chẳng ai dám tự điều chỉnh niềng đâu, cái này chắc định kì mới kéo niềng được mà kéo niềng phải bsy đeo niềng của mình thực hiện chứ

9. trương phương dung

trương phương dung Member

• 64 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

e thấy các mẹ giờ ưu ái bọc răng sứ hơn nhưng e băn khoăn k biết bọc răng sứ có đau và hại sức khỏe không? e nghe bé bạn e bảo làm răng sứ dễ bị tụt lợi lắm

10. thucuctt

thucuctt Member

• 110 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

bà c cùng cty e cũng bọc răng sứ mà có sao đâu :( chắc làm ở chỗ k uy tín tay nghề bsy kém mới bị tụt lợi đấy
    vậy nên các c nhớ chọn địa chỉ uy tín nhé

11. hainguyenda

hainguyenda Active Member

• 249 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

hình như Thủy Tiên vs Yến nhi cũng bọc răng sứ đấy,e bọc răng sứ cách đây 1,5 năm nên vấn đề này cũng khá là quan tâm.
    E cũng thấy ổn nhưng k biết dùng được bao lâu thôi

12. catnho

catnho Active Member

• 295 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

b bọc răng sứ ở đâu thế? mình tìm hiểu thấy cũng được tầm 10 năm mà
    cô nàng Thủy Tiên bọc răng sứ xong nhìn khác hẳn, cười đẹp hơn nhiều

13. vũ hiền

vũ hiền Member

• 51 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

bọc răng sứ bên paris có ổn không các chị ơi? E thấy bên này có hội thảo nha khoa công nghệ pháp hoành tráng phết

14. Phuong Mai_15/06

Phuong Mai_15/06 Member

• 139 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

niềng răng nhiều vấn đề phức tạp lắm. giờ phương pháp này chỉ dùng cho các vấn đề về sức khỏe như lệch hàm thôi. còn đâu là dùng bọc răng sứ hết

15. bongyeu

bongyeu Member

• 159 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

công nhận giờ mọi người chuộng bọc răng sứ thật, nhanh gọn mà lại đỡ tốn chứ niềng răng tốn lắm mà thời gian cũng lâu

16. baotram

baotram Active Member

• 219 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

chuẩn luôn chế ah loại tầm trung có hơn 1tr 1 chiếc thôi chứ niềng răng mấy chục triệu luôn :(( bỏ ra 1 đống tiền cũng xót

17. bố tin

bố tin New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tui thấy nk á âu , lan ah làm nhiệt tình , trang thiết bị hiện đại nữa . răng bị thưa thì niềng răng hay bọc răng sứ j k dc , k muốn đụng chạm j tới răng thì có dán miếng j venee j đó , tui làm 2 cái răng bên nk á âu thấy ưng ý nek

18. Mẫu Đơn

Mẫu Đơn Active Member

• 161 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Đi niềng răng cũng khắc phục được tình trạng này đó bạn

19. nguyenoanh

nguyenoanh Member

• 38 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

đi niềng răng được bạn ạ

20. Mi Nhon

Mi Nhon Active Member

• 208 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Uầy, E cũng bị thưa 2 cái rang ngay cửa đây, ăn thịt gà hay thịt lợn thái ngang là bit ngay hic hci