Răng sứ titan là gì, răng sứ titan có mấy loại?

Răng sứ titan là gì, răng sứ titan có mấy loại?

Chia sẻ trang này

1. My Sushine

My Sushine New Member

• 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 1,737 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

Mọi người ở đây có biết răng sứ titan là gì, răng sứ titan có mấy loại không? Em đang muốn đi bọc mấy cái răng bị chết tủy thì có người khuyên nên bọc răng sứ titan nhìn tự nhiên, giá cả phải chăng mà độ bền cũng lâu. Em nghe thấy có vẻ hợp lí nhưng tìm hiểu thấy bác google nói lan man quá, ai biết răng sứ titan là gì, có những loại nào thì chia sẻ cho em ít thông tin với ak

cherrydo97 thích bài này.

2. cherrydo97

cherrydo97 New Member

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Theo mình biết thì có 1 loại thì phải. Ngày xưa mình làm, thấy bác sĩ tư vấn vậy. Giờ nhiều loại răng sứ lắm, mẹ mình mới đi làm về nè, mất cả chục triệu 2 cái răng đấy

Vietnamtrongtoi thích bài này.

3. Ngọc Hân Nguyễn

Ngọc Hân Nguyễn Member

• 65 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng không hiểu rõ về răng sứ titan lắm, hình như loại răng này có sườn làm bằng hợp kim và bên ngoài phủ sứ hay sao ý, trước mình có đọc qua 1 bài nói về loại răng này nhưng không nhớ rõ :D:D mà hình như loại răng này đục không được tự nhiên đâu thớt ạ

4. Vietnamtrongtoi

Vietnamtrongtoi Member

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Uh chag biet bay gio lam 1 rag thi het bao nhieu tien nhi

5. Mai Mập1981

Mai Mập1981 Member

• 47 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bây giờ để biết được răng sứ titan là gì thì chắc chẳng ai giải thích được, mình nghĩ đây là tên của loại răng sứ và chỉ có 1 loại răng sứ titan thôi thớt ạ.

6. ThuThuTrần

ThuThuTrần Member

• 36 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Răng sứ titan là gì thì giống như bạn @Ngọc Hân Nguyễn nói thớt ạ. Loại này được nhiều người chọn vì an toàn, chức năng ăn nhai cũng tốt mà giá cũng phải chăng hơn so với những loại răng sứ khác, loại này chỉ có 1 thôi thớt ạ, không có nhiều loại đâu.

7. vitbenho

vitbenho New Member

• 28 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Răng sứ titan hình như là răng bên ngoài sứ, bên trong là titan đó bạn.

8. vitbenho

vitbenho New Member

• 28 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Nhiều loại răng sứ lắm chị ơi, em đi làm răng mà bác sĩ tư vấn có đến 4 loại. Trong đó suws titan thuộc loại khá tốt thôi, giá cũng vừa phải. Còn 2 loại nữa cao cấp hơn, đẹp hơn, bền hơn nữa đó, 2 loại đó là sứ không thôi chứ không có kim loại gì hết

9. Mai Mập1981

Mai Mập1981 Member

• 47 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thì chị cũng không rõ loại này, từ trước đến giờ chị nghĩ răng sứ thì có nhiều loại còn răng sứ titan là tên của 1 loại răng sứ thôi chứ còn nhiều loại khác nữa cơ à.